HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

dinhhuy1979

Well-Known Member
Làm tự do thì ở nhà được làm nhà nước ở nhà sao được em các sếp có ô tô đến cơ quan được mình không có vẫn phải có mặt không là toi :D

binhhc

Moderator
Forum bị lỗi rồi. tất cả những bài viết ngày hôm qua (4/7) nay đều không còn nữa. :-O
Bác Chip đã có thông báo chính thức ở đây rồi.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Trên Thái có rượu ngô không nhỉ?
Bạn cần mua, cần uống hay cần giao lưu.
Anh em HDTN vẫn thường xuyên dùng rượu ngô Quản Bạ - Hà Giang đã để trong hầm trên 1 năm, uống rất đã. :))

Anh em kiểm tra lại xem có bị mất cR ko nào :>
Chịu, có biết kiểm tra thế nào đâu, nào có nhớ hôm qua là bao nhiêu?
Chả quan trọng, thấy hôm nay là 520 cr. rồi còn thanks và thanked nữa chứ.
Không quan tâm lắm đến những cái đó.
Sáng nay vừa phải up lại gần 200 ảnh sinh nhật HDVN (hôm qua up bị tèo hết) may mà mình để link ảnh trên word nên cũng thuận lợi. :p

duongha1

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

nhưng bài viết hôm qua tèo hết cả rồi các bác ạ

dinhhuy1979

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Dell bài gấp. định hỏi ai thế hả thằng em dại....???

Del chứ không phải Dell anh ơi =))

Hix hai con loa đều bị âm ly nó ngắt bực lắm rồi muốn mua loa quá mà chưa đủ thóc :(( chỗ nào cho nợ trả sau không anh ơi :(

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Del chứ không phải Dell anh ơi =))

Hix hai con loa đều bị âm ly nó ngắt bực lắm rồi muốn mua loa quá mà chưa đủ thóc :(( chỗ nào cho nợ trả sau không anh ơi :(

Thế em cắm loa cũ vào có bị ko? mà mạng intenet của vnpt 3 hôm nay sao ý, cứ chập chờn. khởi động máy tính lên nó còn báo ko kết nối mạng xong 1 lúc sau mới đc. nhà anh em trong hội có ai bị như mình ko???? hay là tại máy có virut1 hả Huy ơi :((

dinhhuy1979

Well-Known Member
Tại mạng thôi anh ah :D. Loa cũ thì chiều về em mới thử được tối qua cắm một con loa kia để test thì khoảng 2 tiếng sau nó mới dính lỗi ngắt đi rồi tự bật lại :(

nhoctnvn

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Mấy hôm mưa lụt chắc là bên điện vất vả, chiều nay xả hơi tí đi bác Bính, Chú Cường, chú Lâm ơi... :> :> :>

Bên trên