HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

tonytruong

Super Moderators
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Ai muốn rửa món gì thì cứ mạnh dạn đăng kí nhé, đừng ngại. \m/ Heheheh

Ha ha ha quá chuẩn luôn. :) lần này là gôm bi luôn mừa nên anh em cứ mạnh tay nhé. :)) ;)) =))

maison67

Well-Known Member

Tình hình hiện nay xem ra anh em quá bận việc,những tháng vừa qua không thể tổ chức được cho những anh em có Sinh Nhật trong tháng cảm thấy thiếu thiếu gì đấy :) cho nên lần này mùng 3 tết tây nhằm vào chủ nhật này anh em có thể cố gắng thu sếp thời gian tới nhà Thành dangtu họp mặt chơi tổng hợp Sinh Nhật + rửa các loại của ae chung đi nhé. :)) tiện thể sau đó anh em mình sẽ bàn kế hoạch tiệc tất niên cuối năm luôn nha,chứ cận ngày tết ta lại bận nhiều việc anh em lại khó gặp nhau,và 23 âm lịch (ngày ông táo) là mình cũng đã về quê vợ ra tết mới lên lại sài thành rồi,nên không thể thực hiện được những cái còn vướng mắc trong năm được,mong anh em thông cảm. :)

P/s Nếu mùng 3 tết tây này ai không tham dự được xem như đã hủy Sinh Nhật trong năm 2015 + rửa các loại nhé kakakaka :)) ;)) =))

Tiêu em rồi! Dính đạn liên tục, mùng 2/2016 đám cưới con người bạn, mùng 3/2016 tiệc thôi nôi đứa cháu nội đích tôn con dì ruột, mùng 4/2016 lại đám cưới thằng cháu làm doctor con ông anh Hai (anh Cả) trong gia đình. Có thể em không đến được... Hihi... Hic!:( Z
Đám cưới mời thiệp, thôi nôi mùng 3 mời mồm (miệng):
Mùng 2

Mùng 3 tại Nhà Hàng Ba Long đường Thống Nhất, Thủ Đức, alo... mời.

Mùng 4

tonytruong

Super Moderators

Em kg có gì rửa nhưng cũng đăng ký món dế rang lá chanh a Long kaka:-bd

Anh cũng có thêm một món nữa đó là thịt bò Mỹ đã ướp sẵn em gái anh mang về mà ko có chiến hữu lai rai thì làm gì ngon,chỉ chờ chú Long mang lên lò nướng thì thôi rồi :)) kakaka :)) ;)) =))

tonytruong

Super Moderators

Tiêu em rồi! Dính đạn liên tục, mùng 2/2016 đám cưới con người bạn, mùng 3/2016 tiệc thôi nôi đứa cháu nội đích tôn con dì ruột, mùng 4/2016 lại đám cưới thằng cháu làm doctor con ông anh Hai (anh Cả) trong gia đình. Có thể em không đến được... Hihi... Hic!:( Z
Đám cưới mời thiệp, thôi nôi mùng 3 mời mồm (miệng):
Mùng 2

Mùng 3 tại Nhà Hàng Ba Long đường Thống Nhất, Thủ Đức, alo... mời.

Mùng 4

Anh thì có khác gì em,con người chú cũng mời ngay ngày mùng 3 luôn,nhưng anh sẽ tranh thủ nhanh nhất là 1 tiếng là xin lỗi rút chạy về nhà chú Thành chơi thôi,vì gần tết rồi không có thời gian nhiều để gặp anh em nên phải cố gắng lên thôi,đã quyết tâm chơi thì không gì là không thể hén. hehehe :)) ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

maison67

Well-Known Member

Anh thì có khác gì em,con người chú cũng mời ngay ngày mùng 3 luôn,nhưng anh sẽ tranh thủ nhanh nhất là 1 tiếng là xin lỗi rút chạy về nhà chú Thành chơi thôi,vì gần tết rồi không có thời gian nhiều để gặp anh em nên phải cố gắng lên thôi,đã quyết tâm chơi thì không gì là không thể hén. hehehe :)) ;)) =))

