HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

nhin thì đẹp nhưng mà hàng vn thấy ko ổn lắm
giá có vẻ khá cao nhỉ

tjmedia

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Dạo này, không hiểu sao em thấy khoái hát midi sướng hơn, em chả muốn hát như ca sỹ như em là được roài! MV của ca sỹ cũng bộn tiền lắm bác gabay à! Anh em ủng hổ vài chục ngàn cái máy đi, thì sẽ có dữ liệu gốc ca sỹ hát tẹt ga thôi!

manhbmc

Member

nhin thì đẹp nhưng mà hàng vn thấy ko ổn lắm
giá có vẻ khá cao nhỉ

Việt Nam mình đâu có làm được linh kiện đâu Cậu ơi. Hệ thống linh kiện nhập ngoại, phần mềm HANET viết.
Việt Nam là một trong những nước xuất khẩu phần mềm lớn của thế giới mà.

Việt Nam mình có phải kém đâu. Bạn cứ yên tâm mà dùng. Giá đi kèm với chất lượng và những gì mà nó mang lại cho mình.
Với giá mua cả bộ HANET KARAOKE HD bao gồm đầu phát HD android, Máy tính Bảng 9.1 inches, HDD 2TB mới chỉ bằng 1 Điện thoại Smart phone như Note 2.
Như vậy là quá rẻ ấy chứ. Chúc bạn tìm được sản phẩm mình ưng ý.

Em ở Buôn Mê Thuột không biết xem đầu Hanet này ở đâu hả anh .

ngdhieu

Well-Known Member

Việt Nam mình đâu có làm được linh kiện đâu Cậu ơi. Hệ thống linh kiện nhập ngoại, phần mềm HANET viết.
Việt Nam là một trong những nước xuất khẩu phần mềm lớn của thế giới mà.

Việt Nam mình có phải kém đâu. Bạn cứ yên tâm mà dùng. Giá đi kèm với chất lượng và những gì mà nó mang lại cho mình.
Với giá mua cả bộ HANET KARAOKE HD bao gồm đầu phát HD android, Máy tính Bảng 9.1 inches, HDD 2TB mới chỉ bằng 1 Điện thoại Smart phone như Note 2.
Như vậy là quá rẻ ấy chứ. Chúc bạn tìm được sản phẩm mình ưng ý.

Mau chóng ra bộ Family chỉ dùng remote không dùng máy tính bảng đi bác Mạnh.
Giá tốt thì nhu cầu nó mới mở rộng được.

manhbmc

Member

Em ở Buôn Mê Thuột không biết xem đầu Hanet này ở đâu hả anh .
sắp tới sẽ có đại lý tại Buôn Mê Thuột. hiện tại nếu bạn có thể thu xếp đc đến TP HCM qua 266 Tân Sơn Nhì. Cty Phan Nguyễn

MÌnh thấy giới thiệu ngoài bản Business HD 7 và HD 10 ra còn có bản Home thế mà mãi chưa ra,cứ ép mọi người mua bản HD 10 là sao?Hay là ra bản Home thì sẽ không bán được bản HD7,HD10????

"Việt Nam mình có phải kém đâu. Bạn cứ yên tâm mà dùng. Giá đi kèm với chất lượng và những gì mà nó mang lại cho mình.
Như vậy là quá rẻ ấy chứ. Chúc bạn tìm được sản phẩm mình ưng ý."

Rẻ là sao?Mình nghĩ là giá này bao gồm giá phần mềm cao quá chứ đầu Android và máy tính bảng đâu đến giá đó

manhbmc

Member

MÌnh thấy giới thiệu ngoài bản Business HD 7 và HD 10 ra còn có bản Home thế mà mãi chưa ra,cứ ép mọi người mua bản HD 10 là sao?Hay là ra bản Home thì sẽ không bán được bản HD7,HD10????

"Việt Nam mình có phải kém đâu. Bạn cứ yên tâm mà dùng. Giá đi kèm với chất lượng và những gì mà nó mang lại cho mình.
Như vậy là quá rẻ ấy chứ. Chúc bạn tìm được sản phẩm mình ưng ý."

