Hàng bãi Altec lansing Mỹ 120V mất điều khiển từ xa

hoasoi25

Ðề: Hàng bãi Altec lansing Mỹ 120V mất điều khiển từ xa

Em vất máy trên gác lên ko biết.Hôm nay lại nên Hà Nội học rồi nhưng ông bố em cũng khoái cái khoản Mua loa lắm có gì sẽ cho bố số để liên lạc.

hoasoi25

Mà anh HD-HaiPhong đã mua được bộ HTPC chưa. Nếu chưa hoặc cần em giúp mua đồ gì trên Hà Nội em mua cho.

Mà anh HD-HaiPhong đã mua được bộ HTPC chưa. Nếu chưa hoặc cần em giúp mua đồ gì trên Hà Nội em mua cho.

Anh đợi tháng này có khoản j thêm ko thì mua luôn thể. chắc chắn anh sẽ nhờ chú mua cho anh. Anh cám ơn chú nhé. Cứ nhắn Godfather số mobile của anh nhé: 0989.094.885.

tui

Member

đang ở HN rồi, mai gặp khách hàng xong chắc sẽ call anh Tiến.

Cái email anh đó : Tiến Hải Phòng Water Supply Company. Right ?

dino

Active Member

thế đã ai check hàng được chưa vậy nhỉ ?

tui

Member

Đã check chiều nay, có do tới trễ quá nên chẳng con nhiều. MX, FX đều ko có. Chỉ còn vài con VS
Thật ra hàng đây ko phải là hàng mới mà hàng 2nd Mỹ thải về nên điện áp 120V.

Loa thật ra chỉ còn 80~90%, bị rỉ sét ~.~.

Đã vậy hỏi con FX 4021 còn khá khá tầm 95% thì bị hét giá 1tr4 ( crazy ). Câm nín mà về tay ko và đi giao lưu cafe với bác Tiến ( HD Haiphong ).

Rất vui đc biết bác Tiến và bạn bác Tiến.

À, bác Tiến có ngỏ lời mời anh em ai rảnh tập trung đi chơi HP một chuyến, căn cứ và thổ địa đã có sẵn ;)).

hàng về hơn 30 con, nay chỉ còn lác đác. fx6021 còn vài con nhưng ko tìm thấy loa vệ tinh. hôm nọ nó nói vs và fx chỉ 700 k nay thét lên 1,2 tr, ku Tuấn nhà ta chạy mất dép. ra về thất thểu may mà đc uống cà phê ban mê hải phòng mới tỉnh táo lại vài phần. thật là phát rầu. mất công anh em lặn lội. nhưng cũng có niềm vui lớn là anh em hd viet nam đc gặp nhau tay bắt mặt mừng.
Ku Tuấn nhớ lưu ý cho anh giá gốc của Hdd 500 gb nhé. ah, nhắn tin luôn cho anh số tài khoản của chú nhé. Rất vui đc biết quen biết chú.
về món hd film mình phải nhờ mọi người nhiều đấy.
ai có nhu cầu đi đồ sơn 'hóng gió' thì đăng ký với ku Tuấn lập danh sách nhé. khkehke

dino

Active Member

giá vậy né lun, đồ cũ mà bán như đồ cổ :D

hoasoi25

Anh Tiến làm hẳn cái ổ 1000 Gb đó thấy giá trong nam có 200 $ thôi. Như em chưa có tiền mua ổ cứng mới có 200Gb bọ, nên toàn ghi ra DVD đến tết cố găng bảo ông bô làm con tivi LCD chứ xem con CRT 29 ko đã.
Nói đến cà fe lại thèm lúc nào về HP sẽ rủ anh đi ra Ngói đỏ uống ca fe.

ok. anh em sẽ cafe với nhau

trannham8286

co day ban a nhung ma may cai do choi lam j

trannham8286

Cac bac oi em muon mua con Denon 1911 lieu co hay hon con 1910 nhieu k nhi .tram su nho cac bac giup

Bên trên