HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

[K]evin[T]rinh;4646531 đã viết:
To MẠNH HANET : trc mình có gửi bảo hành đầu Hanet, nhưng về bên bạn thì ko thấy sao, khi gửi về mình thì lại bị, sau mới phát hiện ra ổ cứng nó hơi khó nhận tín hiệu với box. Nhưng hiện tại dùng bình thường rôi. Hôm nay mình có thay lại dây jack, thì thấy cái tem bảo hành nó bị đứt. Không hiểu bên vận chuyển hay bên Hanet có tháo đầu ra kiểm tra hay như thế nào. Bác Mạnh cho ý kiến nhé, hiện tại đầu vẫn dùng bình thường mà ngon lành.

Bác có list nhạc chưa ?

satan_Teen

Mấy bác hanet mấy hnay ko thấy đâu nhỉ. cái list e nghĩ chak ko có rồi. sài cảm ứng list cũng ko cần lắm

banama

Member
Nếu em sử dụng dây HDMI có những cách nào để tách tiếng ra khỏi TV vậy bác ? Có phải hát karaoke không cần thiết sử dụng dây HDMI, chỉ cần sử dụng dây dvd component ? thanks

satan_Teen

Nếu em sử dụng dây HDMI có những cách nào để tách tiếng ra khỏi TV vậy bác ? Có phải hát karaoke không cần thiết sử dụng dây HDMI, chỉ cần sử dụng dây dvd component ? thanks
dây HDMI chủ yếu là lấy hình ảnh trong karaoke thôi. vì nó rõ nét hơn dây audio. còn tiếng thì bác tắt tiếng tivi đi cũng đc. có dây nối từ đầu karaoke vào amply, từ amply ra loa. bác mà hát bằng loa thì cái tivi bác bật hết cỡ cũng chẳng nghe thấy gì

Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Mấy bác Hanet dạo này ko thấy vào đấy rep nữa nhỉ?

manhbmc

Member

bác Mạnh vs bác Thọ cho e hỏi là màn hình của máy tính bảng bị bể thì thay bnhieu 1 cái bác. Lúc tr'c e nghe mấy bác nói là 500. nhưng gọi cho đại lý thì bảo là 1trieu5. hix

Cho mình hỏi Cậu hỏi của đại lý nào báo giá 1,5 triệu thế. HANET hiện tại đang bán màn hình MTB 9.7 inches là 1 triệu. Loại 500k trước đây áp dụng cho MTB 7 inches.

Mới lấy bộ HD 10 về , thấy cũng hài lòng về các bài hát . Nhưng cho mình hỏi là tai sao không tắt nguồn được vậy khi ấn tắt nguồn cái đầu phát thì nó vẫn hát , chỉ có cách rút điện ra thôi hay sao

Cái này đã có nhiều bài hướng dẫn rồi mà. Cậu pause bài hát đang phát đi, hoặc đợi hát hết. sau đó mới ấn nút Tắt màu xanh. Đèn xanh vẫn nháy tuy nhiên nó đã đc đưa về chế độ Standby rồi.

[K]evin[T]rinh;4646531 đã viết:
To MẠNH HANET : trc mình có gửi bảo hành đầu Hanet, nhưng về bên bạn thì ko thấy sao, khi gửi về mình thì lại bị, sau mới phát hiện ra ổ cứng nó hơi khó nhận tín hiệu với box. Nhưng hiện tại dùng bình thường rôi. Hôm nay mình có thay lại dây jack, thì thấy cái tem bảo hành nó bị đứt. Không hiểu bên vận chuyển hay bên Hanet có tháo đầu ra kiểm tra hay như thế nào. Bác Mạnh cho ý kiến nhé, hiện tại đầu vẫn dùng bình thường mà ngon lành.

Hiện tại mình chưa biết vì sao. Tại vận chuyển hay tại bên bảo hành họ làm đứt. Tuy nhiên mình sẽ ghi nhận TH này.

Bác có list nhạc chưa ?
Hiện tại đã có List rồi bạn nhé.

Mấy bác Hanet dạo này ko thấy vào đấy rep nữa nhỉ?

Sorry Anh em. Mấy hôm nay mình có chút việc bận không dành thời gian vào lắng nghe ý kiến anh em được. Anh em cứ An tâm, HANET luôn đi cùng khách hàng mà.

Vậy trường hợp Bảo Hành về sau của mình thế nào vậy, bạn có thể nói rõ đc ko, hiện tại đầu vẫn dùng bình thường, nhưng chỉ sợ sau này có vấn đề thì toi, nhưng mình nhìn thấy tem dán ko phải do bên vận chuyển, chỉ có thể bên bạn ai tháo ra kiểm tra hay thế nào. Trả lời sớm cho mình hướng giải quyết nhé

manhbmc

Member

[K]evin[T]rinh;4658041 đã viết:
Vậy trường hợp Bảo Hành về sau của mình thế nào vậy, bạn có thể nói rõ đc ko, hiện tại đầu vẫn dùng bình thường, nhưng chỉ sợ sau này có vấn đề thì toi, nhưng mình nhìn thấy tem dán ko phải do bên vận chuyển, chỉ có thể bên bạn ai tháo ra kiểm tra hay thế nào. Trả lời sớm cho mình hướng giải quyết nhé

Cậu yên tâm nhé, mình vẫn nhận lại cho cậu.

manhbmc

Member

[K]evin[T]rinh;4662165 đã viết:
Thank Mạnh, hiện h dùng không vấn đề gì, chỉ sợ 1 ngày đẹp trời e nó muốn đi SPA thì ko biết cho đi ở đâu thì phiền

kkk cứ yên tâm mà xài. khỏi lo.

satan_Teen

Cái chức năng tiết kiệm pin này là chạm vào màn hình nó mới sáng đúng ko a. Mạnh. Sao e thấy e đụng vào thân máy nó cũng sáng nữa.

manhbmc

Member
Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Cái chức năng tiết kiệm pin này là chạm vào màn hình nó mới sáng đúng ko a. Mạnh. Sao e thấy e đụng vào thân máy nó cũng sáng nữa.

Cái của em cầm lên là sáng màn hình liền :D

Đúng là như thế mà. Chỉ cần động nhẹ đến máy là nó sáng lên. Ko sử dụng để xuống một tý là tắt màn hình thôi.

satan_Teen

Bác chỉ cho e cách xóa mấy bài nonstop trong đầu đc ko. khách 2,3h sáng nó bật nhạc ầm ầm hàng xóm la wa' trời

manhbmc

Member
Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Bác chỉ cho e cách xóa mấy bài nonstop trong đầu đc ko. khách 2,3h sáng nó bật nhạc ầm ầm hàng xóm la wa' trời

KKK Xóa làm gì để cho vui. Cậu kinh doanh đến 2,3h sáng thì nhạc nào mà chẳng ầm ầm... hi hi hi.

satan_Teen

HEHE. GIỜ ĐÓ Ở VT NÓ MỚI ĐI BÁC Ạ. :D. MÀ THEO E THẤY THÌ CÁI MTB LÚC CẮM SẠC KO XÀI CẢM ỨNG ĐC. NÓ CỨ BỊ LAGG LAGG SAO ẤY

ngdhieu

Well-Known Member

Nếu người dùng không tự update nhạc cho đầu này thì HANET có hỗ trợ họ update nhạc hay không? VD như người dùng gửi file cho HANET chẳng hạn?

Bên trên