Em cũng tranh thủ giống anh luôn, trưa mùng 3 ghé 3Long thôi nôi chút xí rồi cố gắng dzọt đến gặp AE chút tí, lâu quá hong gặp cũng thấy... nhớ!

longdnl

Well-Known Member

Anh cũng có thêm một món nữa đó là thịt bò Mỹ đã ướp sẵn em gái anh mang về mà ko có chiến hữu lai rai thì làm gì ngon,chỉ chờ chú Long mang lên lò nướng thì thôi rồi :)) kakaka :)) ;)) =))

Nếu em tranh thủ được thì sẽ tham gia món cá chiên xù hay vài món đồ biển. \m/ Hehehhe

longdnl

Well-Known Member

À quên nữa, theo ý của anh Quý nấu gụ thì bữa đó em sẽ xách chai Chivas 12 năm theo mần luôn nà. \m/

NKP

Active Member

Anh Phương rì view cho AE xem vài hình marantz SR7010 sau khi bật nắp nghen! Thấy miếng dán có hình mặt sau hong rõ lắm, em muốn được chim ngưỡng kỹ hơn!;);))

Lu bu quá nên đành phải cho em nó đắp mền nằm đó. Nghỉ lễ sẽ lôi nó ra chụp vài tấm cho bác "khui thùng".

NKP

Active Member

chào cả nhà buổi sáng và chúc cả nhà 1 ngày mới luôn tốt đẹp :)

hehheeee.... đụng hàng với bác nầy rùi :D

Hàng này bên US giá đang cao, sao không mua ở HP mà phải xách tay điện 120v made in china vậy bác. Bác có thể chia sẻ cách phối ghép để mình học hỏi được không? Thanks bác trước.

NKP

Active Member

Á á. E nói chơi mờ a Lị :-"

Có người chờ thanh lý là mừng rồi. Chứ thanh lý mà không ai ngó ngàng gì thì còn chán hơn nữa. Bộ cũ của mình rao trong hơn 1 tuần là AE tới hốt sạch vui vẻ.

tonytruong

Super Moderators

Nếu em tranh thủ được thì sẽ tham gia món cá chiên xù hay vài món đồ biển. \m/ Hehehhe

À quên nữa, theo ý của anh Quý nấu gụ thì bữa đó em sẽ xách chai Chivas 12 năm theo mần luôn nà. \m/

Tất cả từ mồi và chai rượu thì quá tuyệt vời ông mặt trời rồi A.Lị ơi. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Có người chờ thanh lý là mừng rồi. Chứ thanh lý mà không ai ngó ngàng gì thì còn chán hơn nữa. Bộ cũ của mình rao trong hơn 1 tuần là AE tới hốt sạch vui vẻ.

Rước em nó về chưa zập cho em nó tê,chưa gì nghĩ đến chuyện trao tay cho người khác là seoooooooooooo .? :)) ;)) =))

NKP

Active Member

Rước em nó về chưa zập cho em nó tê,chưa gì nghĩ đến chuyện trao tay cho người khác là seoooooooooooo .? :)) ;)) =))

Haha, đùa với truonghd cho vui đó anh chứ em cũng đã đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi... móc bóp.

Con Yamaha RX-A3050 đang có giá tốt lắm nhưng sợ không hợp Klipsch nên em mới mần Marantz.

tonytruong

Super Moderators

Đám ma mà bọn này nó chơi shok quá. :)) ;)) =))

[video=youtube;9uSEM1fGwyY]https://www.youtube.com/watch?v=9uSEM1fGwyY[/video]

tonytruong

Super Moderators

Zời ơi Mai Sơn đi Karaoke shok thế này à. :)) ;)) =))

[video=youtube;G2_uRWxIDdY]https://www.youtube.com/watch?v=G2_uRWxIDdY[/video]

Bên trên