[Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

Hi các bác hiện tại e có thể cung cấp 1 số ít 47LB631T cho a e . Bác nào có nhu cầu cứ alo e nha .
Thanks!

msshhp

Member
Re: Ðề: Re: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

SS 46H5303, 48H5203 / TOSHIBA 47L5450
Mấy mẫu này thì ntn các bác, em đang nói về điều khiển nó nhé :D mua xem thời sự vtv chắc hình ảnh như nhau thôi.

msshhp

Member
Re: Ðề: Re: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

Hi bác Samsung cũng có điều khiển thông minh tương tự của LG đó bác . Bắt đầu từ model H6400 điều khiển khá linh hoạt và dễ bác à .

Mấy con ss mà có mấy cái thông minh thì chát vãi ra :3 em cần cái tv có magic remote như LG hoặc tv nhận đc chuột hoặc có touchpad. Chứ điều khiển bằng lên xuống trái phải thì nản lắm.

msshhp

Member
Re: Ðề: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

bác cũng vậy à :D. em chưa có điều kiện để test hình ảnh 2 em này được.vì hôm dỗi đi xem thì chỉ có em w700b còn em 631 thì hết sell. Bác có time thì update vài hình ảnh cho anh em chiêm ngưỡng để đỡ vật >:D<

:D cậu đừng sát muối và anh em miền bắc nữa. Mà con này giờ ngoài bắc cứ như Kim Cương ý.sợ có rồi mà giá lại cao thì...

Cùng ý kiến với bác, mà bác xem thử tv ở đâu thế, có dc dùng thử không?

Đã order 1 e chỗ bác Thắng DigiCity . Chiều mai về là có hàng để test )

nexus9x

Well-Known Member

Hi các bác hiện tại e có thể cung cấp 1 số ít 47LB631T cho a e . Bác nào có nhu cầu cứ alo e nha .
Thanks!

gửi cho em giá để cuối tuần em thu xếp công việc xuống hà nội nào bác :-c

Cùng ý kiến với bác, mà bác xem thử tv ở đâu thế, có dc dùng thử không?
bác ra siêu thị và cầm theo USB để test :D

Sáng ra nhận tin bác Thắng Digi là ko có hàng buồn hết cả người

msshhp

Member
Đợi mãi ngắm thêm dc cái Toshiba 47L5450 bác nào cho em cái giá tốt ạ, em nay dc cái chạy android thuần cắm chuột phím vô tư không biét dùng ntn, cho em cái đánh gía luôn.

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: [Hà Nội] Mua tivi LG 47LB631T

Đợi mãi ngắm thêm dc cái Toshiba 47L5450 bác nào cho em cái giá tốt ạ, em nay dc cái chạy android thuần cắm chuột phím vô tư không biét dùng ntn, cho em cái đánh gía luôn.

Bác chung kết được em này thì alo em theo chữ ký

thanks!

msshhp

Member
vẫn thích 631 hơn, mình dùng android mãi rồi thấy dùng lâu nó chậm dần :(

Bên trên