HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Em đang ở TT Chũ, Lục Ngạn, Bắc Giang. Nổi tí gió cho mát.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Đi chơi hả em :)

Em đưa mẹ xuống có chút việc anh à.

Có chút quà biếu anh em. :D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Thái nguyên hôm nay lặng gió quá. từ sáng giờ mới vào mà thấy mỗi bác Bính phe phẩy tí gió :-?:-?:-?
Sáng nay tớ đi họp hội lớp ĐH (thực ra là chỉ nhóm 14 người ở Điện lực thôi), trưa lên La Hiên làm tý lâm tặc với rượu anh túc, chiều về làm 1 giấc, đã quá.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Sáng nay tớ đi họp hội lớp ĐH (thực ra là chỉ nhóm 14 người ở Điện lực thôi), trưa lên La Hiên làm tý lâm tặc với rượu anh túc, chiều về làm 1 giấc, đã quá.

Thế là nhất bác rồi. em thì từ 2h chiều nay đi vào trai cau xong quay ra đi yên lãng luôn, vừa về đến nhà [-O<

nhoctnvn

Member

Thế là nhất bác rồi. em thì giờ mới về đến nhà. vào trai cau xong lại len yên lãng [-O<

---------- Post added 06-07-2013 at 09:26:35 PM ----------

Có .Anh đã có dịp dừng chân và ngồi nghỉ ở đây rồi nhưng hồi đó anh mặc áo sơ mi cơ bây giờ chú mặc áo HD Anh thấy có cái gì đó hay hay và ý nghĩa đó cám ơn HẢI nhé

Chiều mai 4h có mặt ở Hiệp Hoà. làm tí bia nhé bác Tùng :D

Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Thế là nhất bác rồi. em thì giờ mới về đến nhà. vào trai cau xong lại len yên lãng [-O<

---------- Post added 06-07-2013 at 09:26:35 PM ----------

Chiều mai 4h có mặt ở Hiệp Hoà. làm tí bia nhé bác Tùng :D

Oke ,hay quá chiều mai nhé.

buithaihai

Active Member

Có .Anh đã có dịp dừng chân và ngồi nghỉ ở đây rồi nhưng hồi đó anh mặc áo sơ mi cơ bây giờ chú mặc áo HD Anh thấy có cái gì đó hay hay và ý nghĩa đó cám ơn HẢI nhé

Hi, áo HD là em vô tình mặc thôi.

Đây là trường năm ngoái gian lận thi tốt nghiệp bị thí sinh quay phim (THPT Dân lập Đồi Ngô), sau đó lại vụ nữ sinh dùng dao gọt hoa quả đâm chết bạn ở cổng trường, bị xử 4 năm tù, tuyên án hôm mùng 2/7 vừa rồi.

Đây là trường năm ngoái gian lận thi tốt nghiệp bị thí sinh quay phim (THPT Dân lập Đồi Ngô), sau đó lại vụ nữ sinh dùng dao gọt hoa quả đâm chết bạn ở cổng trường, bị xử 4 năm tù, tuyên án hôm mùng 2/7 vừa rồi.
Bắc Giang nghèo khó, chậm phát triển. Nhưng lại nổi tiếng nhờ học sinh.:D

ga_ruou

chủ nhật quá buồn,chờ mãi mới có 1 vụ mời. chán kinh

nhoctnvn

Member

chủ nhật quá buồn,chờ mãi mới có 1 vụ mời. chán kinh

kìa em. từ em sang quá gần :D

---------- Post added 07-07-2013 at 01:02:09 PM ----------

Bây giờ vẫn sớm chiều nay về H,Hòa B.Giang nhé sdt 0915152668 Tùng rất hân hạnh được tiếp nhiên liệu

chiều bác có lịch hẹn với cuonghaanh và tuanhuong phải ko? :)) :)) :))

Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chú HẢI theo anh nghĩ đó là ý của 1 em H/S dám làm những việc cần phải làm, còn tệ nạn thì ...............??????????????

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

kìa em. từ em sang quá gần :D

---------- Post added 07-07-2013 at 01:02:09 PM ----------

chiều bác có lịch hẹn với cuonghaanh và tuanhuong phải ko? :)) :)) :))

chiền khả năng tuanhuong sang được chưa điện cuonghaanh Đức thì bận rồi giờ gọi cho Huy vậy

Bên trên