HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chimkhongcanh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Anh chị em Thái Nguyên muốn mua áo thì có thể đăng ký với Ban Quản trị HD Thái Nguyên theo đợt hoặc nếu muốn mua trực tiếp thì tham khảo tại đây.

Anh chị em đăng ký theo mẫu:
Tên trên diễn đàn:
Họ tên:
Số điện thoại:
Số lượng - màu áo - kích cỡ - giới tính (nếu trẻ em thì ghi rõ):
Hình thức thanh toán (trực tiếp, chuyển khoản)

Nào thì làm tí áo kẻo lại có mỗi mình không giống ai. Nói thật là cả đời chả bao giờ mặc áo phông, có là cho luôn.#:-S

Tên trên diễn đàn: Chimkhongcanh
Họ tên: Tạ Duy Hưng
Số điện thoại: 0913.027.703
Số lượng: 01
Màu áo: :-$ Đỏ (cho máu)
Kích cỡ: L (172cm x 62kg)
Hình thức thanh toán (trực tiếp, chuyển khoản): Nạp luôn tiền mặt cho bác binhhc

Bác chọn cho iem lái loại con bé ti to nó mặc mẫu í nhá. Cũ hay mới chả quan trọng vì chỉ mặc mỗi hôm đàn đúm với anh em thôi. Giặt trước rồi iem mới mặc được ko là ngứa lém.=)) Ah! Phát hiện ra rồi: Là kiểu 2009 đó bác ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

Nào thì làm tí áo kẻo lại có mỗi mình không giống ai. Nói thật là cả đời chả bao giờ mặc áo phông, có là cho luôn.#:-S

Tên trên diễn đàn: Chimkhongcanh
Họ tên: Tạ Duy Hưng
Số điện thoại: 0913.027.703
Màu áo: :-$ Đỏ (cho máu)
Kích cỡ: L (172cm x 62kg)
Hình thức thanh toán (trực tiếp, chuyển khoản): Nạp luôn tiền mặt cho bác binhhc

Bác chọn cho iem lái loại con bé ti to nó mặc mẫu í nhá. Cũ hay mới chả quan trọng vì chỉ mặc mỗi hôm đàn đúm với anh em thôi. Giặt trước rồi iem mới mặc được ko là ngứa lém.=)) Ah! Phát hiện ra rồi: Là kiểu 2009 đó bác ạ.
Lần trước bác mua cỡ XL kiểu cũ, mặc thoải mái, vừa, rộng rãi. Chú khung sườn giống bác thì cỡ L liệu có chật và ngắn không?
nếu sau buổi off này mà chú có nhu cầu cho thì bác xin (mà cũng chỉ cất giữ hộ chú, lần off sau đem trả thôi)
.
PS: Khi nào mua được áo về, anh sẽ thông báo và để ở cơ quan, chú đi làm về rẽ qua lấy đem về mà giặt, kẻo đến hôm đi off anh em vui vẻ mà chú cứ gãi gãi thì chị em nó ngại lắm. hehehehe

MrTien79

Member

Tên trên diễn đàn: MrTien79
Họ tên: Phan Duy Tiến
Số điện thoại: 0986882668
Số lượng - màu áo - kích cỡ - giới tính (nếu trẻ em thì ghi rõ): M - màu đen, áo người lớn ( Nam ) -02 chiếc
Hình thức thanh toán trực tiếp

buithaihai

Active Member

Bác thông cảm, áo mẫu 2009 chỉ còn áo nữ thôi, em mạn phép chuyển sang áo mẫu mới bác nhé.

binhhc

Moderator
Hiện tại các thành viên đã đăng ký đến hôm qua là 17 chiếc áo rồi.
Kiểu này sau khi bác ứng tiền để chuyển đi mua áo, đến hôm off thu lại của các chú được nhiều tiền - sướng phải biết. hehe
.
Xin nhắc lại: sẽ chốt danh sách đặt mua áo vào 24h ngày Chủ nhật 22/7/2012. Anh em lưu ý giúp.

giomua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Áo đồng phục HD Việt Nam

PS: Khi nào mua được áo về, anh sẽ thông báo và để ở cơ quan, chú đi làm về rẽ qua lấy đem về mà giặt, kẻo đến hôm đi off anh em vui vẻ mà chú cứ gãi gãi thì chị em nó ngại lắm. hehehehe
Nếu thế em nhờ chị bác BÍNH giặt hộ em nhé. Em dễ bị dị ứng lắm

chimkhongcanh

Well-Known Member

Lần trước bác mua cỡ XL kiểu cũ, mặc thoải mái, vừa, rộng rãi. Chú khung sườn giống bác thì cỡ L liệu có chật và ngắn không?
nếu sau buổi off này mà chú có nhu cầu cho thì bác xin (mà cũng chỉ cất giữ hộ chú, lần off sau đem trả thôi)
.

