HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Đề nghị anh chị em HD Thái Nguyên vào topic offline lần 4 đăng ký tham dự và góp ý xây dựng chương trình ngày hôm đấy.

binhhc

Moderator
Ảnh đẹp quá ạ.hj\:D/
Khiếp! khéo thế!
Không rõ là khen ảnh đẹp hay người trong ảnh đẹp nữa?

Nghe cụm từ MINI OFF thấy sang mồm quá, nhưng chưa thấy phù hợp. Các Bác đi Hải Dương theo chương trình to vật, thế mà up ảnh ở mục Mini, trong đó có hẳn mục Hải Dương, Hưởng Giai. Theo em, mục MINI OFF này chỉ để anh em vào kêu gọi BIA-RƯỢU hàng ngày hoặc Up ảnh của những cuộc "hằng ngày" ấy mà thôi.
Đã có quy định về MiniOffline ở #1 rồi mà - cứ ngoài những buổi Offline chính thức ra thì đều là MINI hết (cho tập trung)

Em ví dụ như: Trưa mai, ngày nghỉ làm tí đi các anh các em ơi!!!
Thì ví dụ đến gần trưa chú a lô đi. Đảm bảo sau 15' đủ 2 mâm! :))

tuanphuong1826

Active Member
Vậy nếu anh mà đi với chú nữa thì còn say đến đâu? :))
Hẹn khi khác nhé! Hôm nay phải làm bảo mẫu mà. hehe

Chào bác binhhc. ở HDTN mình có hay Offline mini để chia sẻ tài nguyên HD của các thành viên HD cho nhau không ạ.?
bên HDVP chúng em cũng làm hình thức đó nhưng chưa hiệu quả, bác có cao kiến gì chia sẻ cho anh em biết nhé!
Thanks bác!

binhhc

Moderator
Chào bác binhhc. ở HDTN mình có hay Offline mini để chia sẻ tài nguyên HD của các thành viên HD cho nhau không ạ.?
bên HDVP chúng em cũng làm hình thức đó nhưng chưa hiệu quả, bác có cao kiến gì chia sẻ cho anh em biết nhé!
Thanks bác!
Bên chỗ tớ vẫn hoạt động thường xuyên, mời chú qua đây http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/373825-hd-thai-nguyen-chia-se-tai.html
Nhưng đó chỉ là bề nổi thôi, còn thực tế việc trao đổi giao lưu tài nguyên giữa các thành viên là chuyện bình thường mà. Anh em tớ nhiều khi cứ sau 1 buổi cà phê sáng hoặc bia chiều là lại được update đầy phè HDD. :))

tuanphuong1826

Active Member
Bên chỗ tớ vẫn hoạt động thường xuyên, mời chú qua đây http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/373825-hd-thai-nguyen-chia-se-tai.html
Nhưng đó chỉ là bề nổi thôi, còn thực tế việc trao đổi giao lưu tài nguyên giữa các thành viên là chuyện bình thường mà. Anh em tớ nhiều khi cứ sau 1 buổi cà phê sáng hoặc bia chiều là lại được update đầy phè HDD. :))

OK bác! bên em thì đa phần anh em đang trong hội hiện tại đều kéo trực tiếp từ mạng về và DATA cũng gần giống nhau nên ít lấy của nhau về dùng. chỉ có những member mới, chưa biết nhiều nguồn dữ liệu HD thì muốn được coppy trực tiếp thôi.
mấy anh em cũng cafe sáng rồi coppy data luôn cho tiện. oải! gây dựng phong trào đã khó, phát triển phong trào càng khó hơn...!

binhhc

Moderator
OK bác! bên em thì đa phần anh em đang trong hội hiện tại đều kéo trực tiếp từ mạng về và DATA cũng gần giống nhau nên ít lấy của nhau về dùng. chỉ có những member mới, chưa biết nhiều nguồn dữ liệu HD thì muốn được coppy trực tiếp thôi.
mấy anh em cũng cafe sáng rồi coppy data luôn cho tiện. oải! gây dựng phong trào đã khó, phát triển phong trào càng khó hơn...!
Ở TN thành viên rất đa dạng, từ các bạn sinh viên cho đến các doanh nhân, đa ngành nghề, nhiều sở trường khác nhau. Có bạn thi có phòng nghe nhìn đủ tiêu chuẩn với đủ trang thiết bị, nhưng có bạn chỉ thưởng thức HD từ chiếc Laptop. Nhưng tựu chung là anh em đều có quan điểm: tham gia Hội để cùng nhau gặp gỡ giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm, những tài nguyên mà mình đã có, trao đổi học hỏi lẫn nhau để thỏa mãn niềm đam mê không có bờ bến này, cho dù tất nhiên về điều kiện vật chất là khác nhau nhưng cái cơ bản và quan trọng nhất là được thỏa mãn niềm đam mê với HD.

tuanphuong1826

Active Member
Ở TN thành viên rất đa dạng, từ các bạn sinh viên cho đến các doanh nhân, đa ngành nghề, nhiều sở trường khác nhau. Có bạn thi có phòng nghe nhìn đủ tiêu chuẩn với đủ trang thiết bị, nhưng có bạn chỉ thưởng thức HD từ chiếc Laptop. Nhưng tựu chung là anh em đều có quan điểm: tham gia Hội để cùng nhau gặp gỡ giao lưu chia sẻ những kinh nghiệm, những tài nguyên mà mình đã có, trao đổi học hỏi lẫn nhau để thỏa mãn niềm đam mê không có bờ bến này, cho dù tất nhiên về điều kiện vật chất là khác nhau nhưng cái cơ bản và quan trọng nhất là được thỏa mãn niềm đam mê với HD.

Vâng! đúng rồi bác! đam mê không nhất thiết là nhiều tiền để tham gia, mà cái chính đó là lòng nhiệt huyết của chính mình khi tham gia phong trào, vậy mới cần những thành viên nhiệt tình như vậy. quan trọng là khuấy động phong trào và nơi đây là nơi để anh em mình học hỏi, giao lưu với nhau không chỉ riêng lĩnh vự HD.
Chúc anh em HDTN ngày càng phát triển vững mạnh hơn nữa! hẹn gặp lại các bác!

binhhc

Moderator
Chiều hôm qua mình cùng với dinhhuy1979 milestonebvm đến thăm nhà thành viên ktypro (buithaihai bận không tham gia được).
Ktypro là 1 trong những thành viên đăng ký gia nhập và xây dựng HDTN từ thời gian đầu tiên (số 14) nhưng chỉ tham gia Online chứ không tham gia Offline với anh em được do điều kiện sức khỏe hiện tại không cho phép.
Mong bạn nhanh bình phục để cùng với các anh em xây dựng HDTN phát triển vững mạnh.

Bên trên