HD HÀ NỘI: Những hình ảnh về chương trình từ thiện 1/6

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bebinhtien

Ðề: HD HÀ NỘI: Trực tiếp chương trình từ thiện 1/6

1 món quà cho các em thật là có ý nghĩa, ước gì mình nhỏ lại như các em để hưởng dc món quà nầy ... :D chúc mừng cả nhà thàng công tốt đẹp

dh201hy

Well-Known Member

Một số hình ảnh em vừa resize của bác incoasi để thấy được "rạp" lớn cỡ nào

Chụp ảnh lưu niệm

Harvestmoon

Hi, em phát sóng ngắn tí thôi mà bác đã kêu trời thế sao? e vừa đăng ký vào 4f hôm 31/5 thì 1/6 đi luôn cùng cả nhà^^, cái mốc này đáng nhớ lắm đây. Hqua tòan nhớ mặt chứ chưa nhớ hết tên mọi người với lại đang buồn ngủ nên giờ nhìn nick là loạn xạ luôn;))

coolpix8700

Well-Known Member

Buồn ngủ quá giời ơi :((((

Sếp Nhok lại quên rồi, có mục nội bộ "Thành viên chính thức" cho những việc thế này mà!
Chúc mừng bà "tập làm nội trợ" quá khít đấy. Phần bác Hòa hình như Sếp Quỳnh đã nói có 2 mục, xem lại coi!

CTH76

Tiếc quá các bác ạ,e phải đi công tác chứ không thì đã có mặt rui!đành để dịp khác vậy.

Nhok

Sếp Nhok lại quên rồi, có mục nội bộ "Thành viên chính thức" cho những việc thế này mà!
Chúc mừng bà "tập làm nội trợ" quá khít đấy. Phần bác Hòa hình như Sếp Quỳnh đã nói có 2 mục, xem lại coi!

Mục đấy nó nằm trong "tiền" của mục khác anh ạ :)). Em thu của anh ấy 300K tiền thành viên vs 500k tiền ủng hộ mà. Nhầm nhọt sao được :D

Mà em ko để ý cái topic đó nên quên mất :)). Okey, next time :D

dh201hy

Well-Known Member

Mục đấy nó nằm trong "tiền" của mục khác anh ạ :)). Em thu của anh ấy 300K tiền thành viên vs 500k tiền ủng hộ mà. Nhầm nhọt sao được :D

Mà em ko để ý cái topic đó nên quên mất :)). Okey, next time :D
Vậy thì move thôi

Jackson

Active Member

Thêm 1 bài viết nữa trên báo mạng:

Trẻ khuyết tật hào hứng với phim 3D

Tối 1/6, gần 500 trẻ khuyết tật và học sinh xung quanh Trung tâm phục hồi chức năng Thụy An (Ba Vì, Hà Nội) thích thú với bộ phim 3D 'Cuộc phiêu lưu của chú rùa Sammy'.

Ngoài 360 em khuyết tật ở trung tâm còn có nhiều em nhỏ đến từ hai trường tiểu học xung quanh.
Diễn đàn HD Hà Nội cùng nhóm sinh viên ĐH Ngoại thương tổ chức chiếu phim miễn phí với mong muốn mang đến món quà đặc biệt cho các em nhỏ thiệt thòi nhân ngày Tết thiếu nhi.
Ban tổ chức dự kiến có khoảng 700 người đến xem tuy nhiên tối qua, con số này lên tới gần 1.000 người, gồm 360 em khuyết tật cùng học sinh hai trường tiểu học và phụ huynh. Hơn 560 chiếc kính xem phim 3D được phát ra không đủ cho số lượng người có mặt ở "rạp".
"Rạp chiếu phim 3D" là căn chòi lớn dựng trong sân trung tâm phục hồi chức năng. Một màn hình tráng bạc dùng cho chiếu phim 3D 270 inch được dựng lên giữa sân, phía dưới là hai máy chiếu Optoma. Trước khi xem, các em được liên hoan bánh kẹo và thưởng thức các tiết mục văn nghệ "cây nhà lá vườn".
560 chiếc kính xem phim 3D phục vụ các em.
Lần đầu được xem phim hoạt hình ở màn ảnh rộng có hình nổi, nhiều em hò reo thích thú. Thỉnh thoảng có đoạn nhạc to hay hiệu ứng 3D, một số giật mình bật khóc.
Ngoài 450 phần quà cho các em nhỏ, nhóm chiếu phim còn tặng một bộ đầu chiếu phim 3D và màn hình cho trung tâm.

VnExpress.net

tinhte

Well-Known Member

Bên HD Hà nội được nhiều báo đài đưa tin quá, chúc mừng các bác HD Hà Nội nhé.

siboney

Well-Known Member
Ðề: HD HÀ NỘI: Những hình ảnh về chương trình từ thiện 1/6

Những mảnh đời bất hạnh tại trung tâm phục hổi chức năng người khuyết tật Thụy An - Ba Vì - Hà Nội:

hoabantrang

Well-Known Member

Bên HD Hà nội được nhiều báo đài đưa tin quá, chúc mừng các bác HD Hà Nội nhé.

Có phóng viên đi theo đoàn mà bác !
Hình như em Hà Phương viết bài gửi cho 2 báo thì phải. Thấy trên VNE và trên nggoisao.net bài hơi khác nhau !

vutronghuyen

Active Member

Chú mừng HD Hà Nội đã tổ chức thành công buổi chiếu phim từ thiện rất hoành tráng và ấn tượng và đã gây được tiếng vang trong giới truyền thông.

dh201hy

Well-Known Member

@Vietsym
Em tìm trong đống ảnh của Linh và Incoasi ko có cái nào trao quà đâu. Si có cái nào ko?

hai72

HD-1080i

Xin chúc mừng thành công của HD HN. Chúc HDHN luôn là cánh chim đầu đàn cùa HDVN :-bd

VirgoLonely

Các anh chị có thể cho em xin link mediafire để down ảnh không ạ ?

Em tìm trong đống ảnh của Linh và Incoasi ko có cái nào trao quà đâu. Si có cái nào ko?

Lúc anh em nhà mình và sinh viên phát quà em cố tình không chụp là để cho mỗi người có cảm nhận riêng có một khoảng khắc riêng với các em nhỏ , để mỗi người có một hình ảnh riêng của mình nằm ở trong Tim thì mới đẹp chứ .............

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên