HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Chú Mui :"> hết sức bình tĩnh không là anh cho đi matxa cho nó nhẹ đấy =))

Anh coi có rở hơi không @ Đang nói vệ Định Hóa; Hắn đâu bổ vô, câu với kéo :D

Rầu cái gì, anh không bảo ban bạn Miu của anh đi kìa... Suốt ngày đi câu post loạn hết các topic lên kia kìa. Cái gì cũng vừa phải thôi. Sáng mai hẹn Ảo nòi với vợ chồng Hiền Ga,, anh Tú.... Cafe sáng anh nhé

P/S: Em xo xờ ry Bác Bính và mấy bác Thái trước nhé. !

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator
Ôi những con đường @ Mới thân thuộc làm sao. Miu lại nhớ rừng, nhớ núi rồi :">
Bác Bính chưa edit Time cho máy SONY DSC - S5000 à đâu mà em bảo bác chụp hôm 4/5/2012 vào 9:48 PM thế =)) )
Đoạn đường đó chú đã qua chưa mà nói là quen?
Đó là đường tỉnh lộ (không nhớ số bao nhiêu) nối từ ngã ba Quán Vuông (Định Hóa) đi Khuôn Ngàn (Đại Từ), vị trí trong ảnh là ở xã Bình Thành.
Cái vụ thời gian trong ảnh sai là vì đó là chụp từ máy ảnh của anh em cùng đoàn trong Cty, nó không chơi HD nên có biết thiết lập ngày giờ đâu! hehehe

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Đoạn đường đó chú đã qua chưa mà nói là quen?
Đó là đường tỉnh lộ (không nhớ số bao nhiêu) nối từ ngã ba Quán Vuông (Định Hóa) đi Khuôn Ngàn (Đại Từ), vị trí trong ảnh là ở xã Bình Thành.
Cái vụ thời gian trong ảnh sai là vì đó là chụp từ máy ảnh của anh em cùng đoàn trong Cty, nó không chơi HD nên có biết thiết lập ngày giờ đâu! hehehe

Chỗ Trạm Bưu điện Ngã Ba Định Hóa - Yên Đổ chớ gì ;))

P/S: Đường ngày càng tệ đi :">

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Năm cũ đây mà bác @ Em ở trên đó 1 năm kia mà. Vestivan chè em còn được UBND Tỉnh mời khách danh dự đấy ;))

rviuhy

binhhc

Moderator
Chỗ Trạm Bưu điện Ngã Ba Định Hóa - Yên Đổ chớ gì ;))
P/S: Đường ngày càng tệ đi :">
Chú toàn chém.
cái ngã ba đó tên là Quán Vuông nhé, còn ngã ba Yên Đổ gọi là cây 31 (rẽ từ QL3 đi ATK)

Năm cũ đây mà bác @ Em ở trên đó 1 năm kia mà. Vestivan chè em còn được UBND Tỉnh mời khách danh dự đấy ;))

rviuhy

^:)^=D>^:)^=D>

binhhc

Moderator
Hết 8 giờ vàng ngọc rồi, Về nghỉ chuẩn bị mai làm Giỗ Tổ đi anh em ơi.

duongha1

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Nơi chém gió

may hom nay cac bac xom the nay ma em chi vao xem thoi chu kg chem dc. bac BINH len dh co vui kg bac. anh cua bac em kg xem dc len tra biet cac bac dang nc gi.

binhhc

Moderator
may hom nay cac bac xom the nay ma em chi vao xem thoi chu kg chem dc. bac BINH len dh co vui kg bac. anh cua bac em kg xem dc len tra biet cac bac dang nc gi.
Dùng điện thoại online hay sao mà gõ chữ không có dấu, lại không xem được ảnh thế.
Chú đại gia thì làm con máy tính bảng mà dùng. =))

Uhuuu. Mai vẫn phải đi làm. Oải quá các bác ah!
Thì càng có nhiều $$$ chứ sao? hehehe

Bên trên