HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

có bác đoán gần chúng rồi đấy... các đồng chí cô lên .. phần quà hấp dẫn quá...

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Chú sành ghê nhỉ? nhìn cheo chéo thế mà cũng biết là camry 2.4 cơ à? ^:)^

Các bác các chú cứ chém bừa, làm gì có em Camry 2.4 nào trong ảnh?
Tính từ phía xe máy sang:
- Em đầu tiên là em Daewoo Laceti 1.6 của anh nhoctnvn;
- Em thứ hai là em Honda Civic 1.8 của anh trai anh dangpcn;
- Em thứ ba là em Toyota Corolla 1.6 của anh hieuhoa823;
- Còn em thứ tư bên kia đường nhìn không rõ lắm, nhưng em nghĩ 80% là Huyndai i30 2.0 phiên bản 2011 trở về trước.

HDTN Thái Nguyên có 2 em i30, nhưng không phải màu bạc, hơn nữa bác Bính nói là chỉ có 3 xe, nên xe này không phải của HDTN. Bác Tùng thì đang xây nhà, chắc là chưa mua xe. Xe đỗ cửa nhà bác Tú, hay bác Tú mua xe vậy?

Định "múa zìu" mà gặp ngay "thu cảo"... U la la... ;))

dinhhuy1979

Well-Known Member

Chẳng nhẽ lại là chú Hiếu lấy em Kia Morning của đồng chí Trịnh Thanh Tùng nhỉ ;))

binhhc

Moderator

ga_ruou

Nếu em không lầm thì là xe của bác này và là Hyundai Getz ;))

chính xác là xe của bác này,lúc sau còn chở bác Hậu ra bến xe bus mà,nếu em nhớ không nhầm thò nó là xe ô tô..........................( em không được đoán =)) )

nhoctnvn

Member

Đề nghị : 1, ACE ko đc đưa ra những đáp án suy diễn, chỉ đc đưa ra đáp án duy nhất. 2, đề nghị những thành viên nào có mặt hôm đó ko đc ném phao. 3, đề nghị bác Tùng đưa ra hạn chót của câu trả lời vì cuộc thi nào cũng phải có thời hạn chót để thí sinh nộp bài dự thi. em nói thế đúng ko ạ. :> :> :> . ( Em mà ném phao 1 phát là chuẩn luôn) :)) :)) :))

tuanhuongtn

Active Member

EM ĐỐ BÁC NÀO HÔM ĐÓ SỢ BÃO KHÔNG ĐI BIẾT 1 PHẦN CON XE BÊN KIA ĐƯỜNG LÀ XE GÌ VÀ CỦA AI?????????????????? PHẦN THƯỞNG LÀ MỘT CẶP DÂY LOA MONSTER XP 1.0 VÀ 1 CD HUẾ MÙ SƯƠNG ( mặc dù món quà rất nhỏ nhưng .....................là chính , vì hôm đó thời tiết không đẹp em nhớ đến bài hát trong CD đó )
Em dự xe đó là KIA Spectra của lamnt8x :-bd

binhhc

Moderator

chính xác là xe của bác này,lúc sau còn chở bác Hậu ra bến xe bus mà,nếu em nhớ không nhầm thò nó là xe ô tô..........................( em không được đoán =)) )
Ông này còn chén tì tì, uống tì tì hơn cả cô Thùy. Lên nẫn nộn nung tung cả! hehehehe :))

loại chừ xe của bác Kiểm ra thì còn 1 người có xe xem trong ảnh đó.... nhắc bài vậy mà không làm đc thì chịu....^#(^..xin lỗi em quang phao cứu sinh cho anh em tí...:D..

Chào các bác hôm nay em có chút công việc bận từ giao thừa tỉnh dậy làm cốc cafe điếu thuốc vào DIỂN ĐÀN và có một câu đố vui cho một ngày mới như câu đố em đưa ra , mời các BÁC đoán ( TRỪ CÁC BÁC CÓ MẶT HÔM ĐÓ) Hạn chót vào 22h ngày8.8.2013 phần quà thuộc về BÁC nào có câu trả lời đúng và sớm nhất mặc dù phần quà nhỏ nhưng vui là chính .Ban giám khảo do các CỤ tham gia hôm đó chấm và CỤ nào hôm đó em dẩn sang để xe sẽ thông báo kết quả cho THÍ SINH có câu trả lời đúng . phần quà được trao vào chủ nhật tới 11.8 tại nhà Đ/C tuanhuong. xin ý kiến các CỤ.

tuanhuongtn

Active Member

Dự phát nữa xem thế nào : Xe Corolla của hieuhoa823

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Chào buổi sáng . chúc các CỤ một ngày mới mạnh khoẻ, công việc tốt và cuối cùng là có câu trả lời chính xác để nhận quà :-j:-/:-j

Hôm nay là hạn chót anh nhỉ.? Mưa quá anh ạ :D

---------- Post added 08-08-2013 at 06:50 ----------

Dự phát nữa xem thế nào : Xe Corolla của hieuhoa823

Mỗi người tham gia chỉ đc phép đưa ra 1 đáp án và 1 lần duy nhất thôi nhé em :))

Bên trên