HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Hôm nay làm việc đuối quá, ngủ thôi cả nhà;
Chúc anh em ngon giấc!

Đến giờ hôm nay em cũng thấm mệt, thôi em cũng ngủ sớm thôi, có gì mai tính tiếp, chúc cả nhà ngon giấc.! ;)

genzo1984

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ MỘT NGÀY VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG$-)

ducphu

Well-Known Member

Chào anh em buổi sáng mát trời!

maison67

Well-Known Member

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

maison67

Well-Known Member

Mấy hôm nay sao vắng bóng vậy MTS, xe cộ sao rồi?

Dạ, xe của em làm xong rồi anh. Tại mấy hôm nay, lòng cảm thấy buồn, nên em hỏng vào "nhà HDSG" anh ạ!

P/s: Hôm qua có thằng cháu ra, làm mấy lon trà xanh tâm sự..., sáng nay tươi tinh vào đọc, xem AE coment, và... bấm thank's!:)

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà một ngày mới vui vẻ và mát mẻ nà :) ;)

truonghd

Well-Known Member

Anh cùng ngồi lại với BQL NH này tính thử thôi em, anh chưa quyết định món em à, Anh thăm dò và chụp hình mang vế cho tất cả A/e chọn món đó,sau khi Long về anh + Long + Đức tính toán lại và sẽ quyết định món nằm trong phạm vi tiền quỹ mà thôi, anh không dám vung tay quá trán hén. :) cứ dân chủ đi cho lành hehehe :) ;)

A cứ quyết định cái nào ok cũng đc, thiếu thfi ae mỗi người thêm 100k cho có tinh thần, ai uống bia thì 200k nhé, tại e hỏng có uống nên đc miễn phí luôn cho nó máu:x

truonghd

Well-Known Member

Đến giờ hôm nay em cũng thấm mệt, thôi em cũng ngủ sớm thôi, có gì mai tính tiếp, chúc cả nhà ngon giấc.! ;)

Sao mệt, phải vui chứ a , vì mới lùa Gà đc và mới có hàng mới xài mờ =((
Cảm giác từ 4 lên 6 nó phê hơn k a, cầm có mỗi tay vì nó bự quá hong, hay nó chạy có mượt hơn k =((

truonghd

Well-Known Member

Địa chỉ ở trang vừa rồi anh đưa lên đó em, không có cộm đâu em nó mỏng và bo tròn đều như kiếng đang trên máy mình đó em. :)

Trang cửa hàng đó đây dàn mất 5p là xong giá iphone6 = 160k

Link: Unlock, bẻ khóa IPhone 6 nhà mạng T-Mobile bằng code, lấy ngay ở TpHCM

Chi nhánh Hồ Chí Minh: 237/68 Trần Văn Đang – P 11 – Q 3 – Tp HCM|Điện thoại: 0964 42 42 42 – 0974 54 54 54
Chi nhánh Hà Nội: 63A Phố Vọng, Hai Bà Trưng, Hà Nội – Điện thoại: 0969.655.655

Mắc quá, hôm qua đi dán có 80k mà còn tiếc k muốn dán nè, 1 ngay Nghĩa Phát , 2 ngay ngã tư 3/2-NTP đó, có loại dsn viền luôn, tức máy mình màu trắng là viền nó trắng theo, nhìn k thấy luôn, và đã có nút cảm ứng luôn nhé, nếu nó bị cộm

truonghd

Well-Known Member

AT ui ! Chỗ Nguyễn Tri Phương 3/2 tiệm katra mà Bác Bình Acc chỉ hôm trước dán ip6plus có 80k trong 5p là lấy luôn à !

Ha ha, mình vừa nói là Bình Rít nói luôn rồi, vậy chắc Hội Trưởng quyền cao chức trọng và là Súp bơ Móc nên lấy giá cao gấp đôi cũng chẳng sao=((

truonghd

Well-Known Member

Để bữa nào rãnh anh mang đi dán lại cho mới luôn;
Bà xã anh thì OK rồi em ơi; Thanks em nhiều nhé, đã bỏ thời gian để setup máy lại cho anh!

Thì lùa đc rồi nên phải làm nó nghiêm chỉnh chứ a Phú%-(
Đắng lòng cho thanh niên có Ip6 mà chưa xài đc phải chờ đợi %-(

truonghd

Well-Known Member

Thế mới khổ giờ phải bán dt mới có siềng mở code đây, anh đang backup dữ liệu và sao lưu danh bạ để xóa sạch dọn rác cho nhẹ máy chút anh mới giao cho A.Phú nè. :)

Rồi, máy nặng quá nên dọn cho sạch, giờ dọn xong nói máy mình sao nhẹ quá để dễ bán nè, xài lên 6 thì đừng hỏi sao nó nhẹ hơn nữa hé X(

truonghd

Well-Known Member

Sáng nay chém quá mà k thấy ai xuất hiện để chửi hết, thôi dọt luôn, tính làm cái sãnh nguyên trang mà ngại quá =))

Bên trên