Hà Nội - Cần tư vấn Smart Tivi Samsung Qled 55 Inch 55Q7F

TungUHD

Member
Tôi sợ đám samfan lắm, các nick samfan rất là đoàn kết đã không đăng đàn thì thôi, đã đăng đàn thì đồng loạt fun châu nhả ngọc, nick tung nick hứng rất nhịp nhàng và quả là vi diệu, làm kiểu gì mà hay vậy, có thể bật mý cho anh em học tập kiếm chút cháo không.
fan LG cũng hay thế lắm bác ợ, bên tinhte thì nhiều chứ HDvn em thấy ít hơn, nâng bi OLED của LG lên tận trời xanh.SS fan thấy vậy còn hiền đấy, không chửi đổng, chụp mũ này nọ

Yamaha S501

Member
công nghệ chấm lượng tử nó hot thế đấy ạ :D, LG nghe nói cũng có theo mà giờ chi có Samsung là thành công

buivien

Member
nói về góc nhìn thì ngán Sony thật, góc nhìn không được rộng kể cả khi sài tấm nền ips.SS tuy VA nhưng góc nhìn rất ok

COD

Member
Tôi sợ đám samfan lắm, các nick samfan rất là đoàn kết đã không đăng đàn thì thôi, đã đăng đàn thì đồng loạt fun châu nhả ngọc, nick tung nick hứng rất nhịp nhàng và quả là vi diệu, làm kiểu gì mà hay vậy, có thể bật mý cho anh em học tập kiếm chút cháo không.
vì anh em mê muội SS Qled rồi bác nhé :D

deadline

Member
em đọc đâu đó thì nghe nói là mua SS Qled là sự lựa chọn đúng đắn để xem world cup 2018 này

dingding

Member
bác nào bắt kèo trên thì không nên dùng tivi đắt tiền nha, kẻo thua độ mua hư luôn tv SS đó : )).

solomonIII

Member
bây giờ mùa world cup mua tivi là đúng rồi, đợi hết tháng 7 giá tivi SS lại tăng hoặc chẳng còn được giảm giá như hiện nay.

qoute 9: bây giờ mua TV Samsung thì vẫn còn kịp, sang tuần sau nữa thì bắt đầu dần dần hết khuyến mãi

dingding

Member
em không nghĩ là thớt bỏ topic đâu ạ, chắc đã mua SS QLED rồi và không muốn anh em OLED vào dìm hàng, đá đểu đó

solomonIII

Member
bác nào cần tư vấn TV Samsung nói chung thì cứ mạnh dạn, đừng sợ bị dìm hàng, giữ chính kiến và lập trường vững nhé

buivien

Member
cần mở mini-box QLED để anh em không choảng nhau nữa :D .SS QLED em thích bị nói móc nhiều quá

tieubaodi

Member
làm một topic chia sẻ kinh nghiệm dùng TV SS QLED và ghim lên đầu box luôn đi mod ơi :D

Bên trên