HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

longdnl

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Kèo nhỏ hả8-X, ba ae vô quán cafe ăn cơm trưa VP. Vô đúng quán mới treo bảng cơm trưa chứ chưa có bán (nhì quanh kg thấy có ai vô đây ăn cơm cả), kêu đại 3 phần cơm..... chờ quán đi chợ.....nấu cơm......bưng tới mất 1h ka ka. Cũng hên trong khi chờ cơm quán cho mấy em ra tiếp chuyện (hình như mấy e này gốc BH thì phải, cái này là em nhìn "bưởi" mà đoán thôi nha:))). Ba phần cơn có 2 mó mặn, hai dĩa rau xào nhỏ, một tô canh và 9 ly trà đá, tính tiền hết 250k híc nghĩ trong đầu chắc là ăn cơm đèn mờ và bưởi BH mới tăng giá=))=))=))

Giá cơm như vậy cũng hơi đau....... í lộn hơi cao, nhưng bù được cái "no mắt" là ok gồi kakakak :))=))

Giá cơm như vậy cũng hơi đau....... í lộn hơi cao, nhưng bù được cái "no mắt" là ok gồi kakakak :))=))

Kg những no mà còn đã luôn a, có một em còn ghé vô tai em nói : Tối a tới chỗ tụi em chơi....em trợn tròn mắt luôn....hỏi ở đâu?.....tuỳ anh....?!:))

longdnl

Well-Known Member

Kg những no mà còn đã luôn a, có một em còn ghé vô tai em nói : Tối a tới chỗ tụi em chơi....em trợn tròn mắt luôn....hỏi ở đâu?.....tuỳ anh....?!:))

Ủa dzị sao hôm qua dzìa sớm uổng dzậy? \m/ hehehe

tonytruong

Super Moderators

Rùi xong tối nay thành cái chùa Bà Đanh luôn cho coi. :))

Ha ha ah thì ra là vậy, làm tối quá anh làm nguyên cái sảnh rồng luôn kakakakaka :)) ;))

P/s A/e tranh thủ kéo ngay tối nay 00h là fshare tạm thời đóng cửa để nâng cấp là hết kéo á. :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Mấy hôm nay đã gời mail cho ledung xin điểm point để quy đổi Acc cho Hội mà chưa thấy ta, chắc Dũng123 quên hay bận gì rồi.? :) ;)

longdnl

Well-Known Member

dangtu

Active Member

chào cả nhà buổi trưa. ăn cơm thôi cả nhà ơi

maison67

Well-Known Member

Mai mốt A/e mình ra đường nếu thấy em nào mặc quần jeen chắc phải bóp mông một cái cho chắc xem có mặc quần ko nhé kakakaka :)) ;)) =))

Link: Cô gái mặc không mặc quần ra đường mà không bị phát hiện

Cuối cùng cũng có một cao thủ võ lâm phát hiện được và chụp bằng mobile phone. kakaka :))

Phút cuối bị phát hiện nhỉ! Vụ này cóa thiệt hong ta? Việt Nam mình ai dám chơi kiểu này, bấm LIKE 1 phát theo lun!:):)):D

maison67

Well-Known Member

Bác Dương nói dụ này xem - nghe thì khoái chí, chắc "chi" thì... hong khoái!:):)):D

Bên trên