HD HÀ NỘI: Những hình ảnh về chương trình từ thiện 1/6

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

LG-HS102G

Banned
Ðề: HD HÀ NỘI: Trực tiếp chương trình từ thiện 1/6

Suớng quá , sướng quá !!! Em thấy như chung niềm vui của bọn trẻ. Có lẽ đây là lần đầu tiên các cháu có hoàn cảnh khó khăn được biết thế nào là phim nổi 3D.
Biết đâu trong số kia sẽ có những nhân tài công nghệ tương lai của đất nước ? Điều kỳ diệu của công nghệ hôm nay sẽ là niềm cảm hứng của tài năng tương lai.
Thật ý nghĩa chương trình này của các bác. Lần này em chưa để ý nên không biết để tham gia, hẹn lần sau !

coolpix8700

Well-Known Member

Chúc mừng HDHanoi!
Buổi chiếu film thành công xuất sắc. Có việc sớm mai, em chỉ ở đấy đến giữa bộ film, về đến HN thì trời mưa như trút nước. Gọi điện lên thì các bác trên ấy cũng đã lên xe. Đúng là trời phù hộ cho 1 việc làm đầy ý nhĩa!

Báo cáo em cũng sắp về đến nhà. Nhưng không thấy mấy lão già gọi điện rủ đi ăn tối.

Chỉnh sửa lần cuối:

vuthehoa

Em về đến nhà một lúc rồi,trời mới đổ mưa,may thật HDHN đi làm việc thiện nên được ơn trên ban phước đây.Nhưng về nhà con gái hỏi sao bố hôm nay không về sớm đưa con đi chơi ngày tết của con,tự dưng lòng bỗng..........................................

Zing

Active Member

Hi. e đã có mẹt tại nhà các bác nhé. Các bác đi ăn đêm về nhớ phải thông báo cho ae biết k lại k biết lạc đi đâu =)).
Cảm ơn các bác đã cho e 1 ngày thật là ý nghĩa. Lần đầu tiên được đi cùng HDHN và mong các bác cũng cho e 1slot vào HDHN ạ :x:x

Jackson

Active Member

Nhìn hình ảnh các cháu thích thú xem phim 3D thật xúc động ...
Cảm ơn anh em HD Hà Nội !

dh201hy

Well-Known Member

Em về đến nhà an toàn. Người ướt như chuột may mà đống ống bơ của em ko sao

VirgoLonely

Hóng link mediafire xem cho thích ^^!

nhat quang

Member

HD Saigon đây! chà các bác đi xa thế nhỉ,cũng cực quá ha,nhưng được cái vui.thấy các em vui thì ai cũng vui theo.ở Saigon cũng thế vui lắm mấy bác à,nói không nên lời.một ngày thật là ý nghĩa.chúc các bác vui khõe nhé...

Angus_Bert

Film critic

Các cháu xem đông quá, ngoài đó các bác làm hoành tráng thật :D Chúc mừng HD Hà Nội có buổi chiếu phim thành công nhé.

meomatto

Active Member

Em ko đi được, ngồi nhà hóng từng cái ảnh các bác up lên, trông thật vui và ý nghĩa quá! hi
Đông vui, Đoàn kết, Thành công Và đầy tính Nhân văn.

Roccat

Active Member

các bác HDHN làm hoành tráng quá đi:p ăn uống linh đình luôn:p Chúc mừng các hội HD hôm nay đã làm đc một việc thật ý nghĩa:x Em về đến nhà thì con em gái cũng lao ra hỏi: sao anh ko đưa em đi chơi 1/6 :-<

vuvu

Re: HD HÀ NỘI: Trực tiếp chương trình từ thiện 1/6

Nhìn các bác ở HDHN làm hoành tráng quá nhĩ. Chúc mừng các bác đã có một ngày đầy ý nghĩa.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Nhìn những đứa trẻ hồn nhiên, háo hức làm người đứng ngoài cũng thấy xúc động. Cám ơn các bạn, cám ơn HD [Việt Nam] !
Trong mắt chúng các bạn là thiên thần, chúng sẽ mang theo hình ảnh của các bạn và HD [Việt Nam] theo suốt tuổi thơ đấy.
Còn trong mắt chúng tôi các bạn là những người anh hùng hết lòng vì trẻ thơ. Cá nhân tôi cũng thấy xúc động khi xem những hình ảnh trên vì tôi cũng có một tuổi thơ như thế !