Rẻ là sao?Mình nghĩ là giá này bao gồm giá phần mềm cao quá chứ đầu Android và máy tính bảng đâu đến giá đó

Khi bạn mua và sử dụng sản phẩm. Bạn sẽ hiểu giá này vì sao còn rẻ.

Cứu với các bác ơi :((. Tình hình là phòng nhà e tối nay đang hát thì tự nhiên mất kết nối wifi, tắt đầu đi bật lại 2 lần mà nó cũng ko phát wifi để tablet kết nối. Khách nó ra, nửa tiếng sau vào bật lại thì lại dc :(...

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Cứu với các bác ơi :((. Tình hình là phòng nhà e tối nay đang hát thì tự nhiên mất kết nối wifi, tắt đầu đi bật lại 2 lần mà nó cũng ko phát wifi để tablet kết nối. Khách nó ra, nửa tiếng sau vào bật lại thì lại dc :(...

Cái này em bị hoài , đang hát chọn bài bằng máy tính bảng khoảng 5 bài , khi hát hết cầm máy tính bảng lên định chọn tiếp thì chọn không được . Máy tính bảng hoạt động bình thường , sóng wifi ổn nhìn lại trên đầu phát thì đèn màu xanh lá ( không biết phải đèn HDD không nữa ) không hoạt động . Em bấm vào cột sóng wifi rồi nhập mật khẩu vô bấm vào phần kết nối với wifi chọn quên . Đợi 1 chút , cho máy tính bảng tự động kết nối thì bấm vào mũi tên quay lại mình hình chính . Lúc này thì nó hoạt động lại bình thường . Lưu ý : em chỉ làm cách đó với đầu Hanet của em . Còn của các bác có thể khác các bác có thể tham khảo làm thử còn được hay không thì em không biết . Thank :D

Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Cái này em bị hoài , đang hát chọn bài bằng máy tính bảng khoảng 5 bài , khi hát hết cầm máy tính bảng lên định chọn tiếp thì chọn không được . Máy tính bảng hoạt động bình thường , sóng wifi ổn nhìn lại trên đầu phát thì đèn màu xanh lá ( không biết phải đèn HDD không nữa ) không hoạt động . Em bấm vào cột sóng wifi rồi nhập mật khẩu vô bấm vào phần kết nối với wifi chọn quên . Đợi 1 chút , cho máy tính bảng tự động kết nối thì bấm vào mũi tên quay lại mình hình chính . Lúc này thì nó hoạt động lại bình thường . Lưu ý : em chỉ làm cách đó với đầu Hanet của em . Còn của các bác có thể khác các bác có thể tham khảo làm thử còn được hay không thì em không biết . Thank :D

Cái đấy thì cũng bị nhiều rồi ạ, bệnh này nghiêm trọng hơn là quên các kiểu, bật tắt wifi của tablet rồi nhưng cũng ko dc vì cái đầu nó ko phát hotspot, tắt đi bật lại 2 lần ko được :D

satan_Teen

Re: Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Cái đấy thì cũng bị nhiều rồi ạ, bệnh này nghiêm trọng hơn là quên các kiểu, bật tắt wifi của tablet rồi nhưng cũng ko dc vì cái đầu nó ko phát hotspot, tắt đi bật lại 2 lần ko được :D
Bác kiểm tra thử xem đã bật hospot chưa. nếu chưa thì bật n lên. còn ko thì bác tắt máy rồi khởi động lại. Nếu bác kinh doanh thì cẩn thận 1 xíu là mặc định của máy tính bảng là có wifi là n kết nối. nên nếu bác có 2 3 cái thì n dẫn đến xung đột. theo em thì trg hợp này bác nên mở wifi trong máy tính bảng rồi bấm quên hết. rồi bác xem coi số wifi của máy hanet là bnhieu rồi kết nối lại. Nhưng nhớ là mấy máy tính bảng kia phải tắt nha. ko thì lâu lâu nó lại bị khùng như v. e dạo này hay bị lỗi này. E mang 1 lúc 3 cái máy tính bảng lên. rồi xem coi thằng nào chọn đc là e mang 2 cái kia xuống :D.

