HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Hôm nay mới mua 1 cai HDAir thấy dùng cũng đc. Nhưng muốn hỏi là máy của tôi bị tình trạng chạy có lúc rất chậm nhất là nhữn lúc chọn bài, nhiều lúc hơn 1 phút mới lưu đc 1 bài kế. Tắt máy rút điện khởi động lại thì có lúc đc( bình thường) có lúc ko đc( vẫn chậm) vậy là lỗi ji vậy. Còn 1 điều nữa là điều khiên bằng remote khó chịu thật,nhà có cái Ipad 4 rồi chỉ chờ bên Hanet có ứng dụng ios mà lâu quá ,ko lẽ đáp ipad mua cái mtb android.Thấy bảo tháng 2 lên ios mà chưa thấy gì.

Thân gửi angeltumom,

Thông thường khi chọn các bài hát chỉ mất 1s tới 2s là chọn bài thành công, khi thao tác chọn bài angeltumom thực hiện tuần tự từng lệnh để đầu (box) nhận lệnh thành công rồi mới thao tác lệnh tiếp theo.

HANET đang nỗ lực để đưa ra sản phiên bản phần mềm hỗ trợ trên hệ điều hành iOS phục vụ khách hàng sớm nhất. Dự kiến tháng 3/2014 HANET sẽ ra mắt phiên bản này.

Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin angeltumom có thể chat online trên trang: hanet.vn hoặc gọi tới số 19009060/ 043 747 6279 máy lẻ 301/302.

Trân trọng!

truongsoncb

Member

Hanet cứ free phần mềm chọn bài trên thiết bị di động là ok..chứ thêm 70 USD nữa thì hơi oải, thế mới cạnh trạnh tốt với Vietktv và vinaKTV..

angeltumom

Cảm ơn Service center nhé nói chung sản phâm của các bạn tốt. có rất nhiều bài hát và âm thanh rất đều,tuy có mấy bài chữ chạy chậm hơn tiếng một chút.Hỏi ngoài lề 1 chút sao chưa thấy 1 số bài trong album Chiếc vòng cầu hôn của Mr Đàm nhỉ hihih

angeltumom

Mà hỏi thêm chút nữa là như này. Hôm qua đi mua sản phẩm của Hanet (HDAir) nhân viên bên Hanet có nói bảo hành 1 năm cho sản phẩm+ Ổ cứng theo máy, nếu có trục trặc về kỹ thuật có thể đc đổi mới sản phẩm nếu vẫn còn trong thời gian bảo hanh đúng không Service Center. Nếu thật vậy thì tuyệt vời quá.

Cảm ơn Service center nhé nói chung sản phâm của các bạn tốt. có rất nhiều bài hát và âm thanh rất đều,tuy có mấy bài chữ chạy chậm hơn tiếng một chút.Hỏi ngoài lề 1 chút sao chưa thấy 1 số bài trong album Chiếc vòng cầu hôn của Mr Đàm nhỉ hihih

Cảm ơn Angeltumom đã tin dùng HANET,

Dữ liệu bài hát hiện tại của HANET khá lớn, có khoảng gần 60.000 bài trong đó không tránh khỏi 1 số bài hát bị lỗi Angeltumom có thể ghi lại thông tin các bài hát này gửi về hòm thư: [email protected] để kiểm tra lại dữ liệu. Ngoài ra, HANET liên tục ký kết các hợp đồng bản quyền bài hát hàng tháng sẽ update trên server của HANET để khách hàng tự update miễn phí về đầu(box) của mình.

HANET sẽ ghi nhận lại thông tin các bài hát mà Angeltumom yêu thích và chuyển cho bộ phận liên quan để tìm kiếm dữ liệu đáp ứng nhu cầu của khách hàng, ngay sau khi có dữ liệu bài hát HANET sẽ update thông tin trong danh sách bài hát mới hàng tháng lúc đó Angeltumom tải về máy để sử dụng.

Trân trọng!

Mà hỏi thêm chút nữa là như này. Hôm qua đi mua sản phẩm của Hanet (HDAir) nhân viên bên Hanet có nói bảo hành 1 năm cho sản phẩm+ Ổ cứng theo máy, nếu có trục trặc về kỹ thuật có thể đc đổi mới sản phẩm nếu vẫn còn trong thời gian bảo hanh đúng không Service Center. Nếu thật vậy thì tuyệt vời quá.

