[Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

tranhainam

Ðề: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

E nó ngon ko bác mà bác mua ở đâu vậy. khan hàng thế này dễ phải chuyển từ hcm ra hn quá. Lg nhà máy ngoài Hn mà hcm lại còn hàng âu cũng ảo

Em mua siêu thị điện máy bác ạ, mặc cả các kiểu, đưa giá của các bác thương gia, nhân viên lên xin ý kiến cấp trên các kiểu mà vẫn đắt hơn các bác thương gia 600k bác ạ :D

nexus9x

Well-Known Member

Em mua siêu thị điện máy bác ạ, mặc cả các kiểu, đưa giá của các bác thương gia, nhân viên lên xin ý kiến cấp trên các kiểu mà vẫn đắt hơn các bác thương gia 600k bác ạ :D

bác mua ở chỗ nào :D em ra HC thái nguyên mà cũng hết model này.hỏi bảo hết dc gần 2 tuần rồi.lúc có $ thì k có.lúc k có $ thì lại có.chớ trêu

hongdo123

Member

Ở Trần Anh vẫn còn hàng đấy bạn. Em cũng thích con này mỗi tội thiếu xiền.hihi

tranhainam

Em mua mediamart bác ạ. Lúc mua cũng lắm bực mình nhưng được cái họ nhiệt tình nên hiện tại cũng ngon lành rồi bác.
Nhân tiên đây có bác thương gia hoặc ai biết cái số lần bật tắt của tivi lg có reset được ko ạ. Ví dụ như cài đặt trở về trạng thái
xuất xưởng thì số lần bật tắt có về 0 không các bác

nexus9x

Well-Known Member

Em mua mediamart bác ạ. Lúc mua cũng lắm bực mình nhưng được cái họ nhiệt tình nên hiện tại cũng ngon lành rồi bác.
Nhân tiên đây có bác thương gia hoặc ai biết cái số lần bật tắt của tivi lg có reset được ko ạ. Ví dụ như cài đặt trở về trạng thái
hình như là chỉ có hãng mới có bác ạ :D bác có tivi mới rồi show lên cho anh em chiêm ngưỡng cho xôm cửa xôm nhà \:D/

Ngon quá chắc tháng nữa ko đợi đc thì e cũng phải học theo bác ra đấy mặc cả. Cái reset về 0 thấy có 1 bác nghịch gì phần service menu reset đc thì phải . Bên topic này
http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/892928-hoi-chia-se-kn-su-dung-40.html

tranhainam

Bực mình là lúc giao hàng có cậu nhân viên thái độ thì không chấp nhận được, ai đời giao lắp hàng cho khách mà cứ giục. Em check
các kiểu phát hiện ra số lần bật tắt ~90 lần. Em bảo cậu ấy mang về luôn. Hôm sau thì có cậu khác gọi điện lại giao hàng thì khá ok.
Có lẽ nhân viên cũng tùy người. Em cũng check các kiểu, cuối cùng ok nên lấy luôn. Giá em lấy là 13M

Thì có người này người kia mà bác. thank bác vì info. nếu ko đợi đc các bác thương gia thì cũng ra siêu thị múc về )

nexus9x

Well-Known Member

Thì có người này người kia mà bác. thank bác vì info. nếu ko đợi đc các bác thương gia thì cũng ra siêu thị múc về )
em đang tính nếu k có em này thì múc em w700b của sony :D.đợi lâu quá hơi nản

tranhainam

em đang tính nếu k có em này thì múc em w700b của sony :D.đợi lâu quá hơi nản

Em cũng cân nhắc em 42w700 này mãi, nhưng cuối vẫn chọn LG, màn to xem phê hơn bác ạ. Đặc biệt xài thử cái webos rồi thì xài qua cái internet TV của sony chán lắm bác. Công nhận thiết kế w700 nhìn có vẻ nhỉnh hơn lb631 một chút :)

nexus9x

Well-Known Member

Bác máu thì siêu thị đang có hàng bác múc thôi

:D em cũng ra rồi đó chứ.HC k có hàng em này.còn mediamart em không có cảm ình với bọn này khá lâu rồi.lúc trước hỏi dạo bác thì có hàng nhưng chưa đủ $.giờ có $ thì hết :D

ndchieu22

Well-Known Member

:D em cũng ra rồi đó chứ.HC k có hàng em này.còn mediamart em không có cảm ình với bọn này khá lâu rồi.lúc trước hỏi dạo bác thì có hàng nhưng chưa đủ $.giờ có $ thì hết :D

ok Bác! thế bác chờ có hàng em pm bác sớm nhất có thể

thanks!

msshhp

Member
Re: Ðề: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

hiện tại không có hàng nên không lấy về được bác ah, khi nào có sẽ ới bác nếu bác còn nhu cầu
Ok em chưa mua vội nên không lo, chẳng qua là thích cái webOs nghe nói mượt hơn android với remote điều khiển con chuột nên em mới máu như vậy :) tầm 10-15 ngày nữa mà có hàng về ăn tết dương thì đẹp nhể.
con này hết hàng mấy tuần nay em ngóng mãi mà vẫn chưa co :-S tong nam thì có mà ngoài bắc thì không có. Đợi lâu quá trời
Chung hội hóng
Giá tốt chứ đắt hơn 600k thì gặp em em đập thêm tí qua các bác thương gia múc mấy em ngon hơn nữa :) cơ mà không muốn gắng
Pm luôn e bác nhé be2 )
Nhiều bác chờ hàng nhỉ

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em có vài chú 47LB631T date tháng 11 nhe mấy Bác. Cần alo em ! Model này sao nó hiếm thế không biết

msshhp

Member
À mà cho em hỏi thêm, tv samsung loại smart nhưng mà không có tương tác tay thì điều khiển như nào? Có thốn lắm không? Thichs nhất con trỏ di linh hoạt như lg web ós.

---------- Post added 10-12-2014 at 12:30 ----------

Em có vài chú 47LB631T date tháng 11 nhe mấy Bác. Cần alo em ! Model này sao nó hiếm thế không biết

Em mà ở Sài Gòn em qua bác rồi @@

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

À mà cho em hỏi thêm, tv samsung loại smart nhưng mà không có tương tác tay thì điều khiển như nào? Có thốn lắm không? Thichs nhất con trỏ di linh hoạt như lg web ós.

---------- Post added 10-12-2014 at 12:30 ----------

Em mà ở Sài Gòn em qua bác rồi @@
Hi bác Samsung cũng có điều khiển thông minh tương tự của LG đó bác . Bắt đầu từ model H6400 điều khiển khá linh hoạt và dễ bác à .

nexus9x

Well-Known Member

Em cũng cân nhắc em 42w700 này mãi, nhưng cuối vẫn chọn LG, màn to xem phê hơn bác ạ. Đặc biệt xài thử cái webos rồi thì xài qua cái internet TV của sony chán lắm bác. Công nhận thiết kế w700 nhìn có vẻ nhỉnh hơn lb631 một chút :)
bác cũng vậy à :D. em chưa có điều kiện để test hình ảnh 2 em này được.vì hôm dỗi đi xem thì chỉ có em w700b còn em 631 thì hết sell. Bác có time thì update vài hình ảnh cho anh em chiêm ngưỡng để đỡ vật >:D<

:D cậu đừng sát muối và anh em miền bắc nữa. Mà con này giờ ngoài bắc cứ như Kim Cương ý.sợ có rồi mà giá lại cao thì...

Bên trên