HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

quanchua

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Toàn người đẹp giai cả rồi, kó ai nhận xấu giai đâu mà phải lo hả quận chúa nương nương!

à êm trích lời lão Quang Tèo trong "làng ế vợ" thoy pác có em gái hông ak ?pác hông có thì gọi đk chứ có là chít đòn vứi êm đới =))

binhhc

Moderator

Bác cho em cái lý do vào Box này với ạ

Không chính đáng là em kiện đấy :)))
Thời gian Ban chỉ 1 ngày nên không cần lập topic thông báo nhé chú.

Chú cứ kiện đi, mấy hôm nữa anh xuống thủ đô sẽ gặp chú. cho chú vác mấy chai 40[SUP]o[/SUP] ra mà kiện :))

ilVietnam

Well-Known Member

Chú cứ kiện đi, mấy hôm nữa anh xuống thủ đô sẽ gặp chú. cho chú vác mấy chai 40[SUP]o[/SUP] ra mà kiện :))

Em rất thích kiện theo kiểu này :))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Bác cứ xuống đây, sẵn có mực câu ngoài đảo xa, ngâm trong nước cất 58[SUP]o[/SUP] Bác chít với em:-t
Em rất thích kiện theo kiểu này :))
Cụ ilVietnam có muốn trả thù cho Member không, đi luôn :)))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Sao phải xoắn nhỉ? Bây h vào tù cũng sướng rồi mừ, có khổ như ngày ấy nữa đâu ....:p

Bác cứ xuống đây, sẵn có mực câu ngoài đảo xa, ngâm trong nước cất 58[SUP]o[/SUP] Bác chít với em:-t

Có sướng như cụ i lờ nói ko cụ?

pioneer700

Bác có muốn làm một chuyến không? Em giúp bác không công luôn, thời hạn của chuyến đi do bác lựa chọn:))

Kơ mà em chả muốn "sướng" đâu, chỉ muốn "bình thường" như mọi người nên chả dám nhận lời bác đâu, dại gì, bác đừng tưởng dụ dỗ em dễ lắm nhé! :)) =))

ilVietnam

Well-Known Member

Bác Bếnh cẩn thận nhá, rượu Kim Sơn hạng nặng chánh gốc nổi tiếng sát cao thủ đới :))

1 mình bác cũng thừa sức rồi, em đi có khi chưa làm được gì lại ko lết về được thì chết :">

nvqhaiduong

Well-Known Member

B nvq... cho b ấy đi 1 lần đi cho biết mùi...
Bác ấy bị yếu tim nên không dám thử, bác có dũng cảm thử thì để lại lời nhắn nhé, em sẽ giúp bác có một chuyến đi thú vị và quan trọng nhất là miễn phí :-c

pioneer700

B nvq... cho b ấy đi 1 lần đi cho biết mùi...

Bác ấy bị yếu tim nên không dám thử, bác có dũng cảm thử thì để lại lời nhắn nhé, em sẽ giúp bác có một chuyến đi thú vị và quan trọng nhất là miễn phí :-c

Bác siêu thật đấy, biết cả mình bị yếu tim. Thán phục thật. Cơ mà em chỉ bị yếu tim thôi nhé, các bộ phận khác vẫn bình thường, chưa hề gì, không như ai ..... :))

Bác cho lão ấy đi một chuyến cho đỡ phải thắc mắc vào ..... công việc của người khác!=))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác siêu thật đấy, biết cả mình bị yếu tim. Thán phục thật. Cơ mà em chỉ bị yếu tim thôi nhé, các bộ phận khác vẫn bình thường, chưa hề gì, không như ai ..... :))

Bác cho lão ấy đi một chuyến cho đỡ phải thắc mắc vào ..... công việc của người khác!=))

Nói xoáy kán bộ kìa... Thịt thui b nvq... :))

invisible9x

Táo Tàu

Lâu không gặp mọi người, thèm được say rồi về gục mặt vào......quá, quyết định mai đi bán con lợn lai kinh tế lấy kinh phí t7 này lên Thái Nguyên :))

binhhc

Moderator

Chào mừng lão Miu đã hoàn thành chuyến đi biển trở về bình an. :D

binhhc

Moderator

Lâu không gặp mọi người, thèm được say rồi về gục mặt vào......quá, quyết định mai đi bán con lợn lai kinh tế lấy kinh phí t7 này lên Thái Nguyên :))
Thì lên đi chứ còn gì nữa. \m/

Băng rôn cho buổi thứ 7 này đã sẵn sàng:

Trân trọng mời tất cả anh em quen biết ở đây sáng thứ 7 này (22/2) lên Thái Nguyên dự buổi Off "Gặp mặt đầu xuân 2014" của HD Thái Nguyên. =D>

Bên trên