Thân gửi Angeltumom,

Quy định bảo hành sản phẩm của HANET như sau:

• Sản phẩm đổi mới trong vòng 10 nếu lỗi do nhà sản xuất
• Thời gian bảo hành sản phẩm là 12 tháng
• Ổ cứng bảo hành 24 tháng

THIẾT BỊ KHÔNG ĐƯỢC BẢO HÀNH TRONG NHỮNG TRƯỜNG HỢP SAU:

• Phiếu bảo hành không hợp lệ: Tẩy xóa, rách nát, không đúng seri sản phẩm, hết hạn bảo hành.
• Tem niêm phong không còn nguyên vẹn hoặc tự ý sửa chữa, tháo gỡ tem niêm phong.
• Thiết bị không còn nguyên vẹn: Nứt vỡ; bị côn trùng, nước, ẩm mốc; cháy nổ do chập điện, thiên tai, hỏa hoạn.

HANET luôn đồng hành với khách hàng trong suốt quá trình sử dụng, để được hỗ trợ nhanh hơn Angeltumom có thể chat trực tuyến trên trang hanet.vn, gọi tới số 19009060/ 043 747 6279 máy lẻ 301/302 hoặc gửi email tới hòm thư: [email protected]

Trân trọng!

Chỉnh sửa lần cuối:

Phải nói là đội ngũ support của Hanet rất tốt. Luôn hài lòng về sự phục vụ nhiệt tình của các anh/chị/bạn!

Phải nói là đội ngũ support của Hanet rất tốt. Luôn hài lòng về sự phục vụ nhiệt tình của các anh/chị/bạn!

Cảm ơn lequangvinh9x,

HANET đã và sẽ nỗ lực hơn nữa để cung cấp sản phẩm, dịch vụ tốt nhất cho khách hàng!

Trân trọng,

angeltumom

Cho tui hỏi Service chút. Đầu HDair của tui sao ko vao đc CHplay vậy.Tui có cắm đường lan rồi. Vào web browser vô tư nhưng vào CHplay ko dc nó báo ko có kết nối. Có thể giải thích giúp tui hiện tương này ko?. Máy tui mới mua đc mấy ngày

Cho tui hỏi Service chút. Đầu HDair của tui sao ko vao đc CHplay vậy.Tui có cắm đường lan rồi. Vào web browser vô tư nhưng vào CHplay ko dc nó báo ko có kết nối. Có thể giải thích giúp tui hiện tương này ko?. Máy tui mới mua đc mấy ngày

Thân gửi angeltumom,

Trường hợp lỗi này có thể xảy ra khi Google đc kết nối mạng thì CH Play tự động cập nhật Phiên bản CH Play. Để khắc phục, anh vui lòng thao tác theo hướng dẫn:

Bước 1: Trên Remote, anh chọn Menu / Cài đặt / Ứng Dụng / Tất cả => Cửa hàng Google Play => Gỡ bản Cập nhật => OK.

Bước 2: Thoát ra, vào lại CH Play/Tiếp tục / Phần mềm sẽ tự thoát ra / Vào lại CH Play 1 lần nữa / Chấp nhận => Sử dụng.

Trong quá trình thao tác, nếu cần hỗ trợ chi tiết anh vui lòng gọi hotline 19009060 hoặc chat trực tuyến trên website HANET COMPANY hay gửi mail về [email protected] để được hỗ trợ nhanh nhất

Trân trọng,

3RuaDongNai

Xin hỏi đầu HANET thế hệ mới còn bị lag ko? và những bài kém chất lượng đã làm lại chưa, xin cảm ơn

Xin hỏi đầu HANET thế hệ mới còn bị lag ko? và những bài kém chất lượng đã làm lại chưa, xin cảm ơn

Thân gửi 3RuaDongNai,

HANET liên tục nghiên cứu và phát triển các dòng sản phẩm mới đáp ứng nhu cầu khách hàng, các sản phẩm của HANET đều đảm bảo áp dụng được công nghệ cao, nhiều tính năng ưu việt, hoạt động tốt và ổn định. Chất lượng sản phẩm đã được nhiều khách hàng công nhận và tin dùng nên 3RuaDongNai có thể yên tâm.

Dữ liệu bài hát của HANET rất lớn tổng số lượng bài hát là 34.285 bài trong đó riêng các bài hát tiếng việt có khoảng 15.000 bài hát VOD. Bài hát MP3 và Midi chiếm số lượng rất ít chỉ có khoảng 3430 bài.

Với các bài hát có dữ liệu cũ HANET cũng liên tục tìm kiếm nguồn dữ liệu mới mua bản quyền để thay thế cho các bài hát này, ngay sau khi có dữ liệu HANET sẽ update trong danh sách bài hát mới 3RuaDongNai có thể tải về máy để sử dụng.

Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin 3RuaDongNai có thể chat online trên trang: hanet.vn hoặc gọi tới số 19009060/ 043 747 6279 máy lẻ 301/302.

Trân trọng!

Một lần nữa phải xin cảm ơn đội ngũ Supporter của Hanet, ổ cứng bị lỗi gửi đi bảo hành mà chưa đầy một tuần đã sửa xong và gửi về đến tận nhà.
Cảm ơn rất nhiều sự phục vụ tận tình của đội ngũ supporter!

angeltumom

Thân gửi angeltumom,

Trường hợp lỗi này có thể xảy ra khi Google đc kết nối mạng thì CH Play tự động cập nhật Phiên bản CH Play. Để khắc phục, anh vui lòng thao tác theo hướng dẫn:

Bước 1: Trên Remote, anh chọn Menu / Cài đặt / Ứng Dụng / Tất cả => Cửa hàng Google Play => Gỡ bản Cập nhật => OK.

Bước 2: Thoát ra, vào lại CH Play/Tiếp tục / Phần mềm sẽ tự thoát ra / Vào lại CH Play 1 lần nữa / Chấp nhận => Sử dụng.

Trong quá trình thao tác, nếu cần hỗ trợ chi tiết anh vui lòng gọi hotline 19009060 hoặc chat trực tuyến trên website HANET COMPANY hay gửi mail về [email protected] để được hỗ trợ nhanh nhất

Trân trọng,

Cảm ơn Service tui lam theo hướng dân của bạn nhưng đến phần tất cả -> Của hang CHplay rồi nhưng ko thấy phần Gỡ bản cập nhật như bạn nói,nó chỉ có Xóa dư liệu và Buộc dừng thôi.

Cảm ơn Service tui lam theo hướng dân của bạn nhưng đến phần tất cả -> Của hang CHplay rồi nhưng ko thấy phần Gỡ bản cập nhật như bạn nói,nó chỉ có Xóa dư liệu và Buộc dừng thôi.

Thân chào Anh!

Cảm ơn anh đã sử dụng sản phẩm của HANET. Để khắc phục triệt để tình trạng mất kết nối với Server của CH Play anh vui lòng reset lại phần mềm theo các bước sau:

Bước 1: Dùng Remote nhấn Menu => Quản lí ứng dụng => cài đặt(setting) => Sao lưu và đặt lại => Đặt lại về dữ liệu gốc => Đặt lại điện thoại => Xóa tất cả => Chờ máy khởi động lại

Bước 2: Máy khởi động lên anh di chuyển lên, sang trái Nhấn vào biểu tượng Ứng Dụng(biểu tượng 6 dấu chấm hình vuông ở góc trên bên phải) => Appinstaller => chọn mục trên cùng Sdb1.(Anh nhớ gắn USB đã chép các file cài đính kèm trong thư vào đầu.) Sau đó phần mềm sẽ tìm những file APK để cài. Anh chọn HanetKaraokeBoxVersion2.3.2_12-02-14.apk để cài, Anh nhớ kết nối internet và bật wifi trước khi cài nhé.

Bước 3: Sau khi cài xong, Anh nhấn Home trên Remote => Sử dụng mặc định với tác vụ này => Karaoke. Chờ máy kết nối với Server là có thể sử dụng.

