HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

truonghd

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Em cũng mới mở máy làm vệ sinh cách đây khoảng 3 tháng gồi, lau sạch cánh quạt chạy êm như mới. Nhưng từ lúc mua 3 năm chỉ mới VS coá 1 lần. \m/ hehehhe

E thfi k dám tháo ra, sợ thao ra rồi mua cái mới luôn nên giờ máy e như cục mạng B-)

tonytruong

Super Moderators

Chỉ sợ các mem hông down thui hén anh. \m/ hehehehe

Giờ thì mem có down hay không anh ko còn quan trọng nữa rồi, vì Acc của anh bây giờ là ko có point nữa hén, nên dữ liệu bảo đảm là không bị xóa cả hai host ( fshare + tenlua ) luôn nà,đó mới là quan trọng. :)) ;)) =))

---------- Post added 02-12-2014 at 12:41 ----------

Hông bít anh Trường đang nói về vấn đề gì. 8-X hehehehe

Ờ hén là nói zụ đó đó kakakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Đó là app nhắn tin của facebook đó AT.

À thì ra là vậy,em nói đến App này anh bực mình lắm, tự nhiên ông nội FB bày ra cái này,bắt mình phải cài mới có thể nhắn tin cho nhau được, thế là 1h-2h sáng ai mà PM vô nó cứ kêu teng teng lên mặc dù vô tính năng đã tắt rồi nó vẫn cứ kêu lên, chỉ muốn đập tan cái máy à, bực muốn thiến luôn. :(

tonytruong

Super Moderators

Thôi zọt đi ăn chút hén, chút vô chém tiếp. :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Ca này giải quyết thế nào bây giờ hả MTS.? :)) ;))=))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Đọc cái này đau bụng quá :))

Em có 2 điều muốn nói:
1) Em biết rất nhiều mẹ đéo có Vú - không nhẽ gọi là "Động vật giáp xác"? Em nghĩ không nên đánh giá con người dựa trên Vú các mẹ nhỉ!?
Nhiều em cứ khoe Vú to trên face - thử đẻ và cho con bú sữa non nhiệt tình xem, xẹp mẹ nó hết - hết cả tinh vi : nên mình rất trân trọng các cặp Vú "Giáp xác" của các Mẹ sau đẻ - Nó là một biểu tượng của sự Hết Mình Vì Con Cái

>> Đàn ông nhiều đứa cứ nhìn thấy Vú trên face là thèm, rồi ngán ngẩm với Vú "giáp xác" của vợ - mà quên mẹ nó rằng : Vợ mình hết con rồi đến chồng bú (đèo mẹ nhất là thằng chồng - đéo bao giờ cai sữa luôn) > thế thì không "giáp xác" mới là lạ !

2) Còn thì Riêng có Vú thì có khó đéo gì đâu. Đây! Em chỉ cần một cuộn băng dính là vú to mẹ nó hơn Ngọc Trinh rồi ạ!

Các mẹ "Động vật giáp xác" cứ học tập em nhé!
Chúc các mẹ cuối tuần vui vẻ! Giáp Xác có gì đâu mà xấu!

Tag giúp em các mẹ "Giáp Xác" vào nhé

Bên trên