HD Lào Cai

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HD Lào Cai

Cho em đăng ký 1 vé với nhé, Bác nào chủ thớt tập hợp danh sách tý nào..cứ tập hợp những ai có mặt vào đăng ký, sau này khi đông đủ ta sẽ phân ra, ai là chủ và ai là khách giao lưu kết nghĩa nhé.Làm thế khi Họ vào tham quan Họ sẽ thấy có phong trào, mà đã có phong trào là rất có nhiều người tham gia....Bác nào lập giùm cái Danh Sách cho anh em Lào Cai nhé .
Chúc các Bác Lào Cai sức khỏe và vui vẻ!

chuanguyen1984

Active Member

Cảm ơn bác rất nhiều ạ/ Nhưng bác có thấy là ở đây chỉ duy nhất mình em ở Lào Cai vào đây thôi ạ/ Nên danh sách vẫn chưa thấy có ai ở LC vào đây nên làm sao có danh sách được bác ơi.

HDCP

Super Moderators

Em ghé thăm Lào Cai quê bác một chút. Lào Cai buồn quá bác chuanguyen ơi.

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm ơn bác rất nhiều ạ/ Nhưng bác có thấy là ở đây chỉ duy nhất mình em ở Lào Cai vào đây thôi ạ/ Nên danh sách vẫn chưa thấy có ai ở LC vào đây nên làm sao có danh sách được bác ơi.

----------------
Mình biết thế, nên mình mong Bạn có thể làm như cách này để giới thiệu cùng bạn bè nhé ! Bạn chắc hay gửi mail không, hay đi uống cafe không.Nếu gửi mail Bạn có thể kèm thêm một đường Link tới trang Diễn Đàn để lôi kéo họ tìm đến HD, và khi đi uống cafe Bạn có thể lân la ngồi giới thiệu Công nghệ cho họ biết....Bạn thử xem như thế nào ;;)

vutrunghoa

Active Member

Em sắp đi du lịch Sapa - Lào Cai. Bác chuanguyen gì đó có gặp mặt được ko?

anbinhdo

Well-Known Member

Cũng ko hẳn bác ạ. Cũng thỉnh thoảng em mới vào đây được thôi bác ạ. Em cũng rất vui khi có bác ghé qua đây/

---------------------------
Bác có phần chữ ký rất ấn tượng đấy...lâu lâu Bác qua bên Đà Nẵng quảng cáo chữ ký nhé Bác :-bd

chuanguyen1984

Active Member

Bác có phần chữ ký rất ấn tượng đấy...lâu lâu Bác qua bên Đà Nẵng quảng cáo chữ ký nhé Bác :-bd
Ngày trước học nghề trường em có câu này ngay ở sân trường, em thấy có ý nghĩa phấn đấu của bản thân và cho mọi người nên dùng làm chữ ký bác ạ.Hình như câu này của Chủ tịch HCM đấy bác ạ/

chuanguyen1984

Active Member

Bác tiếp em bằng đặc sản gì đây? Em khoái nhất thịt lợn Mường quê bác.
Hình như bác hơi nhầm 1 chút chứ ạ, quê em ko có món thịt lợn Mường mà bác/ À mà bác ơi hình như bác vẫn có cô bạn ở LC bác nhỉ ?

anbinhdo

Well-Known Member

Ngày trước học nghề trường em có câu này ngay ở sân trường, em thấy có ý nghĩa phấn đấu của bản thân và cho mọi người nên dùng làm chữ ký bác ạ.Hình như câu này của Chủ tịch HCM đấy bác ạ/

--------------------------
Rất ấn tương đấy, nhìn chữ ký người ta có thể suy đoán ra 1 phần nào đấy con Người của Bạn...Rất có phong cách người nhìn rộng, hiểu sâu...!

chuanguyen1984

Active Member

--------------------------
Rất ấn tương đấy, nhìn chữ ký người ta có thể suy đoán ra 1 phần nào đấy con Người của Bạn...Rất có phong cách người nhìn rộng, hiểu sâu...!
Cảm ơn bác đã quá khen, em cũng ko được nhiều như bác nghĩ đâu ạ.

s2c2t

Ngày xưa e ở Bát Xát. Thấy bác nhiệt tình HD Lào Cai wá cũng vào ủng hộ.:D

Bên trên