HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Tên trên diễn đàn: blackhat8x
Họ tên: Nguyễn Mạnh Cường
Số điện thoại:0963004880
Số lượng:01
Màu áo::đen
Kích cỡ:XL
Hình thức thanh toán:trực tiếp

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Em đăng ký rồi.. Bác Binhhc trả xiền hộ em cái nhá...!

Em đã update thông tin cho bác từ hôm trước rồi đấy nhé. Mà bác cho em xin ngày sinh của bác để em còn update.

Chỉnh sửa lần cuối:

quyet111

Member

Thái Hải ới ơi, Hải cho anh hỏi "có trương trình đổi áo đồng phục cũ lấy áo mới không vậy?" [-O<

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Thái Hải ới ơi, Hải cho anh hỏi "có trương trình đổi áo đồng phục cũ lấy áo mới không vậy?"
ý tưởng hay nhỉ? \m/
Áo chú mặc kiểu gì mà mới mua hôm 1-5 đến nay đã cũ rồi thế?
Chấp nhận cho chú đổi, với điều kiện cho bác "xin" 250k. hehehe
.
PS: đề nghị anh em nào có nhu cầu mua áo thì khẩn trương đăng ký để còn đi mua sớm cho kịp buổi off.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

ý tưởng hay nhỉ? \m/
.
PS: đề nghị anh em nào có nhu cầu mua áo thì khẩn trương đăng ký để còn đi mua sớm cho kịp buổi off.

em đăng ký:
Tên trên diễn đàn: nhoctnvn
Họ tên : Trần Văn Bắc
Số đt : 0942.004.007
Số lượng : 01 chiếc
Màu áo : Đen
Kích cỡ : L
Hình thức thanh toán: trực tiếp

quyet111

Member

ý tưởng hay nhỉ? \m/
.
Vâng thì em hay mặc nên cũ mà. Sợ hôm này đi off mọi người lại cá chê là áo xấu nên hỏi vậy.

ý tưởng hay nhỉ? \m/
.
Bao giờ có áo ấy bác Binhhc nhỉ...! Mặc cái đi off cho hoành..!

buithaihai

Active Member

Bao giờ có áo ấy bác Binhhc nhỉ...! Mặc cái đi off cho hoành..!

Tầm cuối tháng 7 em và anh Bính sẽ đặt áo, áo sẽ đưa luôn cho anh em vào sáng hôm offline, anh em thay áo luôn ở nhà em rồi đi, vì trước đó chắc không có điều kiện đưa áo cho từng người.

P/s: Anh up cho em xin thông tin ngày sinh của anh để em đưa sang topic http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/396227-hd-thai-nguyen-ngay-sinh-nhat.html.

binhhc

Moderator
THÔNG BÁO:
Để tránh cập rập, nên chốt thời gian đăng ký mua áo đồng phục là đến 24h ngày Chủ nhật 22/7/2012.
(thời gian cũ là 25/7/2012).
Sáng thứ 2 (23/7) sẽ tổng hợp danh sách và làm thủ tục chuyển tiền.

Anh em nào còn có nhu cầu mua áo thì khẩn trương đặt mua tại Topic này.​

Thang_Haodhsp

Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

nhầm tên là chuyện bình thường mà bác em chỉ sợ nhầm cái khác mới lo thôi hihihi!!! mà em nghĩ bác bính cũng ko hẹp hòi và chấp vặt kái chuyện nhầm tên như vậy đâu!.... phải chăng bác có ý gì khác ..hic?
.
.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thang_Haodhsp

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

ui em chỉ giúp bác giải thích với mọi người về cái áo của bác thôi mà...hay là tại em nói trúng tim đen của bác nên bác mới bảo mời em một vài cốc vậy?
.
.
binhhc: Thang_Haodhsp post bài bằng điện thoại hay sao mà không đánh chữ không có dấu thế. Tớ đã sửa bài rồi nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhoctnvn

Member

Nội dung ko có dấu thì trên diễn đàn HD là dell bài em a. còn trong topic của thái nguyên mình thì ko biết các bác tính sao nhỉ ? :)@-)

buithaihai

Active Member

Nội dung ko có dấu thì trên diễn đàn HD là dell bài em a. còn trong topic của thái nguyên mình thì ko biết các bác tính sao nhỉ ? :)@-)

Cái đó đang nghiên cứu để đưa vào nội quy bác ạ. Đang tính topic spam thì gõ thoải mái, còn ngoài ra thì phải gõ chuẩn, nhưng đang nghiên cứu và sẽ phải thông qua anh em hôm off này.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Hiện tại nếu các bài viết của anh em trong Hội mình viết bài trong Box Thái Nguyên mà không gõ được dấu, nếu bác thấy và có thời gian thì bác sẽ sửa giúp, không thì có thể các Mod khác đi ngang qua nhìn thấy Del phát là xong. (các mem nên tự sửa bài của mình thì hay hơn)

quyet111

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

nhầm tên là chuyện bình thường mà bác em chỉ sợ nhầm cái khác mới lo thôi hihihi!!! mà em nghĩ bác bính cũng ko hẹp hòi và chấp vặt kái chuyện nhầm tên như vậy đâu!.... phải chăng bác có ý gì khác ..hic?
.
.

Nhầm thì cũng bình thường nhưng mà chỉ sợ có người chưa biết tên thật của Bác thôi hihi. Lần sau chú ý viết không bị del bài viết vì không dấu đấy :-*

chimkhongcanh

Well-Known Member

Tầm cuối tháng 7 em và anh Bính sẽ đặt áo, áo sẽ đưa luôn cho anh em vào sáng hôm offline, anh em thay áo luôn ở nhà em rồi đi, vì trước đó chắc không có điều kiện đưa áo cho từng người.

Không giặt à? Dị ứng bỏ mịa. Tớ thì cứ phải gặt xong mới mặc được không là ngứa sưng người.$-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên