HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

rita

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Chào buổi sáng đầu tuần AE HDSG. Sáng sớm nghe vài bài Thuý Nga rùi làm việc nào.

longdnl

Well-Known Member

Chào buổi sáng đầu tuần AE HDSG. Sáng sớm nghe vài bài Thuý Nga rùi làm việc nào.

Phần hình ảnh, âm thanh, dây rợ, bày trí đều ok cả. Chỉ có ánh sáng cửa sổ là có vấn đề và center có vẻ như hơi thấp hén. \m/ Heheheh

maison67

Well-Known Member

Chào ngày Thứ Hai đầu tuần tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà ngày đâu tuần vui vẻ và gặt hái nhiều thành công nhé. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Chào buổi sáng! Chúc cả nhà HDSG 1 ngày đầu tuần cuối năm thật nhiều sức khỏe và niềm vui.

Ha ha ha hôm nay mới thấy chú Long tỉnh rồi nè,đã liên tục bị trà xanh zập quá mừ kakakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Phần hình ảnh, âm thanh, dây rợ, bày trí đều ok cả. Chỉ có ánh sáng cửa sổ là có vấn đề và center có vẻ như hơi thấp hén. \m/ Heheheh

Em nói quá chính xác đó,cái này chú Bình chỉ cần mua mấy tấm (tiêu tán âm) của Phúc 3D vừa đẹp có hình ảnh và có tác dụng cho âm thanh thì tuyệt quá nhỉ. :) xong rồi anh em đến giao lưu nói từ năm ngoái đến năm nay anh em mình chưa tới nữa nà :)) ;))

maison67

Well-Known Member

Cafe sáng đầu tuần trước buổi làm việc nà! Mời các vị dùng chung vui nà!:):));)

rita

Well-Known Member

Bác Bình mới chuyển phòng nghe àh?
Đúng rồi đó Bác Thịnh, ở trên cùng chuồng cu thì riêng tư nhưng nóng quá nên chạy xuống tầng dưới nhưng kg gian nhỏ hơn được cái mát rười rượi.

A Lị chỉ được cái là nói quá đúng, cái center em phải nhét nó vào đó mới đủ bố trí nếu để như cũ thì lại kg để máy thiết bị khác được, nhưng em hết cách rồi vì em toàn tận dụng những gì mình có để bố trí à ( hầu như kg có cái nào mua hết lại còn dư ra cái ổ cứng và sợi dây HDMI vừa rồi bán nữa Bình rít mờ ).

Em nói quá chính xác đó,cái này chú Bình chỉ cần mua mấy tấm (tiêu tán âm) của Phúc 3D vừa đẹp có hình ảnh và có tác dụng cho âm thanh thì tuyệt quá nhỉ. :) xong rồi anh em đến giao lưu nói từ năm ngoái đến năm nay anh em mình chưa tới nữa nà :)) ;))
Hihihih. Chủ trương của em là kg sa vào trang trí, miễn sao tận dụng tối đa những gì mình có, ráng tự làm cho mình thấy ok là được !

tonytruong

Super Moderators

thuanvo lâu lắm mới thấy vô click thanks xong rồi chạy đâu mất tiêu rồi ta.? dạo này khỏe không Thuấn ơi. :)

hbinhlove2003

Well-Known Member

Chào cả nhà thứ 2 đầu tuần, cuối năm Tết tây rùi có kèo gì ko anh em :D, đừng làm 3 tăng như năm ngoái nữa nha.
Làm em ngủ trong tiệm Lotteria :)) =))

longdnl

Well-Known Member

Đúng rồi đó Bác Thịnh, ở trên cùng chuồng cu thì riêng tư nhưng nóng quá nên chạy xuống tầng dưới nhưng kg gian nhỏ hơn được cái mát rười rượi.

A Lị chỉ được cái là nói quá đúng, cái center em phải nhét nó vào đó mới đủ bố trí nếu để như cũ thì lại kg để máy thiết bị khác được, nhưng em hết cách rồi vì em toàn tận dụng những gì mình có để bố trí à ( hầu như kg có cái nào mua hết lại còn dư ra cái ổ cứng và sợi dây HDMI vừa rồi bán nữa Bình rít mờ ).

Hihihih. Chủ trương của em là kg sa vào trang trí, miễn sao tận dụng tối đa những gì mình có, ráng tự làm cho mình thấy ok là được !

Nói chung tận dụng như vại là ok gồi. Nhưng anh đảm bảo vài ngày sau là a lị cũng chu chỉnh tiếp cho coi. hehehhe

longdnl

Well-Known Member

Chào cả nhà thứ 2 đầu tuần, cuối năm Tết tây rùi có kèo gì ko anh em :D, đừng làm 3 tăng như năm ngoái nữa nha.
Làm em ngủ trong tiệm Lotteria :)) =))

Kì này nếu coá mần sẽ cho chú ngủ trước cửa luôn, khỏi vào trong. Kakakka :))=))

thinhkappa

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà , hnay vào Topic HDSG thấy mượt mượt hơn hwa một tí .:D

Bên trên