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Báo cáo em cũng sắp về đến nhà. Nhưng không thấy mấy lão già gọi điện rủ đi ăn tối.
E có hóng hớt thấy bạn a gọi từ chiều rồi nên k gọi a nữa:)). Bọn e giờ mới về tới nhà đây;)).
Em về đến nhà một lúc rồi,trời mới đổ mưa,may thật HDHN đi làm việc thiện nên được ơn trên ban phước đây.Nhưng về nhà con gái hỏi sao bố hôm nay không về sớm đưa con đi chơi ngày tết của con,tự dưng lòng bỗng..........................................
Quả là thiên thời, địa lợi, nhân hòa:)). Mà sao a không về đón con qua?:) Mai và ngày kia (t7, CN) đưa con a đi chơi bù nhé:).

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

E có hóng hớt thấy bạn a gọi từ chiều rồi nên k gọi a nữa:)). Bọn e giờ mới về tới nhà đây;)).

Quả là thiên thời, địa lợi, nhân hòa:)). Mà sao a không về đón con qua?:) Mai và ngày kia (t7, CN) đưa con a đi chơi bù nhé:).
Ủa bác không mệt à, sao thức khuy thế !

coolpix8700

Well-Known Member

Mấy cái ảnh trên tác giả không chú thích, chỉ là lúc các cháu ra chuẩn bị chương trình giao lưu văn nghệ lúc chiều thôi!
Chập tối, ngồi ngoài cổng thấy học sinh 2 trường trung học và tiểu học vào đông (cả bố mẹ đi theo) em đã phát hoảng. Cũng may có lực lượng sinh viên tình nguyện từ Đại học Ngoại thương hỗ trợ sắp xếp dần dần cũng ổn (và cả bên đơn vị bộ đội của bác Hòa giúp nơi ăn, chuẩn bị đủ số lượng ghế ngồi...). Chắc sẽ có nhiều ảnh tiếp được post lên cho thấy không khí buổi tối lúc chiếu film. Tuy vậy, cũng chỉ khi film chiếu được hơn 10' thì em mới tin là buổi chiếu thực sự đã thành công. Nhưng khi về đến Kim Mã mưa như trút nước, gạt nước em bật hết cỡ mới nhìn được đường mầ đi lại hoảng, không biết các bác có kịp thu hết đồ đạc trước khi mưa hay không. Về đến nhà gọi điện hỏi Sếp Giao biết mọi người đã ở trên xe về Hà Nội và vẫn chưa biết gì vể trận mưa thì em thực sự cảm thấy mỹ mãn: "nhân hoà-địa lợi"m trời cũng phù hộ cho việc làm tốt của anh em HDHanoi!

Harvestmoon

Hehe,nỏ thuộc đội HD cũng nỏ phải đội FTU nhưng chuyến đi vui thật cả nhà nạ. Lần đầu tiên đi oto mà ít say^^.Thanks cả nhà nhiều lắm, nhất là anh TROJAN:x

dh201hy

Well-Known Member

Vì cập nhật trực tiếp nên chủ yếu là hình ảnh nóng hổi:D

Em đã copy ảnh của các thành viên khác, em sẽ làm bài tổng kết và lựa chọn những hình ảnh đẹp nhất, ý nghĩa nhất có chú thích đầy đủ để gửi tới các bác.
Mong các bác tiếp tục ủng hộ

dh201hy

Well-Known Member

Hehe,nỏ thuộc đội HD cũng nỏ phải đội FTU nhưng chuyến đi vui thật cả nhà nạ. Lần đầu tiên đi oto mà ít say^^.Thanks cả nhà nhiều lắm, nhất là anh TROJAN:x

Móa ơi, bác nói tiếng kinh cho em hiểu với :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên