HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

manhbmc

Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Em đã dùng thử và đã mất 500k để đổi về dùng đầu việt ktv :D
E nghĩ sản phẩm này sẽ phục vụ cho gia đình tốt hơn là việc kinh doanh:
Điểm mạnh: Chất lượng hình ảnh + tiện lợi cho việc chọn bài bằng tablet.
Điểm yếu: Chọn bài bằng tablet: Pin dùng pải sạc khi khách đông hát lâu pải cắm sạc + hơi bất tiện cho khách hàng thiếu ý thức bảo vệ :D (say rồi nên khó)
tablet sơ cua khó mua + đắt nếu hỏng hay hết pin thì tèo :D
Vài lời để anh em lựa chọn.

Cho mình hỏi Anh mua sản phẩm của HANET tại cửa hàng nào. Và Anh dùng tablet từ mấy giờ đến mấy giờ. Và Anh đã hỏi mua tablet sơ cua chưa. Và sản phẩm của Anh có cái nào hỏng và hết pin chưa.
Cho mình xin địa chỉ Trung tâm Karaoke của Anh nhé. Mình sẽ qua và mang đồ của HANET cùng với Anh kinh doanh thử trong một ngày. Nếu có gì chưa hợp lý sẽ trực tiếp xử lý cùng Anh.

trungthuc20000

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Em đã dùng thử và đã mất 500k để đổi về dùng đầu việt ktv :D
E nghĩ sản phẩm này sẽ phục vụ cho gia đình tốt hơn là việc kinh doanh:
Điểm mạnh: Chất lượng hình ảnh + tiện lợi cho việc chọn bài bằng tablet.
Điểm yếu: Chọn bài bằng tablet: Pin dùng pải sạc khi khách đông hát lâu pải cắm sạc + hơi bất tiện cho khách hàng thiếu ý thức bảo vệ :D (say rồi nên khó)
tablet sơ cua khó mua + đắt nếu hỏng hay hết pin thì tèo :D
Vài lời để anh em lựa chọn.
Thế bác ko nói sớm
Em đang tính có ai bán rẻ múc 1 bộ về hát chơi

MÌnh đã đọc hết từ đầu trang đến cuối trang này về chủ đề HANET,cá nhân mình là người tiêu dùng thuần túy,trong tương lai gần có ý định sử dụng sản phẩm của HANET để sử dụng tại gia,mình thấy ưu nhiều hơn khuyết.Theo phương châm của hãng là đem đến cho người dùng sản phảm karaoke,điều này hoàn toàn đúng.Không thể bắt 1 sản phẩm phải làm nhiều tác vụ hoàn hảo được.Ví dụ xem HD thì không thể bát HANET xử lý ngon lành như TVIX,DUNE v.v,ngược lại thì mấy bác kia ko thể đáp ứng được karaoke như em HANET này được.Theo cá nhân mình thôi nhé thì thực sự mình cũng không quan tâm đến em nó có chơi được gì ngoài kok ko nữa.Mình cũng chỉ cần em nó đảm nhận tốt việc xử lý phần dữ liệu kok là ổn.Những việc khác như file mkv hd thì đã có các bác tvix hay Dune rồi,bluray iso hay 3D bluray thì cứ để cho BDP nó đảm nhiệm các bác nhỉ.Xã hội phân công rồi.Mình nghĩ 1 người cũng không thể đảm nhận ôm đồm hết được nhiều việc đâu.Mình đã dùng qua nhiều đầu karaoke từ thời băng video->VCD,midi Cali.ACNOS,NOSTA,mình thấy từng thời điểm mỗi hãng đều có những giá trị nhất định đem đến cho người dùng những mặt tốt,về cơ bản theo thời gian thì công nghệ cứ ngày càng đi lên,theo chiều hướng có lợi phục vụ cho người tiêu dùng.Chắc chắn trong thời gian tới hãng sẽ cải tiến hơn nữa những mặt ưu và fix những khuyết mà các anh em trên diễn đàn góp ý để hoàn thienj sản phẩm hơn nữa.Mình cũng chưa trải nghiệm sản phẩm này kỹ,nhưng cũng có tham khảo ở đại lý khoảng 1h đồng hồ thì thấy là sản phẩm đáp ứng phần lớn nhu cầu của người yêu ca hát trong nước.Cá nhân mình thì vote cho HANET 1 phiếu.Mình chỉ thấy có 1 nhược điểm cơ bản là giá thành hơi cao so với tổng thể sản phẩm.Nên chăng hy vọng trong thời gian tới có thể người tiêu dùng sẽ được giá tốt hơn chăng.Nếu giá giảm nhanh thì thời gian sở hữu càng gần:)

