HD Bình Dương

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: HD - Bình Dương nè !!!

Được đó , cái vụ giao lưu quan hệ tình cảm là em rất thích , hehe. pác thinkappa lập đi. =P~ nhìn thanked của pác mà em nhỏ cả vãi.

E là mem BH bác àh, bác làm bang chủ lập hội HD Bình Dương đi , e qua giao lưu với.

leops3

Ðề: Re: HD - Bình Dương nè !!!

Có vẽ đông vui rồi đây. hehe . offline vài chầu làm đi anh em.

Ðề: HD - Bình Dương nè !!!

người mới ghi danh , người cũ rút lui ... BD coi bộ khó mà làm 1 hội để giao lưu với nhau được :))

leops3

uh. vào rồi lại đi. Đề nghị anh em bình dương vào đây rồi thì chọn "Theo dõi đề tài" để theo dõi và bàn luận nhé.

vusimon

Banned

xem ra Bình Dương lên Thành Phố, mà vẫn chưa lập nổi 1 hội HD cho riêng mình, cách đây khoảng 1~1,5 năm mình có lập topic kêu gọi HD-BD nhưng mãi chẳng thấy ai cả...hĩ chỉ 5~6 mems thôi..
cụ thể là các Bác ở Bình Dương nhưng người thì Thị xã TDM, người thì lái thiêu....khó tập hợp
,.............
mình ở TX-TDM đây... nếu được cho mình một chân vào nhóm nhé

leops3

Mình cũng ở TX TDM nè. hehe. bữa nào càe nhé vusimon:">

vusimon

Banned
Ðề: Re: BĐH BÌNH DƯƠNG

Mình cũng mới thành dân BD mà lại ở Q12 cơ :D

nếu là công dân chính thức thì Bác hội tụ anh em lại đi, và bác Lead luôn vụ này nhé
mình chỉ rảnh các ngày T7+CN
bác nêu rõ : mục đích và hoạt động of HDBD luôn nhe (vd: ăn nhậu giao lưu, bóng đá, thẩm âm...và trong tương lai gần phát triển hơn nhiều mô hình nữa vd: lập nhóm, unifrom HDBD, từ thiện, giao lưu văn hóa các tỉnh bạn :D )

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: BĐH BÌNH DƯƠNG

nếu là công dân chính thức thì Bác hội tụ anh em lại đi, và bác Lead luôn vụ này nhé
mình chỉ rảnh các ngày T7+CN
bác nêu rõ : mục đích và hoạt động of HDBD luôn nhe (vd: ăn nhậu giao lưu, bóng đá, thẩm âm...và trong tương lai gần phát triển hơn nhiều mô hình nữa vd: lập nhóm, unifrom HDBD, từ thiện, giao lưu văn hóa các tỉnh bạn :D )

Nghe thiên hạ đồn, bác ấy hay tạt qua đó "Kiếm hàng" ghê lắm...

Bên trên