HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

tonytruong

Super Moderators
Ðề: HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

Thân chào Sa .Quán mới hoành tráng hơn bên nguyễn thông nhiều,nhưng nên chú ý đến phần điện nhé cứ cúp liên miên kiểu này chắc die máy móc hết quá ,và phần sever trên lầu có lúc coppy lên đến 23mb-34mb nhưng lại có lúc chỉ còn 126kb/sec còn dùng mạng ở quán dowload thì khỏi phải chê rồi download đến 5mb/sec 1part 400mb đả thật, Chúc quán SA ngày càng phát triển tốt đẹp hơn.

sagia007

Banned
Ðề: HCM- khai trương Cafe HD khu cư xá bắc hải, đứng đầu về công nghệ truyền tải.

DAO NAY MINH NHIEU VIEC QUA NEN IT GHE DIEN DAN , CAM ON CAC BAN DA DONG GOP Y KIEN , MINH SE CO GANG KHAC PHUC, DE HD PHAT TRIEN VUNG MANH

TamNhinSo.Net

Active Member

DAO NAY MINH NHIEU VIEC QUA NEN IT GHE DIEN DAN , CAM ON CAC BAN DA DONG GOP Y KIEN , MINH SE CO GANG KHAC PHUC, DE HD PHAT TRIEN VUNG MANH

Chúc mừng bác Sa nhé! Chúc kinh doanh thành đạt!

huynhnhan

Banned

vậy có PBN DVD9 cho down về ko vậy?? mình chỉ mê nó thôi!!
nghe băng thông kiểu này mình phải chạy sang đó thiền quá!! để hôm PBN ra 102 sẽ chạy qua đó thử bandwitch

july

giờ mới biết. Chúc mừng Bác Sa nhé. Chỗ này gần, hôm nào ghé ủng hộ thui.

SonyNguyen

Active Member

Chúc Bác chủ KD phát tài nhé bữa nào rảnh ghé ủng hộ.

huynhnhan

Banned

Nói dóc, chậm như rùa bò, đang ngồi ở HD Sài Gòn nè!!, down Megaupload.com tài khoản premium mà tốc độ 120k/s, mediafire.com cũng chỉ ở 100 tệ hơn xài mạng chùa. đang ngồi từ lúc 18:30, bực mình tốn tiền chạy từ gò vấp sang. tính down nhanh một số thứ rồi về! ai dè, bị lừa. Để chút xíu nữa thử server xem sao.

huynhnhan

Banned

góp ý thêm 1 điểm nữa! đề nghị mở nhạc hay một chút. Ngồi ở tầng 3 , tính vô đây yên tĩnh ai nhè bị tra tấn bởi nhạc vũ trường, nhức đầu muốn chết luôn!!! thực sự nghe giới thiệu quán này mừng quá trời! ai nhè vô toàn gặp chuyện ko vừa ý ko!!

vanvu_162

Chưa thử chưa biết, có ai thử chưa, kể với

sagia007

Banned

ban ne, mình dang review tốc độ download trên mình cho bạn xem la kéo torren ,và download các trang trong nuoc, con trang ngoài thì cung khong quá 700kb/s với lại ban chep mang lan, ban muon đạt tốc dộ cao thi laptop cua bạn phải 1 gigabits, mà trong quán minh toan dan choi hd , keo torren qua trời mạng đôi lúc bị nghẽn bị nghẽn. chứ minh mở quán ra có sao nói vậy và còn nhiều khách hàng của quán cũng hài lòng, chứ không phải mở quán ra để lừa bạn đâu. làm vậy thì mình ko thể nào có cái quán HDsaigon3 này. bạn hiểu cho điều đó. và xem ky lại bạn có xai phần mềm internet download ko.