Bước 4: Sử dụng kết nối bằng mạng có dây, anh thực hiện gắn dây mạng vào Box và vào Cài đặt => Ethernet => Bật.

Bước 5: Vào CH Play để sử dụng dịch vụ.

Trong quá trình cài đặt, Có bước nào thực hiện không thành công. Anh vui lòng phản hồi để HANET có thể hỗ trợ tốt nhất cho anh nhé!

Trân Trọng!

angeltumom

Thân chào Anh!

Cảm ơn anh đã sử dụng sản phẩm của HANET. Để khắc phục triệt để tình trạng mất kết nối với Server của CH Play anh vui lòng reset lại phần mềm theo các bước sau:

Bước 1: Dùng Remote nhấn Menu => Quản lí ứng dụng => cài đặt(setting) => Sao lưu và đặt lại => Đặt lại về dữ liệu gốc => Đặt lại điện thoại => Xóa tất cả => Chờ máy khởi động lại

Bước 2: Máy khởi động lên anh di chuyển lên, sang trái Nhấn vào biểu tượng Ứng Dụng(biểu tượng 6 dấu chấm hình vuông ở góc trên bên phải) => Appinstaller => chọn mục trên cùng Sdb1.(Anh nhớ gắn USB đã chép các file cài đính kèm trong thư vào đầu.) Sau đó phần mềm sẽ tìm những file APK để cài. Anh chọn HanetKaraokeBoxVersion2.3.2_12-02-14.apk để cài, Anh nhớ kết nối internet và bật wifi trước khi cài nhé.

Bước 3: Sau khi cài xong, Anh nhấn Home trên Remote => Sử dụng mặc định với tác vụ này => Karaoke. Chờ máy kết nối với Server là có thể sử dụng.

Bước 4: Sử dụng kết nối bằng mạng có dây, anh thực hiện gắn dây mạng vào Box và vào Cài đặt => Ethernet => Bật.

Bước 5: Vào CH Play để sử dụng dịch vụ.

Trong quá trình cài đặt, Có bước nào thực hiện không thành công. Anh vui lòng phản hồi để HANET có thể hỗ trợ tốt nhất cho anh nhé!

Trân Trọng!
Thôi khó quá có khi mang sang bên trung tâm nhờ cài lại thôi. Ko bik làm có khi hỏng thì toi.Với lại cho mình hỏi thêm là ko bik bên hanet làm ứng dụng cho hđh ios đến đâu rồi liệu có ra mắt trong tháng 3 ko?chứ dùng điều khiển sốt ruột kinh. Thank

Thôi khó quá có khi mang sang bên trung tâm nhờ cài lại thôi. Ko bik làm có khi hỏng thì toi.Với lại cho mình hỏi thêm là ko bik bên hanet làm ứng dụng cho hđh ios đến đâu rồi liệu có ra mắt trong tháng 3 ko?chứ dùng điều khiển sốt ruột kinh. Thank

Thân gửi angeltumom,

Với các bước hướng dẫn trên, nếu khó thao tác angeltumom mang thiết bị tới trung tâm bảo hành HANET để được hỗ trợ.

Dự kiến tháng 3/2014 HANET sẽ cho ra phiên bản cài đặt trên hệ điều hành iOS , ngay khi có thông tin phần mềm HANET sẽ thông báo tới Quý khách hàng.

Trân trọng!

các bạn hanet up thêm bài : một lần thôi do quang hà hát lên hanet đi, tks

các bạn hanet up thêm bài : một lần thôi do quang hà hát lên hanet đi, tks

Thân gửi: helloyou705

TT CSKH HANET đã tiếp nhận yêu cầu của Quý khách, helloyou705 theo dõi dữ liệu bài hát mới update hàng tháng trên trang web HANET COMPANY để biết và cập nhật.

Tạm thời, helloyou705 có thể sử dụng tính năng tự cập nhật bài hát từ nguồn dữ liệu ngoài của thiết bị HANET Karaoke để hát bài hát mình yêu thích nhé!

Trân trọng,

bài gọi đò (dương ngọc thái ) chữ và tiếng ko khóp đó bác hanet oi( đã cập nhật file mới rồi )nhờ bác xem lại

Bên trên