karaokediemph0

MÌnh đã đọc hết từ đầu trang đến cuối trang này về chủ đề HANET,cá nhân mình là người tiêu dùng thuần túy,trong tương lai gần có ý định sử dụng sản phẩm của HANET để sử dụng tại gia,mình thấy ưu nhiều hơn khuyết.Theo phương châm của hãng là đem đến cho người dùng sản phảm karaoke,điều này hoàn toàn đúng.Không thể bắt 1 sản phẩm phải làm nhiều tác vụ hoàn hảo được.Ví dụ xem HD thì không thể bát HANET xử lý ngon lành như TVIX,DUNE v.v,ngược lại thì mấy bác kia ko thể đáp ứng được karaoke như em HANET này được.Theo cá nhân mình thôi nhé thì thực sự mình cũng không quan tâm đến em nó có chơi được gì ngoài kok ko nữa.Mình cũng chỉ cần em nó đảm nhận tốt việc xử lý phần dữ liệu kok là ổn.Những việc khác như file mkv hd thì đã có các bác tvix hay Dune rồi,bluray iso hay 3D bluray thì cứ để cho BDP nó đảm nhiệm các bác nhỉ.Xã hội phân công rồi.Mình nghĩ 1 người cũng không thể đảm nhận ôm đồm hết được nhiều việc đâu.Mình đã dùng qua nhiều đầu karaoke từ thời băng video->VCD,midi Cali.ACNOS,NOSTA,mình thấy từng thời điểm mỗi hãng đều có những giá trị nhất định đem đến cho người dùng những mặt tốt,về cơ bản theo thời gian thì công nghệ cứ ngày càng đi lên,theo chiều hướng có lợi phục vụ cho người tiêu dùng.Chắc chắn trong thời gian tới hãng sẽ cải tiến hơn nữa những mặt ưu và fix những khuyết mà các anh em trên diễn đàn góp ý để hoàn thienj sản phẩm hơn nữa.Mình cũng chưa trải nghiệm sản phẩm này kỹ,nhưng cũng có tham khảo ở đại lý khoảng 1h đồng hồ thì thấy là sản phẩm đáp ứng phần lớn nhu cầu của người yêu ca hát trong nước.Cá nhân mình thì vote cho HANET 1 phiếu.Mình chỉ thấy có 1 nhược điểm cơ bản là giá thành hơi cao so với tổng thể sản phẩm.Nên chăng hy vọng trong thời gian tới có thể người tiêu dùng sẽ được giá tốt hơn chăng.Nếu giá giảm nhanh thì thời gian sở hữu càng gần:)

Đồng ý với ý kiến của bác, vì đầu này chuyên ok nên cũng chỉ mong HANET hoàn thiện tốt để chuyên Ok, những trung tâm kinh doanh ok như chúng em cũng chỉ mong sản phẩm phục vụ nhu cầu ok chuyên nghiệp, hoạt động trâu bò, vì những dịp lễ, đặc biệt là tết nguyên đán đang đến gần, thì hầu như những trung tâm ok đều hoạt động hết công suất ( ngày bình quân trên 15h)
Chúc HANET năm mới nhiều thành công mới - mang đến cho người tiêu dùng những công nghệ mới, chiến lược mới,tiến tới đi lên - và hy vọng giá thành đi xuống :U (phải ko anh em diễn đàn?)