VAN_LOC

Well-Known Member

Sáng mai ghé xem sao thiếu về phần nào để bổ sung thêm . Hôm khai trương có ghé nhưng có việc phải đi ngay .

huynhnhan

Banned

anh nói vậy thì hôm nào em sẽ lại giờ vắng và chứng minh xem có sai hay ko!! laptop của mình là loại đời mới dv6 nên chắc chắn sẽ ko quá lạc hậu để ko kéo nổi toàn bộ băng thông!! thực sự vô cùng thất vọng! mình có hỏi 1 người đang ngồi đó gần mình thì họ cũng nói là download chỉ khoảng 80k/s. vậy là ko chỉ tại máy mình. Mình dùng IDM và tài khoản pre megaupload.com để thử. Mình đi nhiều nơi mạng mạnh đều kéo được tối đa băng thông ở đó!!

sagia007

Banned

ok vay khi nao ban ghe ban nhan tin cho minh nhe, voi ban co keo hd o quan bao gio chua, toc do sao ban, ben minh loi the ve cai nay

maolivn

Member

Do quán đông, nhiều khách, và khách nào cũng chăm chăm down + chép phim (như mình ^.^), chưa kể những người coi trực tiếp. Đâu thể đáp ứng nhu cầu cao nhất của các bạn được, mình nghĩ nên thông cảm cho quán về vấn đề này. Còn về tốc độ thì đúng là có lúc mạng chậm như rùa thiệt, mong bác Sa giải quyết vụ này, vì bản thân mình có bữa lại thì chép phim lúc nào cũng dừng ở mức... 1MB/s(bình thường là 11MB/s) còn mạng down = IDM thì chỉ khoảng 100KB/s.

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Tối qua mình có ghé, mình chép phim 5GB mà báo 1 tiếng đồng hồ, thử nhiều phim khác nhau cho ra kết quả copy khoảng 1-2MB/s. Thấy chậm quá không chép nữa. Download MF, MSVN thử thì thấy tốc độ chậm hơn ở nhà nữa. Các bạn phản ảnh như trên là đúng sự thật. Được cái là anh kỹ thuật hỗ trợ rất nhiệt tình.

Đúng phải thông cảm cho chủ quán, vì hầu hết ae vào đó là download và chép phim là chủ yếu. Nên tốc độ chậm là điều hiển nhiên. Mà cho dù có 1 mình bạn xài thì download host nước ngoài cũng không quá 400KB/s và host trong nước là 4MB/s đâu.

dnghi

Member

Chúc mừng bác Sa! Trông hoành tráng quá!

Sẵn cảm ơn bác vì lời mời dự khai trương! Tiếc là hôm bữa không có mặt ở SG để tham dự! Nhất định sẽ ghé ủng hộ bác cùng nhiều anh em!
Thân mến!

Thaivg

Active Member

XẠo quá ông Sa ơi!!!!
ok vay khi nao ban ghe ban nhan tin cho minh nhe, voi ban co keo hd o quan bao gio chua, toc do sao ban, ben minh loi the ve cai nay

maolivn

Member

Cũng vưa mới lại quán.Hy vọng bác Sa sẽ cải thiện được tình hình. Chứ quán lúc nào cứ đông khác lại bị lẹt đẹt thì hơi nản :(.

=))=))=)) cứ pác nào củng vào uống Ly càphe 25k ngồi từ sáng đến tối copy thì đòi chép nhiều download thì muốn nhanh chắc có ngày không ai dám mở quán cho các pác quá ..:D

tới 1 lần sợ quá không dám tới lần thứ 2 luôn, cảm giác y như bị lừa
Bảo là ca phê hd treo bảng to đùng, mình dẫn vợ hí hửng vào, không thấy chổ nào để coi hd, mấy cái tv thì quay lung tung, phim chiếu thì từng cảnh cắt khúc cứ lập đi lập lại lung tung. quán mịt mờ khói thuốc lá, phát ngộp. Đã vậy nghe nhạc cũng không thông, lâu lâu thì thằng lính nó khoan tuờng đóng cái gì đó đùng đùng. Bó tay, y như bị móc túi.
Đã vậy lúc trả tiền, nhân viên lơ luôn thối tiền thừa. Ra cửa lấy xe, tên dẫn xe quăng luôn ngoài đuờng rồi quảy đít đi vô mặt dù em đang đứng đợi truớc cửa quán chưa ra tới xe kịp.
em nghĩ quán nên đổi tên là cà phê download phim hd thôi chứ ghi cái bảng cafe hd mà không có lấy cái phòng chiếu thì y như là treo đầu dê bán thịt chó vậy. vài lời góp ý

Bên trên