HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2-Tư vấn KT- Thông báo : HDlife V7 chính thứ

usbvn

NHÀ PHÂN PHỐI
[/TD]
[/TR]

FIRMWARE
HDLIFE V3
[/TD]
[/TR]
[/TD]
[/TR]

Chỉnh sửa lần cuối:

Dai Nhan

Member
Ðề: HD-Life: HD Life-V3, HD Life V5, HD Life V7 , HD Life A2

:-O V7 hình dáng thể nào vậy :-O

lovehd99

:-O V7 hình dáng thể nào vậy :-O
Hình dáng V7 như trong bản vẽ bác ạ.

Xin lỗi đã edit bài bác lovehd99 để có câu trả lời cho chuẩn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thú thực là con DVD player ở nhà vừa mới chết, e đang định múc con V5 nhưng mà thấy bác bảo lại ra V7 nên muốn hỏi khoảng bao lâu nữa mới có ở VN và giá tầm bao nhiêu.THanks nhiều:p

usbvn

Thú thực là con DVD player ở nhà vừa mới chết, e đang định múc con V5 nhưng mà thấy bác bảo lại ra V7 nên muốn hỏi khoảng bao lâu nữa mới có ở VN và giá tầm bao nhiêu.THanks nhiều:p
V7 cuối tháng 8 đầu tháng 9 ra mắt bác ạ. Tháng 10 có A2.

dzungtit

Active Member

Chưa vọc được con V5 mấy lại sắp ra V7 rồi.
Mong sao Trung chăm chút cho cái vụ FW cho V5 ngon nghẻ chút đã. Với cả hướng dẫn sử dụng nữa.
Tiện đây cho hỏi để duyệt Poster hoặc Fan-art thì tên file ảnh cần lưu trong thư mục chứa phim là gì vậy.
Cám ơn trước nhé.

hdd-hdp

Firmware mới cho V5 sắp ra rồi bác ạ, chắc từ giờ đến cuối tuần thôi. :D
Để duyệt Poster thì bác chỉ cần đổi tên tất cả các poster của phim thành Folder. sau đó add toàn bộ thư mục phim vào phần Duyệt phim dạng Fanart là xong. VD: Phim Hành động--__Phim 1, phim 2, phim 3.....
Chúc bác vui vẻ! :D

usbvn

Đã có firmware mới nhất của V5, mời các bác Download:

Khu vực downloads của HDLife

Bản firmware mới bổ sung 2 chức năng mới cho V5 đó là :
1- Đánh dấu phim đã xem. Sau khi film đã xem , lập tức trên biểu tượng phim xuất hiện đôi mắt. Từ nay khi mở film , nhìn thấy biểu tượng này , người dùng dễ dành nhận biết bộ phim đã được xem trong quá khứ.
2-Khóa film nhạy cảm hay film dành cho người lớn , không cho trẻ em xem.
Để khóa film , nhấn nút subtitle, lúc này trên màn hình hiện lên bảng thông báo điền mật khẩu. Bạn điền mật khẩu và nhấn OK để kết thúc. Mật khẩu ít nhất 4 kí tự.
Khi muốn xem phim đã bị khóa, bạn phải điền đúng mật khẩu, lúc này hộp hội thoại điền mật khẩu có màu đỏ, khi nhập đúng, hộp hội thoại biến thành màu xanh. Lúc này film mới được mở khóa và bắt đầu chạy.

quaxoai89

Active Member

em vào hdlife.vn thấy có cái hd lìe kod là đầu gì vậy bác usbvn,nó là đầu karaoke phải không bác,sao không thấy gt vậy a

hdd-hdp

Mấy cái đấy từ từ rồi sẽ có thôi, giờ cứ V3 và v5 ĐÃ BẠN Ạ! :D:D

thanhvien1981

Cám ơn Trung về cái remote DMB tặng mình nhé. O:) .Thật sự là rất bất ngờ khi nhận được sự hỗ trợ tốt như thế. Hôm nào có dịp vào SG thì alo mình mời 1 chầu cám ơn nhé.
Thanks again :)

HDGialong

Active Member

Cám ơn Trung về cái remote DMB tặng mình nhé. O:) .Thật sự là rất bất ngờ khi nhận được sự hỗ trợ tốt như thế. Hôm nào có dịp vào SG thì alo mình mời 1 chầu cám ơn nhé.
Thanks again :)

Trời ! Bác Trung tốt bụng ghê.
Mấy hàng hóa mới quá hoa hết cả mắt

peterzuma

Well-Known Member

Web www.hdlife.vn không thấy gì nữa nhỉ !? FW finak ũng không có luôn.....Bác usb.vn cũng ko up tin gì nữa

Mình update thử Bản firmware 2059-Beta ngày 24 tháng 6 năm 2011 thấy mỗi lần điều chỉnh j nó đều kêu tạch tạch xọc xọc nghe hơi sợ :| Đc cái đã hiển thị đúng ngôn ngữ :) Update xong mình kết nối pc gõ admin và pass 123 ko đc nữa :|

Bên trên