satan_Teen

Re: Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

bác Mạnh vs bác Thọ cho e hỏi là màn hình của máy tính bảng bị bể thì thay bnhieu 1 cái bác. Lúc tr'c e nghe mấy bác nói là 500. nhưng gọi cho đại lý thì bảo là 1trieu5. hix

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Bác kiểm tra thử xem đã bật hospot chưa. nếu chưa thì bật n lên. còn ko thì bác tắt máy rồi khởi động lại. Nếu bác kinh doanh thì cẩn thận 1 xíu là mặc định của máy tính bảng là có wifi là n kết nối. nên nếu bác có 2 3 cái thì n dẫn đến xung đột. theo em thì trg hợp này bác nên mở wifi trong máy tính bảng rồi bấm quên hết. rồi bác xem coi số wifi của máy hanet là bnhieu rồi kết nối lại. Nhưng nhớ là mấy máy tính bảng kia phải tắt nha. ko thì lâu lâu nó lại bị khùng như v. e dạo này hay bị lỗi này. E mang 1 lúc 3 cái máy tính bảng lên. rồi xem coi thằng nào chọn đc là e mang 2 cái kia xuống :D.

He2, đã bảo vs bác là khách đang hát thì bị mà (hát dc gần 1 tiếng rồi :()

satan_Teen

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

He2, đã bảo vs bác là khách đang hát thì bị mà (hát dc gần 1 tiếng rồi :()
E cũng bị lỗi này 1 lần. lúc đầu chọn đc. lúc sau nó ko nhận. nhưng e tắt máy rồi làm nvay là nó hết bị.

Mới lấy bộ HD 10 về , thấy cũng hài lòng về các bài hát . Nhưng cho mình hỏi là tai sao không tắt nguồn được vậy khi ấn tắt nguồn cái đầu phát thì nó vẫn hát , chỉ có cách rút điện ra thôi hay sao

banama

Member
Em kết nối 2 thứ với Wifi nhà, lúc bật lên thì tablet không kết nối được với đầu, tablet không tự động cập nhật IP mới của đầu...phải vào chỗ kết nối với đầu để cập nhật lại IP thì mới kết nối được. Không biết có set được IP tĩnh cho đầu không ?

Thỉnh thoảng đang dùng thì tablet cũng bị mất kết nối với đầu...rồi có lại...rồi lại mất, dù Wifi vẫn bình thường. Em thấy có liên quan đến chế độ 2 phút màn hình nghỉ...vì màn hình tắt thì tablet cũng mất kết nối với đầu...Nhiều lúc để lâu lâu cũng chẳng thấy màn hình nghỉ. Rồi khi màn hình bật trở lại thì vẫn mất kết nối với đầu.

Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Em kết nối 2 thứ với Wifi nhà, lúc bật lên thì tablet không kết nối được với đầu, tablet không tự động cập nhật IP mới của đầu...phải vào chỗ kết nối với đầu để cập nhật lại IP thì mới kết nối được. Không biết có set được IP tĩnh cho đầu không ?

Thỉnh thoảng đang dùng thì tablet cũng bị mất kết nối với đầu...rồi có lại...rồi lại mất, dù Wifi vẫn bình thường. Em thấy có liên quan đến chế độ 2 phút màn hình nghỉ...vì màn hình tắt thì tablet cũng mất kết nối với đầu...Nhiều lúc để lâu lâu cũng chẳng thấy màn hình nghỉ. Rồi khi màn hình bật trở lại thì vẫn mất kết nối với đầu.

À, cái này thì bác phải tùy chọn luôn luôn bật wifi ở trong phần tùy chọn nâng cao ấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:

To MẠNH HANET : trc mình có gửi bảo hành đầu Hanet, nhưng về bên bạn thì ko thấy sao, khi gửi về mình thì lại bị, sau mới phát hiện ra ổ cứng nó hơi khó nhận tín hiệu với box. Nhưng hiện tại dùng bình thường rôi. Hôm nay mình có thay lại dây jack, thì thấy cái tem bảo hành nó bị đứt. Không hiểu bên vận chuyển hay bên Hanet có tháo đầu ra kiểm tra hay như thế nào. Bác Mạnh cho ý kiến nhé, hiện tại đầu vẫn dùng bình thường mà ngon lành.

Bên trên