HD Tân Bình off lần 3, vào ủng hộ đi ace HD

dtddxin

Ðề: HD Tân Bình off lần 3, vào ủng hộ đi ace HD

Mấy bác sắp xếp công việc đi đông vui coi nào, đã có 20 mạng, cố gắng lên 30 mạng thì vui hơn :d

captainclaw

LeechPro

Mai tớ đến K&K đập phá đây... >:p Mà sao kì ghê ta? Mình chưa vào đăng ký mà đã bị bêu cái tên lên rầu >:p hehe Nên giờ tự dưng bị mất quyền đăng ký hừ hừ [-(

Em là em ưu tiên cho cụ vé V.I.P rồi còn đăng kí j nữa cụ. Có ng đặt gạch giùm rồi ;))

Mấy bác sắp xếp công việc đi đông vui coi nào, đã có 20 mạng, cố gắng lên 30 mạng thì vui hơn :d

Nếu những người mới như bác đi thì có thể lên dc 30 mạng, có khi còn 50 mống cũng nên ;))

Lâm Gia Trang

Em là em ưu tiên cho cụ vé V.I.P rồi còn đăng kí j nữa cụ. Có ng đặt gạch giùm rồi ;))

Nếu những người mới như bác đi thì có thể lên dc 30 mạng, có khi còn 50 mống cũng nên ;))

đông vui nhỉ, tiếp bác Lĩnh cẩn thận nhé :D

Map_34

ah' có vụ đăng kí vip nữa ah , thế cho mình xin 2 vé ;)

James Vo

Member

ah' có vụ đăng kí vip nữa ah , thế cho mình xin 2 vé ;)

CC đâu, thêm 2 mem đăng kí nữa kìa. Chà, vậy là đông zui lém đó ngen.

" Oh đông quá xá là đông, bên trai, bên gái, ai nấy cũng đều đông "

tieuthieugia

Well-Known Member

off liên tục thế này vui quá nhỉ.... zô..zô

Juliels

Hix, xin chào các bác, em chính xác là mem thứ 93409 của HDvn, nhưng tới giờ em mới post bài đầu tiên nà =(( tình hình rất chi là tình hình, hôm 30/4 rồi em về quê, khi lên lại quên cái laptop, thế là mãi đến hum nay má em mới gửi lên cho em. em vào 4rum thì thấy cái thông báo bự ơi là bự ở ngay phòng khách. hì hục chạy zô, em lội pages mỏi chân , thiệt ra là mỏi tay :"> thì em quyết rằng: mềnh đã là người đến sau :( huhu, trễ quá. thế là em lại mon men chạy khắp nơi, cuối cùng phát hiện thread này. các bác ở Tân Bình off, mà em lại ở Bình Tân, thôi thề ngó đi ngó lại cũng giống y như nhau chỉ đảo ngược thôi ;)) coi kĩ cái plan thì em thấy ngày 9/5, 2 ngày nữa à, em cũng mún đi dù em chưa có quen bác nào cả :D dưng chắc ko dc rồi, vì em ở xa quá cơ, em là con gái nên ngại đường xa, em lại mù đường qua chổ đó. thôi thì hôm nào các bác off xem phim nhớ cho em 1 vé :( em chúc các bác đi vui vẻ :( oa oa oa :((

atuladong

Active Member

mình thì gần nhà..........đi tầm vài trăm mét là tới ^^! xong còn khá nhỏ chỉ mới 15t nên đành chịu nhìn các anh chị hội họp.............thui chúc các anh chị vui vẻ nhé ^^!