Em đã mặc bao gì đâu mà biết. Vậy nên em mới ghi thông số bo đỳ lên để bác tư vấn thêm. Nếu số em đăng ký ko ổn thì bác cứ automatic chuyển sang size nhớn hơn giùm em. Cóa hàng zìa bác alo em giặt trước, néu ko vẫn mặc sơ mi như cũ thoai bác ợ. Thanks bác!

davis6868

Member
Tên trên diễn đàn: davis6868
Họ tên: Ngô Khoa
Số điện thoại: 0976.977.968
Số lượng:01
Màu áo: Đỏ
Kích cỡ: (164cm - ~56-58kg)
Hình thức thanh toán: trực tiếp :))

nhoctnvn

Member

Bác Bính ơi! quả này bác phải hộ anh em thái nguyên 1 phát rồi:)). khi có áo về bác làm ơn tống vào máy giặt quay dùm anh em 1 mẻ nha. chú ý giặt riêng màu bác nhé. mà giặt xong bác lại phải phân loại riêng các số ko thì hôm này đông mà phát sai số thì nguy hiểm. thank bác trước nhé( chưa biết bác có đồng ý ko? :) ) =))=))=))

chimkhongcanh

Well-Known Member

Bác Bính ơi! quả này bác phải hộ anh em thái nguyên 1 phát rồi:)). khi có áo về bác làm ơn tống vào máy giặt quay dùm anh em 1 mẻ nha. chú ý giặt riêng màu bác nhé. mà giặt xong bác lại phải phân loại riêng các số ko thì hôm này đông mà phát sai số thì nguy hiểm. thank bác trước nhé( chưa biết bác có đồng ý ko? :) ) =))=))=))

Trời ạ! Xin bố, bố muốn ông Bính ra đường ngủ hay sao vậy? Cả đời chả gặt cho vợ cho con h gặt cho đồng bọn vợ nó lại chả cắt ... vài tháng.

binhhc

Moderator

Trời ạ! Xin bố, bố muốn ông Bính ra đường ngủ hay sao vậy? Cả đời chả gặt cho vợ cho con h gặt cho đồng bọn vợ nó lại chả cắt ... vài tháng.
Đừng có mà chơi khó bác nhé. Giặt thì có thể được nhưng khi đó nó sẽ mất đi "sự nguyên vẹn" của các chú thì bác đền sao nổi.
Mà cái máy giặt nhà bác đang bị hỏng chưa có $ để sửa - chơi HD hết $ rồi.

nhoctnvn

Member

Ha ha em thì ko lo nhưng quả này thế nào cũng có ông sợ ngứa =)) =))=))

buithaihai

Active Member

Anh em con trai toàn mình đồng da sắt, sợ gì ngứa. Mà theo quan điểm của em thì đã giặt nghĩa là bị cũ rồi, vì thế cho nên mua về phải mặc luôn cái đã, coi như mình được hưởng đồ mới chứ.

nhoctnvn

Member

Uh. cứ mới tinh ta diện phát đã Hải nhỉ. mai về ta giặt sau. thế trưa chú ko ngủ hả Hải. Hay là đến cơ quan rồi tranh thủ vào tí :D

buithaihai

Active Member

Uh. cứ mới tinh ta diện phát đã Hải nhỉ. mai về ta giặt sau. thế trưa chú ko ngủ hả Hải. Hay là đến cơ quan rồi tranh thủ vào tí :D

Em đi làm rồi, tranh thủ xem có thông tin gì mới update cho nóng hổi.

Hoathan87

e DK VỚI NHA!!!HJHJ$-)
Họ tên: LÊ THỊ HÒA
Số điện thoại: 0912.357.694
Màu áo: ĐEN
Size: L
thanh toán trực tiếp

Hoathan87

chẳng bít em mặc có xấu ko?hjchjc

binhhc