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

toithichmusic đã viết:
MÌnh đã đọc hết từ đầu trang đến cuối trang này về chủ đề HANET,cá nhân mình là người tiêu dùng thuần túy,trong tương lai gần có ý định sử dụng sản phẩm của HANET để sử dụng tại gia,mình thấy ưu nhiều hơn khuyết.Theo phương châm của hãng là đem đến cho người dùng sản phảm karaoke,điều này hoàn toàn đúng.Không thể bắt 1 sản phẩm phải làm nhiều tác vụ hoàn hảo được.Ví dụ xem HD thì không thể bát HANET xử lý ngon lành như TVIX,DUNE v.v,ngược lại thì mấy bác kia ko thể đáp ứng được karaoke như em HANET này được.Theo cá nhân mình thôi nhé thì thực sự mình cũng không quan tâm đến em nó có chơi được gì ngoài kok ko nữa.Mình cũng chỉ cần em nó đảm nhận tốt việc xử lý phần dữ liệu kok là ổn.Những việc khác như file mkv hd thì đã có các bác tvix hay Dune rồi,bluray iso hay 3D bluray thì cứ để cho BDP nó đảm nhiệm các bác nhỉ.Xã hội phân công rồi.Mình nghĩ 1 người cũng không thể đảm nhận ôm đồm hết được nhiều việc đâu.Mình đã dùng qua nhiều đầu karaoke từ thời băng videVCD,midi Cali.ACNOS,NOSTA,mình thấy từng thời điểm mỗi hãng đều có những giá trị nhất định đem đến cho người dùng những mặt tốt,về cơ bản theo thời gian thì công nghệ cứ ngày càng đi lên,theo chiều hướng có lợi phục vụ cho người tiêu dùng.Chắc chắn trong thời gian tới hãng sẽ cải tiến hơn nữa những mặt ưu và fix những khuyết mà các anh em trên diễn đàn góp ý để hoàn thienj sản phẩm hơn nữa.Mình cũng chưa trải nghiệm sản phẩm này kỹ,nhưng cũng có tham khảo ở đại lý khoảng 1h đồng hồ thì thấy là sản phẩm đáp ứng phần lớn nhu cầu của người yêu ca hát trong nước.Cá nhân mình thì vote cho HANET 1 phiếu.Mình chỉ thấy có 1 nhược điểm cơ bản là giá thành hơi cao so với tổng thể sản phẩm.Nên chăng hy vọng trong thời gian tới có thể người tiêu dùng sẽ được giá tốt hơn chăng.Nếu giá giảm nhanh thì thời gian sở hữu càng gần

Đồng ý với ý kiến của bác, vì đầu này chuyên ok nên cũng chỉ mong HANET hoàn thiện tốt để chuyên Ok, những trung tâm kinh doanh ok như chúng em cũng chỉ mong sản phẩm phục vụ nhu cầu ok chuyên nghiệp, hoạt động trâu bò, vì những dịp lễ, đặc biệt là tết nguyên đán đang đến gần, thì hầu như những trung tâm ok đều hoạt động hết công suất ( ngày bình quân trên 15h)
Chúc HANET năm mới nhiều thành công mới - mang đến cho người tiêu dùng những công nghệ mới, chiến lược mới,tiến tới đi lên - và hy vọng giá thành đi xuống :U (phải ko anh em diễn đàn?)

Thực sự những ý kiến đóng góp của các Anh rất đáng nghe, và HANET sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng được sự tin tưởng của các Anh. Chúc các Anh năm mới Mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công.

Hi2, các bác kinh doanh KOK đều khách thế, nhà e thì 1 ngày cũng chả dc 10h hát đâu ạ. E để màn hình tablet 50% vẫn đủ nhìn thoải mái, dùng 3h30p hết 60%, chắc thế là cũng OK roài. Chỉ mong các bác Hanet sớm ra dock vs cập nhật phần mềm cho nó chạy trơn tru hơn, khởi động nhanh hơn là ok lắm roài ạ :D

manhbmc

Member

Chúc Vinh năm mới đông khách đến nỗi phải mua thêm máy tính bảng chọn bài dự phòng nhé. Ka ka ka rồi sẽ mua dock gắn bàn nữa...

ngdhieu

Well-Known Member

Giảm giá đi thì sẽ có người mua.
Tablet tàu giảm giá hàng ngày kia kìa, các ông cứ để giá trên mây vì cái app Karaoke thì chỉ bán cho tiệm KOK được thôi.

manhbmc

Member

Cảm ơn Anh ngdhieu.
Khách hàng có nhiều lựa chọn mà.

Giá bán sản phẩm được tính toán kỹ rồi Anh à. Giá trị phù hợp với những gì khách hàng đáng được nhận, được phục vụ.
Người ta mua mấy sản phẩm khác, toàn đồ công nghệ lạc hậu chẳng dùng làm gì được mà giá cũng như thế rồi.

HANET không bán đắt cho khách hàng nhất là khi mà cần phải chứng tỏ giá trị của mình và cần sự ủng hộ của khách hàng như lúc này.

HuyHoangB

Anh ductho có thể onl yahoo hoặc anh nào của Hanet đang onl nick cho em hỏi mấy câu đc không à. Mai em đi mua rồi, nhưng vẫn đang phân vân cái HD3 và HD10

