HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

hieuhoa823

Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

e có ý kiến!để nâng cao tinh thần đoàn kết và tình cảm.mỗi thành viên mới khi tham gia vào diễn đàn thì tổ chức 1 bữa ra mắt.trong đó các thành viên khác đóng góp 70% người ra mắt chịu 30%.như vậy nhà ta được gặp mặt giao lưu chia sẻ tài liệu! e là thành viên mới nhất e xin xung phong mở màn!mong ý kiến thống nhất và sự đồng ý của các cụ bô lão!

quyet111

Member

e có ý kiến!để nâng cao tinh thần đoàn kết và tình cảm.mỗi thành viên mới khi tham gia vào diễn đàn thì tổ chức 1 bữa ra mắt.trong đó các thành viên khác đóng góp 70% người ra mắt chịu 30%.như vậy nhà ta được gặp mặt giao lưu chia sẻ tài liệu! e là thành viên mới nhất e xin xung phong mở màn!mong ý kiến thống nhất và sự đồng ý của các cụ bô lão!
Nói chung là ngắn 2 dài 1 (Nôm na các cụ nhà ta gọi là như thế). Cải bao ăn thì mát nhưng không bền. Nhưng mình vẫn thích dưa góp hơn. Thích Thì Nhíc thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

0986686958

Active Member

Các bác vui quá, cứ thấy ăn nhậu là em khoái rồi, bên em (HDVP) thì mới hay cũ cũng campuchia đều hết:D:D:D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Các bác vui quá, cứ thấy ăn nhậu là em khoái rồi, bên em (HDVP) thì mới hay cũ cũng campuchia đều hết:D:D:D
Chào mừng bác Hàng Xóm đến thăm nhà.
cái vụ "căm pu chia" đó nó là "lệ Làng" từ xưa đến nay mà. DÂN CHỦ - BÌNH ĐẲNG TRƯỚC MÂM CỖ. :))

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Chào mừng bác Hàng Xóm đến thăm nhà.
cái vụ "căm pu chia" đó nó là "lệ Làng" từ xưa đến nay mà. DÂN CHỦ - BÌNH ĐẲNG TRƯỚC MÂM CỖ. :))

Em thấy như vậy rất hay và anh em mới bền lâu được:D:D:D

binhhc

Moderator
Sắp có đợt gió mùa đông bắc, chắc là sẽ rét sớm hay sao mà mọi người "trật tự" thế nhỉ?
Thành viên nào chưa có "chăn 37[SUP]o"[/SUP] thì khẩn trương xúc tiến để anh em còn có cơ hội: dô-dô-dô. :((

0986686958

Active Member

Cuối tuần lại mát trời, các bác có đi nhậu ở đâu không:D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Cuối tuần lại mát trời, các bác có đi nhậu ở đâu không:D
Cuối tuần mát giời, nhưng lại rơi vào ngày mùng 1 bác ạ.
Không có thời gian đi làm bát tiết canh (cho nó đỏ) nên đành trật tự ở nhà thôi.

hieuhoa823

hôm qua mùng 1 lại bị ốm nên có mấy ô bạn gọi tía lịa không đi được.tiếc quá!hôm nay mùng 2 đọc trang tin tức thấy có ông ăn tiết canh xong đi buôn hoa quả luôn ghê quá!liền gọi lại cho mấy ô bạn xem có "được" lên báo không!may mà e lại bị ốm!Tiết Canh mùng 1???? :))

buithaihai

Active Member

Dạo này bận quá, đang đầu năm học, không lên thường xuyên được, rất xin lỗi các anh em.

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

Bắt được quả tang Đại sư Thích Đủ Thứ đi đánh lẻ thịt cho tận Thái Nguyên nhé.
Thì nhà mình cứ đốt đèn để đấy, sang hàng xóm vẫn thấy ngọn đèn đó nhưng có khi lại thấy nó sáng hơn - thế mới lạ. :-j

Bắt được quả tang Đại sư Thích Đủ Thứ đi đánh lẻ thịt cho tận Thái Nguyên nhé.
Thì bác cũng vậy đó thôi. hehe

tmh

Member
Mới đầu tháng mùng 1 mà các bác cứ thịt chó thịt mèo làm em nuốt nước cứ ừng ực thèm quá.

Bên trên