HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chơi kiểu này hơi bị lủng củng... đang cái Lọ nó lại mọ sang cái Chai.... đọc ai hiểu được hả bác Bính

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chơi kiểu này hơi bị lủng củng... đang cái Lọ nó lại mọ sang cái Chai.... đọc ai hiểu được hả bác Bính
Vẫn hiểu vì có tiêu đề ở trên mỗi bài viết rồi mà.
Mà thực ra ACE chủ yếu bình loạn về vụ 2-9 thôi, vẫn quy về 1 mối thôi.

hieuhoa823

em đang bị xì troét nặng quá nên không biết bắt đầu từ đâu và xả kiểu gì!có cụ nào kinh nghiệm chỉ bảo cho e xả với!:d

binhhc

Moderator

em đang bị xì troét nặng quá nên không biết bắt đầu từ đâu và xả kiểu gì!có cụ nào kinh nghiệm chỉ bảo cho e xả với!:d
Có 1 cách: rủ bạn đi nhậu cho phê phê, sau đó đi hát karaokê, tiếp tục uống cho thật phê, về nhà ngủ đê mê, hôm sau thấy đỡ (xì troét) ghê.

tmh

Member

Có 1 cách: rủ bạn đi nhậu cho phê phê, sau đó đi hát karaokê, tiếp tục uống cho thật phê, về nhà ngủ đê mê, hôm sau thấy đỡ (xì troét) ghê.
Ực bác bính nhà ta cũng văn thơ con cóc kinh thía. :D

hieuhoa823

anh ơi e cũng uống vài két và cũng hát roài nhưng nhiều khi vẫn thấy buồn quá!

hieuhoa823

Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

đồng chí này có khi đang 7 love hay sao mà chơi vài két ...mà vẫn buồn thía
8-}

e quên!vài chai chứ vài két thì chít!e là thành viên mới nên muốn được gặp mặt các anh chị quá.bao giờ mới có buổi off nhỉ?
e đang tập luyện uống để khi gặp các anh chị còn chào được từng a chị 1 được!:D

quyet111

Member

8-}

e quên!vài chai chứ vài két thì chít!e là thành viên mới nên muốn được gặp mặt các anh chị quá.bao giờ mới có buổi off nhỉ?
Chắc là khoảng 3tháng nữa mới Oạch. Luyên tập thế thì Ae HDTN Oạch xong không có lối về rồi.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

8-}

Rất khuyến khích.

Hội mình cũng sẽ nên chọn ra 1 số đ/c có tửu lượng khá để sau này chắc chắn sẽ có những dịp còn đi giao lưu với các Hội bạn hoặc đi Offline của hdvietnam chứ. Đem "Chuông' đi xứ người mà chuông xịt thì có mà ...... chán. :p

nvqhaiduong

Well-Known Member

Rất khuyến khích.

Hội mình cũng sẽ nên chọn ra 1 số đ/c có tửu lượng khá để sau này chắc chắn sẽ có những dịp còn đi giao lưu với các Hội bạn hoặc đi Offline của hdvietnam chứ. Đem "Chuông' đi xứ người mà chuông xịt thì có mà ...... chán. :p
Các bác mà chọn đội hình thế thì ai dám giao lưu, mà em lên Thái Nguyên ăn cưới mấy lần rồi, khi đi thì ngồi đàng hoàng, khi về thì vứt đâu nằm đấy :D

tmh

Member

Rất khuyến khích.

cần gì phỉ tìm đâu xa cứ hội trưởng và hội phó là chiến được hết tất cả rồi .

Các bác mà chọn đội hình thế thì ai dám giao lưu, mà em lên Thái Nguyên ăn cưới mấy lần rồi, khi đi thì ngồi đàng hoàng, khi về thì vứt đâu nằm đấy
Hội TN uống rượu toàn bằng bát không say mới lạ hehe

buithaihai

Active Member

8-}

cần gì phỉ tìm đâu xa cứ hội trưởng và hội phó là chiến được hết tất cả rồi.

Trong hội chỉ có mỗi Hội trưởng uống được thôi, còn em kém lắm.

binhhc

Moderator
Theo tớ thì quan trọng nhất trong mỗi cuộc nhậu là phải: VUI VẺ, NHIỆT TÌNH, HẾT MÌNH.
Còn ai thì ai uống nhiều cũng phải say chứ, không say thì chỉ có mà là rượu rởm hoặc bị đổ vào hang Chuột mà thôi.

hieuhoa823

em uống thường không say nhưng lại hay lăn ra ngủ ngay tại bàn rượu luôn?như vậy đã là say chưa ạ?

Bên trên