HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

hdbravo

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Quê Thái Nguyên mà giờ mình mới biết mò vào đây, chào các bác nhé. Em ở TT Ba Hàng, Phổ Yên

dcdk

Active Member

Mấy hôm nay ít người chém gió thể nào nóng quá :))

tmh

Member
không phải gốc ở TN nhưng lấy vợ sống và làm việc ở TN mới hơn 4 năm, cùng chung niềm đam mê HD, xin tham gia 1 vé hội HD Thái Nguyên nhỉ.:)

binhhc

Moderator
không phải gốc ở TN nhưng lấy vợ sống và làm việc ở TN mới hơn 4 năm, cùng chung niềm đam mê HD, xin tham gia 1 vé hội HD Thái Nguyên nhỉ.:)
Người chính gốc Thái Nguyên thực ra đâu có nhiều, trước đây nói đến TN là người ta hay nghĩ đến là nơi "Khỉ ho - Cò gáy"
Nhưng nay thì khác rồi đúng không?
Bốn phương tụ lại, nay TN có dân số khoảng 1,5 triệu người đấy.

quyet111

Member

Bác gì gì râu nhiều nhiều ơi, Bác cho e hỏi là sắp đến ngày mồng 2 rồi. Bác đã có dự định lôi kéo AE Tn đến địa điểm nào chưa vậy? Nếu chưa thì thì E buồn lắm đấy. =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Bác gì gì râu nhiều nhiều ơi, Bác cho e hỏi là sắp đến ngày mồng 2 rồi. Bác đã có dự định lôi kéo AE Tn đến địa điểm nào chưa vậy? Nếu chưa thì thì E buồn lắm đấy. =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~ =P~
Cái bác râu ria nhiều nhiều đó nhắn với tớ bảo với mọi người là không thể có chuyện quên được. Cụ thể dư lào mời ae sang topic THÔNG BÁO để biết thông tin nhé.

PS: chú chỉ được cái nhớ dai. \m/

Chỉnh sửa lần cuối:

tmh

Member
Bao giờ có TN off lần3 vậy các bác.Lần đầu cũng mới đây mà không biết :) tiếc quá.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Bao giờ có TN off lần3 vậy các bác.Lần đầu cũng mới đây mà không biết :) tiếc quá.

Offline lần 3 thì chắc phải gần tết, nhưng tháng tới sẽ có offline lần thứ 2,5. Anh chuẩn bị tinh thần đi, vì anh sẽ phải nằm trong Ban Tổ chức đấy.

binhhc

Moderator
Re: HD Thái Nguyên - NỘI QUY, THÔNG BÁO

THÔNG BÁO:

Chuẩn bị đến ngày QUỐC KHÁNH 2-9, bác có ý kiến đề xuất, anh em lưu tâm giúp:

- Đúng
9h sáng ngày 2-9, mời toàn thể anh chị em đến tại tầng 2 quán Cà phê
~O) HƯNG TÂM(đường Hoàng Văn Thụ, đối diện Cty Điện lực TN) để họp mặt mừng ngày Quốc khánh.

- Sau đó chương trình diễn ra thế nào thì "Tùy cơ ứng biến" và "Hồi sau sẽ rõ"
[-X:((

PS: Ai không tham gia được thì đừng có tiếc.

Bản đồ chỉ dẫn:

Chỉnh sửa lần cuối:

tmh

Member

Hay đấy, chơi luôn các bác cho e góp zui với.

tmh

Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Offline lần 3 thì chắc phải gần tết, nhưng tháng tới sẽ có offline lần thứ 2,5. Anh chuẩn bị tinh thần đi, vì anh sẽ phải nằm trong Ban Tổ chức đấy.
Hự BTC thì khg dám nhưng góp vui thì xin có mẹt.
Ai ở mạn Phổ Yên,SC hôm mùng 2/9 muốn quá giang thì alo nhé đỡ phải đi một mình.

giomua

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - NỘI QUY, THÔNG BÁO

THÔNG BÁO:

- Đúng
~O) HƯNG TÂM(đường Hoàng Văn Thụ, đối diện Cty Điện lực TN) để họp mặt mừng ngày Quốc khánh.

Bản đồ chỉ dẫn:
Chương trình hay thiệt. Nhưng em lại không tham gia được. Hôm đó đi dự 4 đám Liên hoan đi học Đại học. Mấy ngày nay hôm nào cũng say

tmh

Member

Không biết được mấy người ta, mai e rủ gấu mẹ đi cùng nhé.Lần đầu tiên đi giao lưu ^#(^mong các bác chém nhẹ tay mà làm sao để biết được các bác ở chỗ đó:-@

Không biết được mấy người ta, mai e rủ gấu mẹ đi cùng nhé.Lần đầu tiên đi giao lưu ^#(^mong các bác chém nhẹ tay mà làm sao để biết được các bác ở chỗ đó:-@

ok bác cứ mang cả gâu mẹ đi cho vui....còn chuyện nhận ra anh em thì dễ lắm...hôm đấy chắc xẽ có vài người xẽ mặc áo HDvietnam, dất dễ nhận ra

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - NỘI QUY, THÔNG BÁO

Luôn luôn khuyến khích anh em rủ cả Gấu đi cùng cho nó mở mang bờ cõi kiến thức, Gấu con nếu đi theo thì sẽ mệt cho các cháu nên không khuyến khích.
Nhận biết AE thì quá dễ vì tại #1 topic Ghi danh thành viên đều có ảnh của mọi người.
ok bác cứ mang cả gâu mẹ đi cho vui....còn chuyện nhận ra anh em thì dễ lắm...hôm đấy chắc xẽ có vài người xẽ mặc áo HDvietnam, dất dễ nhận ra
Không phải vài người, mà đề nghị tất cả mọi người mặc áo đồng phục cho nó quy củ và hoành.

nhoctnvn

Member

THÔNG BÁO:

- Đúng

Bản đồ chỉ dẫn:
Tiếc quá mai em ko đi đc. chúc anh em HD thái nguyên 1 buổi gặp mặt vui vẻ nha :D

Bên trên