HD Lào Cai

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HD Lào Cai

Em dạo này bận quá bác ạ, đêm về đến nhà mệt phải đi ngủ để mai lại còn công việc nữa. Rất cảm ơn bác đã quan tâm đến em.

Nhà cửa Bác dạo này làm thế nào rồi, khi nào tân gia nhớ mời anh em Đà Nẵng tham gia nhé cho nó xôn tụ =P~

chuanguyen1984

Active Member

Em chỉ lo xây nhà thôi bác ạ, con xây hội có khi không đủ sức đâu bác ơi, còn phụ thuộc vào các bác nhà em nữa mà bác/

jackyla0828HD

Hội HDQuynhon xin chung 1 tay góp sức cho HD Lào Cai nhé, năm trước có lên Sapa hy vọng có thời gian được lên Lào Cài và Sapa 1 chuyến nữa. Chúc mừng HD Lào Cai.

chuanguyen1984

Active Member

Vào đay up topic nhà ta lên xem còn anh em nào ẩn dật không :))
Đất Lào Cai sống ẩn dật rất tốt mà bác.
Hội HDQuynhon xin chung 1 tay góp sức cho HD Lào Cai nhé, năm trước có lên Sapa hy vọng có thời gian được lên Lào Cài và Sapa 1 chuyến nữa. Chúc mừng HD Lào Cai.
Xin cảm ơn bác đã quan tâm đến ạ ;;)
Cảm ơn các bác hội HDQuyNhon. bác lên Lào cai có gì cứ pm cho bác chuanguyen1984 8-}
Không vấn đề gì bác ạ/

MrMilan

Banned

Sáng mai mình có mặt ở Ga Lào Cai, tối nay xuất phát chuyển 8h30 tối tại ga Hà Nội.
Xuống Lào Cai thì người của khách sạn đón luôn tại ga Lào Cai và về khách sạn luôn, sẽ nghỉ 2 ngày ở Moutain View. Tối thứ 7 mình qua Lào Cai và ăn tối trên Lào Cai, 8h30 đón tàu về HN, muốn gặp mặt các bác ở HD Lào Cai một tí.
Ai muốn cafe đàm đạo về HD call cho mình theo số: 0912.464.268

chuanguyen1984

Active Member

Ok bác ạ, chiều mai T7 em sẽ đón bác ở cổng cơ quan em rồi đi lòng vòng 1 chút, sau đó em sẽ tiễn bác lên tầu về HN/

chuanguyen1984

Active Member

Rất tiếc là bác đến muộn quá nên có thời gian để giao lưu bác ạ. Hẹn gặp bác Mr Milan vào dịp khác vậy/ Rất cảm ơn bác đã nhớ đến HD Lào Cai/

chuanguyen1984

Active Member
[-([-([-( Oài thời gian lâu như vậy mà HD Lào Cai cũng vẫn chỉ có mình em thôi sao ...... :-/:-/:-/ ?

anbinhdo

Well-Known Member

Bác chuẩn bị alo một số anh em đã biết mặt để tết tụ tậ chúc tết nhé . lâu quá Bác xây nhà nên anh em không ai xây dựng BOX thôi, Bác rảnh thì xây dụng lại nhé Bác Quang. Chúc Bác khỏe và vui vẻ

loadphim098

có tui nè .
lâu lắm mới vào diễn đàn.
tui là mem mới ít tham gia nên không ai bít cả.
xưng tên luôn.
Thuận.
079 Lê Thanh - Nam Cường
Quán Cafe Ánh Trăng (Ai ở Lào Cai vote cho quán em nhé)

chuanguyen1984

Active Member
Re: Ðề: HD Lào Cai

có tui nè .
lâu lắm mới vào diễn đàn.
tui là mem mới ít tham gia nên không ai bít cả.
xưng tên luôn.
Thuận.
079 Lê Thanh - Nam Cường
Quán Cafe Ánh Trăng (Ai ở Lào Cai vote cho quán em nhé)
Vâng rất vui vì cuối cùng cũng có bác ở Lào Cai đây ạ, chứ lâu lắm rồi chỉ có mỗi mình em thôi ạ/

Lập Hội đi thôi các bác LC nhỉ, tình hình là HD càng ngày càng phát triển rồi, em sinh viên còn đua đòi đc nữa là ;))

Bên trên