HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

binhhc

Moderator
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

4R hôm nay khó vào khủng khiếp, vào = cả 3 trình duyệt đều bị bật ra. Giờ mới được đây ^:)^

dnmart

chém chuối nào các bác. "Siêu bão" Utor đã tăng cấp khi tiến sâu vào biển Đông. Dự báo vùng áp thấp nhiệt đới đang ảnh hưởng đến vùng biển nước ta sẽ bị hút vào cơn bão, càng gây diễn biến khó lường.

Miu_HDNinhBinh

Active Member

binhhc

Moderator

17h00. hết 8h vàng ngọc, tắt máy ------> về. :))

tusontay

Huyền Thoại

Vầy mới biết xin vô DNNN nó khó ntn... :">
Khó thì không phải khó, cái quan trọng là phải biết đường đi + có chịu chi hay không? :)

Hôm nay mới nghĩ ra bác Bính làm bên "Điên Nặng". HDVN lắm bác làm bên "Điên Nặng" nhỉ? :D

tusontay

Huyền Thoại

Em Dj Myno gì đó hả bác dinhhuy1989? :)
Chào buổi sáng nhé các bác HD Thái Nguyên. :)

binhhc

Moderator

Khó thì không phải khó, cái quan trọng là phải biết đường đi + có chịu chi hay không? :)
Hôm nay mới nghĩ ra bác Bính làm bên "Điên Nặng". HDVN lắm bác làm bên "Điên Nặng" nhỉ? :D
Mình thì đi làm từ khi khá nhiều mem trên 4R còn chưa nhìn thấy mặt trời, vì vậy nên không biết đến cái "khó" mà anh em nói ở trên.
Chỉ biết là vào DNNN bây giờ quan trọng nhất là "biết đường", còn việc "chịu chi" nó là tất lẽ dĩ ngẫu rồi. (nhiều người chịu chi nhưng đi lạc đường thì vẫn cứ tèo như thường. hheheheehe)
Tớ có giấu nghề nghiệp đâu mụ Tú. Chẳng qua mụ chưa để ý thôi. :))

ga_ruou

Mình thì đi làm từ khi khá nhiều mem trên 4R còn chưa nhìn thấy mặt trời, vì vậy nên không biết đến cái "khó" mà anh em nói ở trên.
Chỉ biết là vào DNNN bây giờ quan trọng nhất là "biết đường", còn việc "chịu chi" nó là tất lẽ dĩ ngẫu rồi. (nhiều người chịu chi nhưng đi lạc đường thì vẫn cứ tèo như thường. hheheheehe)
Tớ có giấu nghề nghiệp đâu mụ Tú. Chẳng qua mụ chưa để ý thôi. :))

giờ em mới có time để mang con điện thoại của bác ra store,lát có gì em ới bác :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Với em, như thế là khó lắm rùi... ;)) :))
@ Mà dám ăn nói xấc xược với quam, bane cảnh cáo đi bác binhhc ơi...

Chào buổi sáng ;))

Dạo này bác đang tính bẻ sừng đấy ah? ;))

binhhc

Moderator

Với em, như thế là khó lắm rùi... ;)) :))
@ Mà dám ăn nói xấc xược với quam, bane cảnh cáo đi bác binhhc ơi...
xấc gì đâu chú, ai cũng nói vậy, kể cả anh (và đứa con anh) mà.:)) Khách quý đến nhà chơi mà Ban biếc cái gì. hehehehe

Dạo này bác đang tính bẻ sừng đấy ah? ;))
Chú nó đã thử cưa rồi đấy, nhưng cứng quá toàn gãy cưa thôi. :p

VThanhgtvt

Well-Known Member

xấc gì đâu chú, ai cũng nói vậy, kể cả anh (và đứa con anh) mà.:)) Khách quý đến nhà chơi mà Ban biếc cái gì. hehehehe

Vầy không sao ah bác? ;;)

Chú nó đã thử cưa rồi đấy, nhưng cứng quá toàn gãy cưa thôi. :p

Để em Trangmoon nó cưa thì sao mà chẳng gãy... ;))

Bên trên