HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

pioneer700

Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

hông tẩu hỏa nhập ma là gút rầu sợ pác lại cứ úp mẹt vô cái lồng màn mý sợ ;)) hông ngẩu đk lên đơi chém gió pác ey :))

Cạm ơn qwan chụa dạ dụng jien than hụi, qwa thic nhij lij nut hij qwan chua naj je nie!!!:))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cụ Tuấk đã làm ....
Chém, chém, chém,..... Chán thế không biết nữa. Trong khi các thým đang chém tả tơi thì em đang phải vật vã với cái báo gấp, 20h30' nhận được lệnh báo cáo kết quả hoạt động năm 2013 đề xuất định hướng hoạt động và hỗ trợ năm 2014, mà điên cái là thời hạn chậm nhất là trước 22h30' hôm nay phải nộp lại để lãnh đạo có số liệu làm việc với anh Zũng, chán hết cả người, vừa ngồi nhe nhạc vàng vừa bóp óc suy nghĩ, sung sướng gì đâu, ..... :(( :(( :((
Xong chưa ?

binhhc

Moderator

hóa ra ID cụa pác yk cóa dấu sắc à pác Mèo ey :-t

Cạm ơn qwan chụa dạ dụng jien than hụi, qwa thic nhij lij nut hij qwan chua naj je nie!!!:))
Đề nghị anh em khi post bài hãy gõ chữ đúng chính tả của tiếng Việt, hạn chế dùng từ lóng.
Mình sẽ del bài nếu mọi người chưa ủng hộ và thực hiện.
Trân trọng.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Đề nghị anh em khi post bài hãy gõ chữ đúng chính tả của tiếng Việt, hạn chế dùng từ lóng.
Trân trọng.
Em hỏi khí không phải Bác Gấu nhà Bác có khỏe không Bác ? ;)))

VThanhgtvt

Well-Known Member

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Không hiểu lắm! :p
Tuy nhiên vẫn cảm ơn chú, Gấu nhà tớ cũng thuộc hàng 4 cẳng như mình nên s/k cũng ổn.
Thế hẳn Bác không chăm chút cho Gấu Bác Nhà đầy đủ như: Ăn uống ngủ nghỉ ... đặc biệt là hai khoản thuế, thuế tháng & Thuế ngày ;)))

ilVietnam

Well-Known Member

Trân trọng.

Tiếng địa phương thì sao hử bác, ví dụ như: tiểng Nghể Ãn, tiểng Hả Tịnh, tiệng Huể, tiếng Sài Goòng, tiếng Bớn Tre, tiếng Trà Zinh/Zính Long... ;))

Thế hẳn Bác không chăm chút cho Gấu Bác Nhà đầy đủ như: Ăn uống ngủ nghỉ ... đặc biệt là hai khoản thuế, thuế tháng & Thuế ngày ;)))

Em xin có ý kiến là thay thuế ngày thành thuế tuần (có thể nộp ko cố định ngày), thuế ngày thì bóc lột quá lấy đâu ra sức nộp thuế tháng đc ;))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Tiếng địa phương thì sao hử bác, ví dụ như: tiểng Nghể Ãn, tiểng Hả Tịnh, tiệng Huể, tiếng Sài Goòng, tiếng Bớn Tre, tiếng Trà Zinh/Zính Long... ;))
Cụ muốn tèo đâu mà giám ý kiến với cụ phó chánh :D
Em xin có ý kiến là thay thuế ngày thành thuế tuần (có thể nộp ko cố định ngày), thuế ngày thì bóc lột quá lấy đâu ra sức nộp thuế tháng đc ;))
Ờ cũng phải như Cụ với Miu còn có khả năng chớ Cụ ấy ngấp ngửa 50 chục sọi rồi, tuần cũng bó huống chi là ngày :)))

binhhc

Moderator

Ờ cũng phải như Cụ với Miu còn có khả năng chớ Cụ ấy ngấp ngửa 50 chục sọi rồi, tuần cũng bó huống chi là ngày :)))
Nộp thuế là trách nhiệm và nghĩa vụ của mỗi công dân. \m/
Mình lại có tý ĐV nên lại càng phải nghiêm túc thực hiện.(tất nhiên cách thực hiện mỗi người mỗi khác) :p

binhhc

Moderator

Đây là diễn đàn hdvietnam, lời ăn tiếng nói cũng nên HD.
Tiếng địa phương thì sài ở địa phương.
ở cấp quốc gia sài tiếng Thủ đô là chuẩn khỏi chỉnh. \m/

Bên trên