HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

BUỔI MINIOFFLINE CHUẨN BỊ ĐI DỰ SINH NHẬT HD VIỆT NAM 5 TUỔI

Để chuẩn bị cho việc đi dự lễ sinh nhật HDVN ngày mai, trưa nay HDTN đã tổ chức buổi Mini bóng bàn trù bị cho chương trình ngày mai.

Địa điểm: tại Cà phê Hội quán Game Thái Nguyên (GTN) và Quán bia Rạp chiếu phim.
Có 10 thành viên tham gia: binhhc, buithaihai, ga_ruou, dinhhuy1979, vietnamblue, dcdk, dangpctn, kieugialong, silanh, ducluucntt

Sau đây là 1 vài hình ảnh:

Đúng hôm mềnh đi vắng mới đen chứ :>

buithaihai

Active Member

Đúng hôm mềnh đi vắng mới đen chứ :>

Mai bác nhớ đánh xe 3,5 tấn qua Rạp chiếu phim lấy vỏ chai về làm chống nóng nhé, bọn em xếp gọn vào góc sân rồi, nhưng chắc chỉ đủ khoảng 200m[SUP]2[/SUP] thôi. :D

nhoctnvn

Member

Mai bác nhớ đánh xe 3,5 tấn qua Rạp chiếu phim lấy vỏ chai về làm chống nóng nhé, bọn em xếp gọn vào góc sân rồi, nhưng chắc chỉ đủ khoảng 200m[SUP]2[/SUP] thôi. :D

ok em tại hôm nay về muộn quá nên người ta đóng cổng rồi :D

binhhc

Moderator

Buổi HDTN đi dự sinh nhật HDVN 5 tuổi tại Hà Nội và giao lưu với HD Hiệp Hòa, Bắc Giang

Thời gian: 8h30' ngày 30/6/2013

Địa điểm: Khu sinh thái Vĩnh Hưng, Hà Nội

Thành phần tham gia: (16 thành viên)
binhhc, buithaihai, ducicb, hoathan87, znamttz, ga_ruou, dangpctn, hau200586, dinhhuy1979, kieugialong, thaodp1992, blackhat8x, nhoctnvn, dcdk, lamnt8x, thuybibi.
Ngoài ra còn có bác tunghuonghhbg, bác Tú (Hiệp Hòa, Bắc Giang) cùng đi với đoàn.

Mọi thông tin về sự kiện đó mời xem tại topic
: http://www.hdvietnam.com/diendan/209-thai-nguyen/613867-hd-thai-nguyen-sinh-nhat-hd.html

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Hình ảnh buổi MiniOffline hậu sinh nhật HDTN & HDVN:

12 thành viên + 01 khách tham gia: binhhc, buithaihai, vietnamblue, dangpctn, lamnt8x, dcdk, blackhat8x, nhoctnvn, milestonebvm, dinhhuy1979, hdtamtn, silanh, invisible9x (HDHN)

* Tăng 1: Cà phê Hưng tâm:

* Tăng 2: ...

* Tăng 3: ....

PS: Tường thuật trực tiếp, không bình loạn gì nhá. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

buithaihai

Active Member

Tình hình là nước làm mát nặng quá, em oánh 2 cốc nên hơi mỏi, có tuổi rồi, với lại vừa rồi cũng vất quá. Không biết mọi người có ai oải như em không?

giomua

Well-Known Member

Các buổi mini off có kịch bản na ná nhau các bác nhỉ. Nhưng luôn rực rỡ.

Em chào các bâc HD T.Nguyên các bác chu đáo trong công việc quá , em thích nhất 2 kiểu ảng 1/9 can nước làm mát và kiểu dưới cốc trên chén của 2 CỤ CÓ TUỔI ........các CỤ 100% dốc ngược em hãi quá...bác BÍNH hôm nay buồn quá chủ nhật này qua em đổi gió nhé ........

tuanhuongtn

Active Member

Em chào các bâc HD T.Nguyên các bác chu đáo trong công việc quá , em thích nhất 2 kiểu ảng 1/9 can nước làm mát và kiểu dưới cốc trên chén của 2 CỤ CÓ TUỔI ........các CỤ 100% dốc ngược em hãi quá...bác BÍNH hôm nay buồn quá chủ nhật này qua em đổi gió nhé ........

Các cụ ngủ hết roài bác ơi :-O

binhhc

Moderator

Tối qua gần 21h lại đi uống bia với ông Hiếu, Tiến, Tùng. Mưa to quá ngồi đến gần 23h mới về được.
Nhẩm lại thấy hôm qua mặc dù rượu nặng nhưng mình chơi hơi tham, tính ra phải trên 2 cốc. Hãi thật.

dinhhuy1979

Well-Known Member

Tối qua em cũng đi uống rượu 10h30 mới về đúng là mã hồi trưa chiến xong tối uống 2 cốc mà vẫn đưa vợ con về được thế mới lạ chứ :))

Ơ thế hóa ra rượu hôm qua uống xong không ai bị say à..? Thế thì đúng là phí rượu quá...!

buithaihai

Active Member

Tối qua gần 21h lại đi uống bia với ông Hiếu, Tiến, Tùng. Mưa to quá ngồi đến gần 23h mới về được.
Nhẩm lại thấy hôm qua mặc dù rượu nặng nhưng mình chơi hơi tham, tính ra phải trên 2 cốc. Hãi thật.

Tối qua em cũng đi uống rượu 10h30 mới về đúng là mã hồi trưa chiến xong tối uống 2 cốc mà vẫn đưa vợ con về được thế mới lạ chứ :))

2 bác đúng là thần chém. Chỉ có em là chiến 2 cốc thôi, còn lại mỗi người uống có 1 cốc. Bác Bính nửa cốc của chú silanh trút sang thì em bảo anh dangpctn đổ sang cốc em hộ bác rồi, nửa cốc cuối cùng em rót ra ngoài em có ai uống đâu, em phải đổ lại vào can mà. :D

binhhc

Moderator

2 bác đúng là thần chém. Chỉ có em là chiến 2 cốc thôi, còn lại mỗi người uống có 1 cốc. Bác Bính nửa cốc của chú silanh trút sang thì em bảo anh dangpctn đổ sang cốc em hộ bác rồi, nửa cốc cuối cùng em rót ra ngoài em có ai uống đâu, em phải đổ lại vào can mà. :D
Chú mới chém, uống xong 1 cốc úp xuống chả uống nữa. (thêm mỗi vài chén vì thấy anh em uống nên thèm) :))

Tớ uống hết nửa cốc thì silanh đến và nó đổi cốc đầy của nó cho mình, rồi nửa cốc kia nó cũng uống mỗi tý, mình lại uống hộ. Ngoài ra còn mấy chén đầy các chú mời lúc úp cốc rồi còn gì.
Nửa cốc rót sau thì có ai uống đâu.
Thế chả > 2 cốc. hehehe

buithaihai

Active Member

Chú mới chém, uống xong 1 cốc úp xuống chả uống nữa. (thêm mỗi vài chén vì thấy anh em uống nên thèm) :))

Tớ uống hết nửa cốc thì silanh đến và nó đổi cốc đầy của nó cho mình, rồi nửa cốc kia nó cũng uống mỗi tý, mình lại uống hộ. Ngoài ra còn mấy chén đầy các chú mời lúc úp cốc rồi còn gì.
Nửa cốc rót sau thì có ai uống đâu.
Thế chả > 2 cốc. hehehe

Ha ha, cái này thì phải bác blackhat8x, bác dangpctn, bác nhoctnvn làm chứng rồi.

Bên trên