HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

chủ nhật này em lại phải xuống Phú Bình rồi... không thể tham gia vớt gà với bắt cá với các bác rồi.... buồn quá...:((

dinhhuy1979

Well-Known Member

Trưa lên vẫn kịp mà em lên thẩm âm thôi mà :))

dung_thangmay

cac bac ơi nhà anh tuanhuong ở đâu thế ạ chủ nhật này e đăng ký tham ja với nhe.mà hôm này bac nào được nhân jai tuy nhỏ nhưng rất vui đấy mà niềm vui phải được chia sẻ vào chủ nhật tuần sau ,mơi anh em đến nhà thit gà nhé,các bác thấy thế nào ? Có được ko ạ

dinhhuy1979

Well-Known Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

cac bac ơi nhà anh tuanhuong ở đâu thế ạ chủ nhật này e đăng ký tham ja với nhe.mà hôm này bac nào được nhân jai tuy nhỏ nhưng rất vui đấy mà niềm vui phải được chia sẻ vào chủ nhật tuần sau ,mơi anh em đến nhà thit gà nhé,các bác thấy thế nào ? Có được ko ạ

Quá được luôn ủng hộ chú hai chân hai tay :))

binhhc

Moderator
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

- Nhà tuanhuongtn ở sau trường cấp 2 Sơn Cẩm (cùng lối rẽ vào trường, gần đến gốc Bàng)
- Ông trúng thưởng của bác tunghuonghhbg thì đến hôm đó anh em sẽ biểu quyết hướng thực hiện. \m/

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Chào buổi sáng. Chúc các bác HD TN một ngày mới mạnh khoẻ,vui vẻ và chuẩn bị tinh thần cho ngày làm việc thứ 8 trong tuần.Sáng ngày ra em cứ mau miệng tính em dễ không mà mưa bão cuốn trôi hết gà thì cụ bắt mấy con cá , :-j:-j Cụ tai CHÂU ngồi nghe nhạc thì anh em tai BÒ chúng em......rô ......rô .........100% ... lúc đó BGK mới có khí thế HỘI CHUẨN để công bố kết quả chứ,có bác nào đồng ý không nhỉ.
Bác Tùng nói hay quá :D

binhhc

Moderator

TỔNG KẾT CHƯƠNG TRÌNH ĐỐ VUI của bác tunghuonghhbg:

Câu hỏi:

EM ĐỐ BÁC NÀO HÔM ĐÓ SỢ BÃO KHÔNG ĐI BIẾT 1 PHẦN CON XE BÊN KIA ĐƯỜNG LÀ XE GÌ VÀ CỦA AI?????????????????? PHẦN THƯỞNG LÀ MỘT CẶP DÂY LOA MONSTER XP 1.0 VÀ 1 CD HUẾ MÙ SƯƠNG ( mặc dù món quà rất nhỏ nhưng .....................là chính , vì hôm đó thời tiết không đẹp em nhớ đến bài hát trong CD đó )

Xin chúc mừng 02 thành viên đã trả lời đúng:

(22h45' 7/8/2013) Dự phát nữa xem thế nào : Xe Corolla của hieuhoa823

(8h17' 8/8/2013) Theo suy đoán của em thì đó là xe Corolla của hieuhoa823.
Note: Em tham gia đoán cho vui thôi chứ không nhận quà cáp phần thưởng gì đâu nhé!

=D> =D> =D> =D> =D> =D>

PS: Việc trao giải như thế nào thì xin nhường quyền lại cho bác chủ đề thi! \m/

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

=D> =D> =D> =D> =D> =D>

PS: Việc trao giải như thế nào thì xin nhường quyền lại cho bác chủ đề thi! \m/

Vâng em có quà cho bác có câu trả lời đúng vào thứ 8 tới,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dinhhuy1979

Well-Known Member

Ơ thế em cũng đoán đúng người là thằng Hiếu rồi còn gì =))

dinhhuy1979

Well-Known Member

Lão Bính già hôm nay bồ bịch gì mà lại tắt máy thế nhỉ :)]

Bên trên