James Vo

Member

Hix, xin chào các bác, em chính xác là mem thứ 93409 của HDvn, nhưng tới giờ em mới post bài đầu tiên nà =(( tình hình rất chi là tình hình, hôm 30/4 rồi em về quê, khi lên lại quên cái laptop, thế là mãi đến hum nay má em mới gửi lên cho em. em vào 4rum thì thấy cái thông báo bự ơi là bự ở ngay phòng khách. hì hục chạy zô, em lội pages mỏi chân , thiệt ra là mỏi tay :"> thì em quyết rằng: mềnh đã là người đến sau :( huhu, trễ quá. thế là em lại mon men chạy khắp nơi, cuối cùng phát hiện thread này. các bác ở Tân Bình off, mà em lại ở Bình Tân, thôi thề ngó đi ngó lại cũng giống y như nhau chỉ đảo ngược thôi ;)) coi kĩ cái plan thì em thấy ngày 9/5, 2 ngày nữa à, em cũng mún đi dù em chưa có quen bác nào cả :D dưng chắc ko dc rồi, vì em ở xa quá cơ, em là con gái nên ngại đường xa, em lại mù đường qua chổ đó. thôi thì hôm nào các bác off xem phim nhớ cho em 1 vé :( em chúc các bác đi vui vẻ :( oa oa oa :((

Anh cũng ở Bình Tân nà em, anh ở ngay chợ Bà Hom đó, nếu em đi thì anh qua đi chung zới em cho zui ^^

Juliels

Anh cũng ở Bình Tân nà em, anh ở ngay chợ Bà Hom đó, nếu em đi thì anh qua đi chung zới em cho zui ^^

Hờ hờ, chưa quen sao dám đi chung hở anh :( lở anh chở em đi đâu thì chít [-X
chắc đợi lần sau, để em có thời gian làm quen với mọi người quá :( hôm nào off đi xem phim thì em xin tham gia, tới lúc đó anh qua đi chung cho zui :> hị hị

thaixalem

Member

chắc đợi lần sau, để em có thời gian làm quen với mọi người quá :( hôm nào off đi xem phim thì em xin tham gia, tới lúc đó anh qua đi chung cho zui :> hị hị

Không đi off gặp mặt nhau mới là khó làm quen đó bạn, nên đi cho dzui. Mình hoàn toàn đủ điều kiện đi nhưng mà cũng 1 câu đó "không quen ai" nên không đi ... hahaha =))=))=)) lăn quay lăn quay

Bây giờ là : 21h 51 phút ngày 8/05/2009 BÁC CÁP! tình hình la bao nhiu người rồi??? CHÚC ALL MỌI NGƯỜI NGAY MAI CÓ 1 BUỔI OFF THẬT VUI-THẬT THOẢI MÁI-THẬT................... NHÉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Juliels

Chúc mọi người đi off vui vẻ, mai em cũng đi, nhưng em đi off từ thiện bên 4rum kia :) , hẹn mọi người lần sau, hình như sắp tới birthday của hdvn, hi vọng đến lúc đó sẽ có dịp diện kiến mọi người. nhớ chuẩn bị dụng cụ tránh nắng nhớ, dạo này nắng như thiêu đốt ;))

James Vo

Member

Chúc mọi người đi off vui vẻ, mai em cũng đi, nhưng em đi off từ thiện bên 4rum kia :) , hẹn mọi người lần sau, hình như sắp tới birthday của hdvn, hi vọng đến lúc đó sẽ có dịp diện kiến mọi người. nhớ chuẩn bị dụng cụ tránh nắng nhớ, dạo này nắng như thiêu đốt ;))

Mong sẽ được gặp bạn nhé ^^

sltr1234

Member

Không sao đâu em gái, hội HD Tân Bình toàn mấy anh hiền lành không à, lại dễ thương nữa, đi off vui phải biết
Em không đi là mất 3/4 cuộc đời đó :D

Juliels

Không sao đâu em gái, hội HD Tân Bình toàn mấy anh hiền lành không à, lại dễ thương nữa, đi off vui phải biết
Em không đi là mất 3/4 cuộc đời đó :D

Hì, chiều giờ em cứ phân vân ko biết off bên nào, vì 2 4rum off chung 1 ngày. nhưng em đã đăng kí bên kia rồi, vì bên đó offline từ thiện, với lại em đã gặp mấy bạn bên đó vài lần rồi nên ko ngại :"> sáng mai em cũng đi sớm.

mà gì chứ hiền lành, dễ thương là em kết lắm nên chắc chắn lần sau em sẽ tham gia cùng mọi người :">

MrCang

Member

mun' di qua...nhung mai co hen. luc 1h oy`....di nua chung bo? ve` thi chac chan' lam....
p/s ko go tieng viet dc

Bên trên