HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

leesang

Well-Known Member
Ðề: HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

PBN 107 hay hơn 106 không vậy các bác

khongthenaoquen

Well-Known Member
Dù gì cũng thích cái mình đang xài , nhỏ mà xài đc là ok . Chưa có tiền thì chơi theo kiểu bình dân trước vậy .
538133

Ðề: HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Bà con cho em hỏi, ở vòng vòng LX, quán cafe nào mạng ngon nhất vậy. Tại mới chuyển sang chơi Bluray, nến kiếm quán nào mạng mạnh load vài phim và thúy nga bluray về demo cho ba má coi chơi :)). Khổ nổi mạng nhà FPT 3Mb @@! .Hay ae nào hảo tâm có thì share cho mình chút ít :D .

Re: Ðề: HD An Giang - Nơi để chém gió góp vui khi nào mỏi tay thì nghỉ :D

Bà con cho em hỏi, ở vòng vòng LX, quán cafe nào mạng ngon nhất vậy. Tại mới chuyển sang chơi Bluray, nến kiếm quán nào mạng mạnh load vài phim và thúy nga bluray về demo cho ba má coi chơi :)). Khổ nổi mạng nhà FPT 3Mb @@! .Hay ae nào hảo tâm có thì share cho mình chút ít :D .
Bạn hãy tham gia HD Angiang roi đi off chép phim nhạc với nhau chứ mạng 3mb chơi Bluray mệt mỏi luôn.

Roland

Well-Known Member
Sr ae mấy hnay tùm lum thứ làm điên đầu, lại còn rớt mạng & cái máy nó bị lưng tơ pưng. Việc sinh nhật thì phải bàn bạc ý kiến ae chứ, quan trọng là ae mình tham gia đầy đủ thì mới xin ý kiến đc ^^

benem

Member
Chán quá các bác ah, muốn biết pass wifi ở KCF và Jollibe phải bỏ ra cả trăm k vào đó ăn, đứt hết cả ruột

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Chán quá các bác ah, muốn biết pass wifi ở KCF và Jollibe phải bỏ ra cả trăm k vào đó ăn, đứt hết cả ruột
Tốn vài trăm k nhưng sẽ được xài lâu dài đó bác (trừ khi bên ấy đổi pass).:)

Đừng dại thế, 100K dùng nhiều thứ. Sim mách em thế này:

Bác lân la làm 2k trà đá quán gần khu phát Wifi ấy, hỏi Pass gửi cái Mail cho xếp... Chủ quán cấp liền Pass ;)) tốn có 2k được trà đá, lại không no change pass =)) )

p/S: Sim "Đại gia trà đá, chém gió wifi Free" ( :)) )

Bên trên