HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

quyslee

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Ha ha, mình vừa nói là Bình Rít nói luôn rồi, vậy chắc Hội Trưởng quyền cao chức trọng và là Súp bơ Móc nên lấy giá cao gấp đôi cũng chẳng sao=((

Gan nhe, nay dám gọi AT là Súp Bơ Mốc. Phạt chú không cho .... phá mồi :))

tonytruong

Super Moderators

Sao mệt, phải vui chứ a , vì mới lùa Gà đc và mới có hàng mới xài mờ =((
Cảm giác từ 4 lên 6 nó phê hơn k a, cầm có mỗi tay vì nó bự quá hong, hay nó chạy có mượt hơn k =((

Ha ha, mình vừa nói là Bình Rít nói luôn rồi, vậy chắc Hội Trưởng quyền cao chức trọng và là Súp bơ Móc nên lấy giá cao gấp đôi cũng chẳng sao=((

Vậy là Gà đã cắn câu à [-O<

Ha ha ha khổ thế đấy,không có siềng để mở khóa nên lùa gà thôi kakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

A cứ quyết định cái nào ok cũng đc, thiếu thfi ae mỗi người thêm 100k cho có tinh thần, ai uống bia thì 200k nhé, tại e hỏng có uống nên đc miễn phí luôn cho nó máu:x

OK em anh chờ Long về anh + Long + Đức sẽ quán lần nữa rồi sẽ quyết định luôn em à. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Sao mệt, phải vui chứ a , vì mới lùa Gà đc và mới có hàng mới xài mờ =((
Cảm giác từ 4 lên 6 nó phê hơn k a, cầm có mỗi tay vì nó bự quá hong, hay nó chạy có mượt hơn k =((

Qúa phê đi chứ nó chạy mượt mà, tốc nhanh như ý em à, anh không ngại to đâu em, đúng ra là lấy cái ip6+ mà lại mua cái 6 thường này cùng chung với em, gởi anh đành chịu thôi. :) ;)

---------- Post added 14-01-2015 at 10:13 ----------

Rồi, máy nặng quá nên dọn cho sạch, giờ dọn xong nói máy mình sao nhẹ quá để dễ bán nè, xài lên 6 thì đừng hỏi sao nó nhẹ hơn nữa hé X(

Ha ha ha từ máy tính hay phone cứ lâu em chạy lại là mượt mà nhé kakakaka :)) ;))

tonytruong

Super Moderators

Mắc quá, hôm qua đi dán có 80k mà còn tiếc k muốn dán nè, 1 ngay Nghĩa Phát , 2 ngay ngã tư 3/2-NTP đó, có loại dsn viền luôn, tức máy mình màu trắng là viền nó trắng theo, nhìn k thấy luôn, và đã có nút cảm ứng luôn nhé, nếu nó bị cộm

Anh chưa dán mà, vậy để anh với A.Phú tới điểm em nói dán cho nó rẻ hén.Thankssssssssssssssssssss :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Gan nhe, nay dám gọi AT là Súp Bơ Mốc. Phạt chú không cho .... phá mồi :))

Bà mợ sáng nay chú Ú này sung ghê chém tan nát đời anh rùi Qúy ơi kakakakakaka :)) ;)) =))

maison67

Well-Known Member

Sao ko ai hỏi người mà hỏi xe ko zị ?:))

Chắc có lẽ nghe nói bán xe, nên hỏi... Tính bán xe, mua xe khác phải bù thêm 20 chai, + gần 4 chai sửa xe cũ nữa, thành ra mất gần 24 chai để coá xe mới nên... hơi ngán (bằng tiên mua xe ware mới)!=((~X(X_X

rita

Well-Known Member

Chào buổi trưa AE HDSG !
Miệng lo nhai không làm sao uống được nhiều! Heee heee ........
Vậy là mãi đến hôm vừa rồi A Phú mới cảm nhận được khả năng tiêu diệt mồi của Bình rít à, chắc là tại mấy bữa kia em bị ku Lâm kèm chặt quá nên kg ra tay được. Không biết đợt tất niên này ku Lâm có tham gia kg ha để em còn mang theo vũ khí tung hỏa mù nữa !

dangtu

Active Member

chào cả nhà bưởi chiều nắng nóng

Bên trên