HD... Hơn cả đam mê...................

Chào các bác ạ! Khoảng 20 ngày trước em đã show bộ HT của em (đây ạ http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/471067-dan-hat-de-nha-que-phu.html). Cơ mà các bác toàn nói về đồ gỗ nhà em. :-w:-w:-w
Hôm nay em lại mạnh dạn phô các bác phòng ngủ của em và bộ dàn thứ 2 của em. :-bd:-bd:-bd
Đầu tiên là toàn cảnh hiện tại phòng khách và phòng ngủ ạ:

Sau đó mạng nhện được giăng lên ạ (Bố em kêu zời vì dây nhợ thật kinh khủng và Nhà... quá nhiều loa :)):)):)))

Thế rồi em cũng học đòi Floating Wall ạ.

và hoàn thành trong buổi sáng:

Mấy món đi kèm ạ":

Sắp tết em update bộ dàn của em mong các bác tiếp tục chỉ giáo ạ.
Em đã tiễn em Sony 32BX330 về nhà chồng sau thời gian ngắn ngủi chung sống (khoảng 1 tháng gì đó) và cưới em 40EX430 về xem cho sinh động. Lúc đầu thích con LG 42LS4600 cơ mà test con này với em Sony kia e thấy màu mè Sony thật hơn nên đã thế này ạ:

Thôi thì đam mê HD nên nghèo nhưng em vẫn cố cho con đi thành phố. Làm cái HDP 910B cho bằng anh bằng em ạ:

Hiện tại em hài lòng với những gì mình đang có. Đêm nào không phải trực, được về ngủ ở nhà là cứ phải HD đến tận 2h sáng cho bõ thèm. 5h em lại dậy đi làm. hic mệt nhưng mà vui các bác ạ.
Sang năm mới 2013, chúc toàn thể các bác và gia đình gặp nhiều thành công và may mắn trong cuộc sống. Chúc cho hdvietnam ngày càng phát triển.

Chỉnh sửa lần cuối:

forever_rock

Active Member
Ðề: HD... Hơn cả đam mê...................

chúc mừng anh bộ đội cụ Hồ nhá. đùa, bộ cũ nhà a đã nhất huyện rồi, thêm bộ này nữa thì chuẩn biij thi đấu cấp tỉnh thôi. e nhìn cục sub cũng mê nữa, may mà ae ko lấy cái của nợ yamaha kia đấy. float wall e ko thích màu xám đấy, trông lạnh lẽo và ko nổi lắm. ch bị đón gấu mẹ về thôi còn j bác

Demo thế thôi, mấy hôm nữa a đi mua giấy dán tường hoặc vân gỗ dán lên mặt tấm màu nhôm kia mà. Công nhận cục Sub này nghe đã lắm Tuấn Anh ạ

leepham

Well-Known Member

HDP , ổ cứng ....etc . Bác để lên con Rec như thế có hại lắm bác ơi . Hạ thổ sang chỗ khác thôi

theaminh81

Well-Known Member

đẹp quá bác, mình ở nhà thuê không là làm motoj cái như bác, ngon àh

vinagoh

Well-Known Member

Thoát cái Bác đã có 02 bộ, chúc mừng chúc mừng...... @};-

Nếu dây lằng nhằng quá thì Bác mua ống nhựa (hình chử nhật) về đi sát vách là đẹp ngay.

Thoát cái Bác đã có 02 bộ, chúc mừng chúc mừng...... @};-

Nếu dây lằng nhằng quá thì Bác mua ống nhựa (hình chử nhật) về đi sát vách là đẹp ngay.
Thanks bác ghé thăm ạ. Ở dưới em có 1 ống cho dây LAN rồi đấy ạ. Ít nữa em cho cái kệ vào là sẽ kín bưng bác ạ

H 9999

Active Member

đúng là hơn cả đam mê...chúc mừng chú ! như mấy bác trên nói...hàng chú thi đấu cấp tỉnh giật giải chứ chả chơi ! dây dợ đi ngon tí nữa thì chả khác gì các bác chuyên nghiệp sư phụ ở đây ! chúc mừng chú ! hy vọng lúc nào đó đi đền HÙNG a sẽ xin tới đc chia sẻ và thưởng thức đứa con tinh thần của chú

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Ngưỡng mộ sự đam mê của bác và thank you for your services. Dân tộc VietNam ta anh hùng.

đúng là hơn cả đam mê...chúc mừng chú ! như mấy bác trên nói...hàng chú thi đấu cấp tỉnh giật giải chứ chả chơi ! dây dợ đi ngon tí nữa thì chả khác gì các bác chuyên nghiệp sư phụ ở đây ! chúc mừng chú ! hy vọng lúc nào đó đi đền HÙNG a sẽ xin tới đc chia sẻ và thưởng thức đứa con tinh thần của chú
Vâng ạ, khi nào anh về mà đến quê em thì alo em nhé, em rất mong có cơ hội được giao lưu, gặp gỡ các bác ạ.

Ngưỡng mộ sự đam mê của bác và thank you for your services. Dân tộc VietNam ta anh hùng.
Thankssssss bác, Cơ mà quả đúng như bác nói "HAO ĐIỆN - HẾT TIỀN" ạ. Vẫn phải mua thêm cái HDP nữa bác ạ. Cái N1 cafe kia e mượn về "đánh" thử đấy ạ. :))

Chúc mừng bác chủ thớt! Bộ 2nd Denon này anh lấy giá bao nhiêu vậy? Bộ này so với Onkyo 3400 chác ngon hơn? Nhìn sub denon thấy đã quá!

Chúc mừng bác chủ thớt! Bộ 2nd Denon này anh lấy giá bao nhiêu vậy? Bộ này so với Onkyo 3400 chác ngon hơn? Nhìn sub denon thấy đã quá!
Giá bộ Denon thì quá ngon so với những gì nó thể hiện. Sub e để khoảng 60. Vol rec khoảng 35 là đã thấy "rung ring" lắm rồi. Kết nhất cục Sub của nó. Hôm qua đi nghe thử 1312xp của đứa em, thấy không phê như 390xp của mềnh. :))

forever_rock

Active Member

max hình như 60 hay sao bác nhỉ? phòng bác bao m2 thế?

max hình như 60 hay sao bác nhỉ? phòng bác bao m2 thế?
Max 100 e ạ. Phòng anh 4,5x6m. Nói chung là bộ này đánh phim thì phê lắm e ạ. Xem 007 mà bom nổ, đạn bay nghe thuyết phục lắm. Có lẽ a lại phải đầu tư cái HDP thôi. Em xem con nào hợp lý tư vấn anh phát

forever_rock

Active Member

vãi. phòng 27m2 mà 35/100 đã phê thìu chứng tỏ bộ này công suất khủng thaatj. phòng e 12m2, bộ sony e toàn bật 25/50. mà e có chơi zhdp đâu mà bác hỏi e, có mỗi con lap cùi đú all thể loại mà. bộ này đáng đồng tiền bát gạo nhỉ?

palinhd

Member

Xin chúc mừng anh Bộ đội đam mê HD!
Đúng là mỗi người mỗi cảnh nhưng chót đam mê thì ko gì cưỡng được.
Và nhà bạn đúng là nhiều ....loa thật.
Thế vợ bạn có ủng hộ bạn chơi ko?

Bên trên