HD... Hơn cả đam mê...................

Ðề: HD... Hơn cả đam mê...................

Tình hình là em đã cưới em 910B về. Bước đầu là rất hài lòng về em nó. Mấy bác bảo gặp rắc rối trong việc cài androi cho nó nhưng e chẳng quan tâm vì... em chẳng dùng gì đến. hihi

palinhd

Member

Tình hình là em đã cưới em 910B về. Bước đầu là rất hài lòng về em nó. Mấy bác bảo gặp rắc rối trong việc cài androi cho nó nhưng e chẳng quan tâm vì... em chẳng dùng gì đến. hihi

==============================
Đúng rồi, hơi đâu cài mấy cái vớ vẩn làm gì cho mệt, androi cho 900/910b chẳng có gì hay đâu bạn ạ. Bạn có hay xem 3D ko?

==============================
Đúng rồi, hơi đâu cài mấy cái vớ vẩn làm gì cho mệt, androi cho 900/910b chẳng có gì hay đâu bạn ạ. Bạn có hay xem 3D ko?
Tivi của em không hỗ trợ 3D bác ạ. Em chỉ xem HD thôi. Hình ảnh thì em k quan trọng lắm. mHD, 720p là ok rồi. Em thì chỉ khoái âm thanh thôi. Ngựa cứ phi qua đầu, đạn vụt qua tai, ........ là sướng òi. hiii Gì chứ con chip 1186 của 910B cài android thì... có chạy được cũng chán kinh. Công nhận cái màn led và kiểu dáng 910B đẹp, rõ ràng. Giá khá ngon so với hãng khác cùng cấu hình.

Phòng ngủ mà cs bộ này là ổn quá rồi!chúc mừng bác chủ

Phòng ngủ mà cs bộ này là ổn quá rồi!chúc mừng bác chủ

Em chỉ có tối mới ở nhà. Lên giường xem phim đc cũng phải 21h. Nhiều khi muốn vặn vol 20 cũng không dám vì sợ hàng xóm nói. Hihi ban ngày e để.vol 35 xem đã thấy "uy lực" lắm rồi.

Em mới update ở page 1. Mời các bác vào chỉ giáo ạ.

daewoo

Member

giường chiếu nhầu nhĩ quá , chắc bác chủ ... (ấy) phải biết , hjhj

thocon7278

bác chủ phối ghép nhình gọn mắt quá. Thanks 4 share.

dts-hd

Member
xin chúc mừng bác.Bác dùng laptop làm nguồn phát à.Kết nối kiểu gì ra được âm thanh 5.1 thế

Laptop là nơi chứa dữ liệu thôi bác ạ. Em dùng HDP 910b thu wifi từ lap, chẳng thèm dùng dây LAN cho phức tạp. Nếu muốn laptop làm nguồn phát mà vẫn ra âm thanh dts và 5.1 đầy đủ thì Amply của bác phải giải mã được dts-HD bác ạ.

dts-hd

Member
Cảm ơn bác.Em chỉ có amly giai ma dts thôi.Không biết làm thêm con card âm thanh creative usb dùng cho laptop có cho ra âm thanh 5.1 không nhỉ.Xem phim có hay bằng hd play không bác.

Mua cái Creative pro có chữ DTH trên mặt mới giải mã đc dts. Còn cái có chữ Thx là k ăn thua đâu. Mình còn cais giờ bỏ không kìa. HDP vẫn là ok nhất đó bác.

dts-hd

Member
thank bác.Bác đã khai sáng tầm hiểu biết cho em.Chắc em cũng làm cái HDP cho nó lành.:-bd

Kyniemdep

Cái tivi treo hơi cao thì phải bác chủ ơi, hạ thấp xuống bằng cái kệ gỗ thì hay hơn chứ cao quá nhồi xem mỏi cổ lắm,

ktypro

Active Member
Re: Ðề: Re: HD... Hơn cả đam mê...................

Chuẩn đấy bác. Làm cái HDP cho lành bác ạ
câu này bác nói ko đúng,tui đang dùng thx âm thanh như rạp,hdp dùng chip realtek thui,card on pc cũng dùng realtek,giá của soud thx gần bằng hdp tầm trung đó,hdp hình ảnh âm thanh ko hơn pc là bao,chừ khi bác dùng oppo dighital

Bên trên