HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

cuonghaanh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

lâu lắm rồi không thấy bác cuonghaanh xuất hiện.... rất ủng hộ bác mở topic này... em cũng khoái cái khoản audio này lắm nhưng mỗi tội chưa có điều kiện để theo đuổi nó

Ái dà..lại khổ rồi...=P~
Tiếc là buổi off cho audio chỉ có mấy lão...thế mà say đến giờ chưa tỉnh..=)) ..nếu mà thêm nữa chắc sứt đầu mẻ trán chứ chả chơi..:D

giomua

Well-Known Member

buihung đã viết:
giomua đã viết:
Cám ơn BQT hdvietnam đã xem xét và set cho mình chức danh uploader. Thời gian qua mình đã cố gắng để làm tốt nhiệm vụ của mình. nay do điều kiện công việc chính nên không thể tiếp tục tham gia upload trên hdvietnam. Vì vậy xin BQT bỏ chức danh uploader cho mình. Xin trân trọng cảm ơn!
Vâng, cảm ơn bác đã nhiệt tâm với anh em. Rất mong bác thu xếp thời gian để sớm tiếp tục trợ giúp diễn đàn. Thay mặt diễn đàn một lần nữa xin được cảm ơn bác, chúc bác khỏe và đạt nhiều thành công trong công việc và cuộc sống.
Trân trọng.
Thời gian cho công việc bận rộn quá nên tạm gác lại cái "sự nghiệp uploader"

Chỉnh sửa lần cuối:

buithaihai

Active Member

Sao topic này vẫn lỗi nhỉ? Không hiển thị được bài post của anh giomua.

binhhc

Moderator
Sao cái Topic này nó cứ tắc mãi ở trang 36 thế.

......

sau khi post mấy chữ trên thì nó đã thông.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Thời gian cho công việc bận rộn quá nên tạm gác lại cái "sự nghiệp uploader

Nhất trí với câu "tạm gác" thôi đấy nhé.

Để đoán nào:
1. Chú mới lên Xếp
2. Sắp có thêm em bé.
3. Gấu nó quản thúc ngặt nghèo.
....
hehehehe thể nào chả trúng có cái. =))

PS: còn cái lớp tập huẩn mấy ngày hôm nay thì dĩ nhiên chả ảnh hưởng gì rồi.

giomua

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Nhất trí với câu "tạm gác" thôi đấy nhé.

Để đoán nào:
1. Chú mới lên Xếp
2. Sắp có thêm em bé.
3. Gấu nó quản thúc ngặt nghèo.
....
hehehehe thể nào chả trúng có cái. =))

PS: còn cái lớp tập huẩn mấy ngày hôm nay thì dĩ nhiên chả ảnh hưởng gì rồi.
Cả 3 lí do đó đều sai bác ạ. Đặc biệt là lí do lên XẾP ấy. Sếp thì em còn ham chứ XẾP thì em sợ lắm.
Dạo này công việc em bận quá nên phải dừng thú vui upload lại

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Cả 3 lí do đó đều sai bác ạ.
ờ há. Chia sẻ nỗi bận bịu của chú.
Nhưng bận không làm uploader thôi chứ không bận lên forum chém gió đúng không? :))

Đặc biệt là lí do lên XẾP ấy. Sếp thì em còn ham chứ XẾP thì em sợ lắm.
Thế quái nào mà tớ lại gõ sai cái chữ "sờ" nhỉ? "sờ nặng" khoái hơn "sờ nhẹ" chứ nhỉ? X_X

tuanhuongtn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

ờ há. Chia sẻ nỗi bận bịu của chú.
Nhưng bận không làm uploader thôi chứ không bận lên forum chém gió đúng không? :))

Thế quái nào mà tớ lại gõ sai cái chữ "sờ" nhỉ? "sờ nặng" khoái hơn "sờ nhẹ" chứ nhỉ? X_X
Các cụ có câu " Khôn đâu đến trẻ, khỏe đâu đến già " Thành ra giờ bác là chỉ khoái sờ thôi phỏng ?=))=))=))

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Cả 3 lí do đó đều sai bác ạ. Đặc biệt là lí do lên XẾP ấy. Sếp thì em còn ham chứ XẾP thì em sợ lắm.

ha...ha.. bác binhhc cũng bị thầy giomua bắt lỗi rồi nhé...=))

tuanhuongtn

Active Member

lâu lắm rồi không thấy bác cuonghaanh xuất hiện.... rất ủng hộ bác mở topic này... em cũng khoái cái khoản audio này lắm nhưng mỗi tội chưa có điều kiện để theo đuổi nó

Quan điểm chơi Stereo là " Hay trong tầm giá, Khá trong tầm tiền ". Cứ đặt 1 viên giạch xuống móng rồi sẽ được cái móng nhà ......được cả ngôi nhà.....nội thất trong nhà.
Thiết bị audio vô cùng lắm, không có giới hạn nào đâu

binhhc

Moderator
Hôm trước lên nhà tuanhuongtn có xem mấy cái clip của ca sỹ Trầm Hương - ca sỹ mới lạ nhưng cũng khá duyên, chất giọng cũng là lạ, hát mấy bài nhạc dạng trữ tình cũng khá hay. (đã kéo về HDD nghe rồi)

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Hôm trước lên nhà tuanhuongtn có xem mấy cái clip của ca sỹ Trầm Hương - ca sỹ mới lạ nhưng cũng khá duyên, chất giọng cũng là lạ, hát mấy bài nhạc dạng trữ tình cũng khá hay. (đã kéo về HDD nghe rồi)

hôm nào em mang ổ bác copy cho em ít nhạc và phim nhé...

tuanhuongtn

Active Member

Cái gì là lạ cũng đều hay cả bác Bính nhể % =P~

tuanhuongtn

Active Member

Thông báo : Hiện nay trên HDVN đã có Fast & Furious 6 2013 nhưng chỉ là bản CAM mong anh em nén lòng mình lại đợi bản 720p or 1080p ra lò để xem cho nó mãn nhãn. Kẻo xem xong bản CAM đến lúc có 1080p lại ko muốn nữa

buithaihai

Active Member

Thông báo : Hiện nay trên HDVN đã có Fast & Furious 6 2013 nhưng chỉ là bản CAM mong anh em nén lòng mình lại đợi bản 720p or 1080p ra lò để xem cho nó mãn nhãn. Kẻo xem xong bản CAM đến lúc có 1080p lại ko muốn nữa

Đang chờ em nó đây bác ạ.

quanchua

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

xem không hay = Fast & Furious 5 8-}em xem cách đây chục hôm rầu cũng thóp tim phết 8-}

tuanhuongtn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Chia sẻ tài nguyên

Đã có Thúy Nga 108 DVD9 rồi AE ơi

Bên trên