HD Tân Bình off lần 3, vào ủng hộ đi ace HD

vo_minh

Ðề: HD Tân Bình off lần 3, vào ủng hộ đi ace HD

Wellcome các bác đến đợt off 3 này.
Hoa cũng vote cho Thanh Đa
kế hoạch như sau:
từ 8h - 9h : Tập trung tại Câu Cá Thu Nga - Thanh Đa.
Ai đến trước chọn 1 lều trên hồ rộng rộng ( Hoa sẽ ko đi sớm được vì em bé còn bé)
& cho sắp xếp sẵn ghế.
Tập trung đông tí thì thuê cần --> câu cá
ai thích câu thì câu, ai thích 8 thì 8, ai thích chụp ảnh thì chụp, ai thích đánh bài thì đánh, ai thích coi phim thì coi (hehe) .
Thời gian về: ai ở được đến đâu thì ở, ai về sớm thì về
Kinh phí: Để vừa túi tiền cả những anh em sinh viên, dự kiến khoảng 100k/người.
Ăn uống tại quán ( tiết kiệm thì mua thêm vài trái cây, bánh,.. mang theo nhưng ko biết nó có cho mang vào ko nữa, lâu rùi ko đi)
Đăng ký với Cap, tới nơi thu tiền.
ai có ý kiến gì thì góp ý thêm.
Thân!
Mình cũng là dân Tân Bình đây, muốn tham gia off cho vui nhưng thấy kế hoạch này không được hợp với mình lắm nên rút lui (có lẻ do chủ xị là nu nên kế hoạch khác với gu mình !!! ...), MÌNH CHÚC ace có buổi off vui

Chỉnh sửa lần cuối:

MrCang

Member

@above: phân biệt vậy bro, nử chứ chụi chơi lắm ó

vo_minh

@above: phân biệt vậy bro, nử chứ chụi chơi lắm ó

Mình ko có phân biệt gì cả đâu bạn ah! mình chỉ thấy kế hoạch off sinh hoạt cho nhiều người mà đơn giản quá , không có sư chuẩn bị trước, cả thời gian đi và về nữa nên mình không đi off thôi.

captainclaw

LeechPro

Mình ko có phân biệt gì cả đâu bạn ah! mình chỉ thấy kế hoạch off sinh hoạt cho nhiều người mà đơn giản quá , không có sư chuẩn bị trước, cả thời gian đi và về nữa nên mình không đi off thôi.

hix hix, bạn thấy đơn giản vậy, vì off lần hai tụi mình lên kế hoạch trước với nhau rồi. Nên lên đây không viết gì nhiều. Thấy đơn giản và ít người vậy thôi. Chứ lúc đi cũng gần 20 người đó bạn :|

ACRYAN HDVN

@vominh: Nếu bác tham gia được thì wellcome, tiêu chí của hội khi off thì làm sao để anh em gặp nhau là vui rồi, toàn là chưa biết mặt sau nhiều lần gặp thì sẽ thân tình hơn. Nên các kế hoạch chơi xa hay hoành tráng mình nghĩ là không hợp khi mới off. Nếu bạn có tham gia lần off này mời bạn góp ý cho lần off sau. Vì mỗi lần off , bên mình đều muốn tạo cái gì có vui vẻ & mới mẻ. Lần này chủ đề : Thư giãn, về với thiên nhiên
@Cap: Em thống kê danh sách & cho số điện thoại của em nha, để mọi người còn liên lạc. Chị vẫn chưa có số của em đó. hix
@ các bạn đã đăng ký & sẽ tham gia : Hẹn gặp tại Thanh Đa !

@vominh: Nếu bác tham gia được thì wellcome, tiêu chí của hội khi off thì làm sao để anh em gặp nhau là vui rồi, toàn là chưa biết mặt sau nhiều lần gặp thì sẽ thân tình hơn. Nên các kế hoạch chơi xa hay hoành tráng mình nghĩ là không hợp khi mới off. Nếu bạn có tham gia lần off này mời bạn góp ý cho lần off sau. Vì mỗi lần off , bên mình đều muốn tạo cái gì có vui vẻ & mới mẻ. Lần này chủ đề : Thư giãn, về với thiên nhiên
@Cap: Em thống kê danh sách & cho số điện thoại của em nha, để mọi người còn liên lạc. Chị vẫn chưa có số của em đó. hix
@ các bạn đã đăng ký & sẽ tham gia : Hẹn gặp tại Thanh Đa !

Em đồng ý với bác! Off là giao lưu mà miễn sao mọi người gặp nhau cảm thấy vui và thoải mái là dc. Em kẹt công tác đột xuất lần này nên ko đi off đc nên chúc mấy bác có buổi off vui ve!!! nhớ post hình đấy nhé

ACRYAN HDVN

Em đồng ý với bác! Off là giao lưu mà miễn sao mọi người gặp nhau cảm thấy vui và thoải mái là dc. Em kẹt công tác đột xuất lần này nên ko đi off đc nên chúc mấy bác có buổi off vui ve!!! nhớ post hình đấy nhé

bác yên tâm,có bác tieuthieugia phụ trách chụp hình (không đẹp sẽ bị đuổi việc :)) ) rồi bác sẽ tiếc cho mà xem :))
Muốn gặp bác chào hỏi đồng hương mà tiếc quá, hẹn lần off 4 nhe

thiênbình86

Hic nghĩ lễ dài hạn nên đặt lịch hết rồi! pà kon hẹn ngày chủ nhật 9/5 được không! cho thienbinh86 đi với!:(

MrCang

Member

Tình hình mai sẽ tham gia cùng mọi người hehe;
nhưng mà ko biết đường đi, sang mai ai có lòng tốt dắt mình đi với,,,,mình đang ở thích quảng đức
bác cap cho mình cái số phone nhe

Tình hình mai sẽ tham gia cùng mọi người hehe;
nhưng mà ko biết đường đi, sang mai ai có lòng tốt dắt mình đi với,,,,mình đang ở thích quảng đức
bác cap cho mình cái số phone nhe

Hôm qua e nc với bác cáp nghe bác ấy nói là hủy kế hoạch bác ah.

James Vo

Member

hix, huhuhu, ít người quá nên hủy off bác Tiểu ạ.

MrCang

Member

hhhmm..hèn gì gần tới h mà k thấy ai post gì cả....

James Vo

Member

Lên top đê, đi đông đông nha bà con.

Bên trên