HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

sagia007

Banned

HDsaigon mở thêm chi nhánh mới vào ngày 02-04-2011 tại 68A Đồng Nai , phường 15, q10 Khu cư xá bắc hải.

Cải thiện công nghệ rất nhiều so với Hdsaigon tại 61 Nguyễn Thông, p9, q3

Chuyên hỗ trợ cho các chú laptop download phim với tốc độ cực nhanh và tải ứng dụng for Win for Mac, hơn 5000 phần mềm ứng dụng , đồ họa, game lớn với tốc độ chóng mặt , trung bình 3 phút / dung lượng 8 GB , chuẩn LAN GIGABIT ( dây LAN có ở mỗi bàn) . Quán được trang bị 5 đường truyền cáp quang tốc độ cao, để các chú laptop tha hồ tung hoành WEB.

Quán được đầu tư có thể phục vụ lên đến 400 khách download phim và ứng dụng cùng lúc với 6 Sever chuyên dụng ( Diện tích quán ngang 10x30 2 lầu)
Bạn dùng laptop cho công việc của bạn, ngoài công việc bạn còn giải trí, xem phim chơi game, hoặc học đồ họa.
Cafe Hdsaigon là nơi cung cấp cho bạn những vấn đề đó và hoàn toàn miễn phí

-Bạn muốn tải và xem những bộ phim đúng chuẩn HD? Hdsagon có

-Bạn muốn có những bản nhạc lossless chất lượng? hdsaigon có

-Bạn muốn trao đổi,học hỏi thêm về photoshop, và các ứng dụng đồ họa Hdsaigon có.

-Bạn muốn có một không gian để trao đổi về công nghệ -Bạn muốn có 1 nơi mát mẻ để ăn trưa với phòng máy lạnh và wifi cực mạnh. Hdsaigon có

-Bạn muốn thưởng thức một ly café với không gian mở thoáng mát có DJ chuyên nghiệp, hdsaigon có

-Bạn muốn có một không gian café sang trọng nhưng với giá cực phải chăng? Hdsaigon có

Vậy mời bạn hãy đến với café HDSaiGon địa chỉ 68A Đồng Nai p15 , Q10

Măt tiền quán

Tầng trệt

Tầng 1:

Tầng 2

Tốc Độ Download qua mang lan

:

Tốc Độ download internet và kéo torren

ĐC: 68 Đồng nai , p15, q10
DT:0907480786 Mr sa

Chỉnh sửa lần cuối:

satan85

Well-Known Member
Ðề: HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

ấn tượng nhất với HDsaigon là tốc độ đường truyền, và các server được độ rất đẹp

Ðề: HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

ủng hộ bác Sa....

wimax

Well-Known Member

Nghe quảng cáo dàn server ngon . chắc phài giới thiệu vài đồng đạo bên avh qua chơi cho vui.

Ngon đấy, hôm nào tập hợp ae hội ghé bác cái! :-B

Hoài_Nam

khai trương ngày nào, mấy giờ dzậy bác :D kéo bạn bè qua ủng hộ nào

tumtim

Member

nghe ngon lành....phải có mặt trong ngày khai trương mới được.

vanvu_162

bác làm ăn được quá, từ 1 quán mà ra 3 quán rồi, đúng là "Tài Năng Không Đợi Tuổi", bữa nào phải qua mừng khai trương với bác mơi được đã, à bác có rãnh bữa nào off cho anh em học hỏi kinh nghiệm với

VAN_LOC

Well-Known Member

Vậy hôm khai trương ghé quán lấy thẻ VIP . Nhà mình gần quán đấy , mình ở Thành Thái nè

kazihaha

Active Member

canh me lấy thẻ giảm giá thôi :d

Nhất định sẽ là 1000 khách đầu tiên của quán. :)

Kim_Linh

Chúc mừng bác , hôm đó em tranh thủ qua ủng hộ :D

DaoHoaDaoChu

duyệt ... phải tới trong ngày khai trương mới được, chuẩn bị ổ cứng chép phim, hehe

tonytruong

Super Moderators

Đặt 1 bàn cho anh em cùng đến thưởng thức quán của bác SA nào ,Anh em vẩn đến 61 nguyển thông thường xuyên nay lại có điểm mới khang trang hơn,rộng rải hơn và nhất là nghe đến công nghệ đường truyền mê quá đi.phải tranh thủ tới ngày khai trương thôi. Chúc bác SA làm ăn may mắn vui lòng khách đến vừa lòng khách đi nào,ngày càng đông khách nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

LiveFree

Ủng hộ bác sa. up nào !

AXE

nhìn quán thấy ngon lành hơn bên nguyễn thông, chúc bác khai trương thắng lợi.

vanvu_162

đã ghé thăm, nhưng sao hồi sáng không chiểu phim anh Sa, cũng không thấy phòng chiếu phim chuyên nghiệp đâu cả, hơi buồn

nh0cbilly

ủa mà cái thẻ giảm giá là xài được 1 hay nhiều lần vậy bác Sa

LiveFree

Bác Sa ơi : theo mình cảm nhận thì dàn loa ở tầng trệt chơi nhạc techno và dance "chưa đủ lực", mong bác Sa nghiên cứu móc pô lại cho anh em nghe có lực thêm 1 tí nha :D

quán có vẻ hơi nóng mong chủ quán cải thiện tình hình ;))

Bên trên