HuyHoangB

bác Thọ onl nick em hỏi mấy cái để mai em mua được không ạ

MÌnh xin đóng góp 1 ý kiến nho nhỏ ạ.Mặc dù HD7 và HD10 được thiết kế cho kinh doanh karaoke nhưng theo mình thì thị phần người dùng tại gia tiêu thụ vẫn nhiều hơn.Cho nên với giá thành hiện nay mà bên Quý cty bán ra mình lấy vd là tối đa được 100 bộ/tháng với giá 15tr/bộ hd10.Nếu giảm giá thành xuống khoảng 10tr/bộ HD10 thì số lượng sẽ không thể dừng ở con số 100 bộ/tháng được,có thể là 500 hay nhiều hơn nữa.Chi bằng để giành được thị phần kok trên thị trường theo mình phương án điều chỉnh giá bán sản phẩm sẽ được đa số đông người tiêu dùng đón nhận.Cứ chờ thời gian tới xem sao,công nghệ luôn luôn phát triển không ngừng và luôn có những ý tưởng mới.Mình cũng có cảm tình với HANET.Hy vọng là sẽ đi chung một con đường.Hiện tại HANET đạt được 2 tiêu chí trong 3 tiêu chí mà mọi anh em hướng tới đó là NGON-BỔ...nhưng RẺ thì chưa.Có thể tiêu chí thứ 3 sẽ xuất hiện trong tương lai gần.=))

mrthienphu

Cho mình hỏi Anh mua sản phẩm của HANET tại cửa hàng nào. Và Anh dùng tablet từ mấy giờ đến mấy giờ. Và Anh đã hỏi mua tablet sơ cua chưa. Và sản phẩm của Anh có cái nào hỏng và hết pin chưa.
Cho mình xin địa chỉ Trung tâm Karaoke của Anh nhé. Mình sẽ qua và mang đồ của HANET cùng với Anh kinh doanh thử trong một ngày. Nếu có gì chưa hợp lý sẽ trực tiếp xử lý cùng Anh.
Cảm ơn bạn rất nhiều! Vì đặc điểm kinh doanh chỗ mình là dùng chủ yếu vào dịp cuối tuần chạy 10-12h nên việc sạc pin có đôi chút hạn chế. Việc sạc pin theo mình cảm nhận hơi lâu đầy vì khách hát xong mình cho sạc luôn mà khách sau lên vẫn pải cắm dây sạc. Cũng do một phần kh chủ yếu thanh niên manh động khó lòng bảo quản. Mình cũng hỏi mua tablet sơ cua và giá là 6,5tr nên cũng đắn đo bạn àh. Tại sao mình ko làm tablet có thể thay pin đc nhỉ?
Có vài ý kiến đóng góp vậy mong sp ngày càng hoàn thiện hơn! Mình hi vọng tới đây khi pát triển thêm p mới sẽ dùng hoàn toàn sp của Hanet

HIC, tablet sơ cua mà hẳn 6.5 thì ai mua dc máy a? E tưởng là 5tr chứ' nản nhỉ

Mạnh cho hỏi, con tablet sao bị lỗi là " Rất tiếc, quá trình android.process.acore đóng lại " kể cả ở màn hình Hanet hay ở Android đều bị, đang dùng binh thương cũng báo lỗi đó trên màn hình.

ducthoqn

[K]evin[T]rinh;4107319 đã viết:
Mạnh cho hỏi, con tablet sao bị lỗi là " Rất tiếc, quá trình android.process.acore đóng lại " kể cả ở màn hình Hanet hay ở Android đều bị, đang dùng binh thương cũng báo lỗi đó trên màn hình.

Chào bạn, bên mình chưa từng gặp trường hợp như bạn miêu tả, nếu bạn thường xuyên gặp lỗi đó bạn có thể đổi bộ mới. Không rõ bạn có cài đặt thêm chương trình nào khác vào máy ko? có khả năng xung đột. Bạn nhắn tin thông tin của bạn để bên mình liên lạc và support cho bạn tốt nhất nhé. Cảm ơn!

hi Hddpro: Chưa có bạn ạ. Bên mình đang cố gắng trong thời gian sớm nhất. Thanks!

Chào bạn, bên mình chưa từng gặp trường hợp như bạn miêu tả, nếu bạn thường xuyên gặp lỗi đó bạn có thể đổi bộ mới. Không rõ bạn có cài đặt thêm chương trình nào khác vào máy ko? có khả năng xung đột. Bạn nhắn tin thông tin của bạn để bên mình liên lạc và support cho bạn tốt nhất nhé. Cảm ơn!

hi Hddpro: Chưa có bạn ạ. Bên mình đang cố gắng trong thời gian sớm nhất. Thanks!

mình có cài app trên googple store về dùng.
ko biết wipe lại tablet liệu có mất đata và hanet remote ko vậy.

manhbmc

Member

[K]evin[T]rinh;4109683 đã viết:
mình có cài app trên googple store về dùng.
ko biết wipe lại tablet liệu có mất đata và hanet remote ko vậy.

Nếu Anh muốn chạy lại thì nên mang ra cửa hàng để họ làm cho anh thì tốt hơn.

Bên trên