HCM- Tư vấn TV 65 inch

nguyenthidaotien

Sao k lên Sony oled cho ngon chú. Em mê dòng đấy lắm mà đang gom lúa chưa đủ đây, chắc mua trả góp =))))

tuyenbaylezs

Sony tốt mà bác nói gì ấy nhỉ. Nhà em truyền thống 3 đời xài Sony đây, giờ mà thử kêu đổi hãng khác chắc ông bà cụ chửi em mất =))))

tieptieu

Sony năm nay có mấy con ngon phết cụ. Ra điện máy đi để ng ta tư vấn cho nhanh

aivo

Tài chính tầm 25tr thì nên chọn tv 65 inch hãng nào dùng ok nhất ah, e tính dùng sony mà mới bị tèo con 55x7000d nên cũng ớn ớn sony, mong các bác tư vấn....
Con x7000d của bác là từ hồi 2016 lận mà, 5 6 năm mới hư là ngon r còn gì

huyen tien

Đồ điện tử nó cũng có tuổi thọ mà bác ơi. Em thì cứ sony mà quất. Mua đồ xài thì cái nào cũng phải hư thôi

Tài chính tầm 25tr thì nên chọn tv 65 inch hãng nào dùng ok nhất ah, e tính dùng sony mà mới bị tèo con 55x7000d nên cũng ớn ớn sony, mong các bác tư vấn....

huyen tien

Bác nhích 2tr nữa là mua được con sony 65x80j rồi. Chứ mà dưới 25 củ mua 65inch thì căng

rjopham

Chọn tivi chủ yếu đánh vô phần nghe với phần nhìn. Phần nhìn phải nói là tới giờ vẫn chưa thằng nào qua được sony. Phần nghe nếu thích bác đầu tư thêm dàn loa nữa là cháy

tiki_taka888

Mới đi xem tv hôm rồi. Mã 65X80AJ là vừa túi tiền, đúng yêu cầu của b ạ. Coi phim bao đã, t đang chờ tiền tết về là mua ngay đây

tiki_taka888

Nhà em vừa rinh về em x85j để coi tết. Cũng tầm 1 tháng rồi, trải nghiệm xem ok, màu lên tươi, nét. Xài cũng mượt. Mà bị hơn tầm tiền của cụ khoảng 1 củ. Ráng thêm xíu nữa mà mua con đó thì đẹp ấy

tvsharpMU

Member
Của bền tại người bạn ạ. Người mình còn mòn thì tv nó hư là bt. Coi như có dịp cho mình mua tv mới. Năm mới làm 1 con sony oled cho máu đi b

Bên trên