HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đã là làm thương mại thì chẳng ai cho ko mình cái gì bao giờ đâu. Một ví dụ đơn giản là cái đầu Pioneer D430 vào tháng 11/2012 giá ở Pico plaza treo ngày vàng là 2,290Tr ( ngày thường là 2.690 ), ở Nguyễn Kim chỉ có 2,190 và mình tìm được chỗ giá tốt hơn ở dưới Lĩnh Nam chỉ có 1,7 Tr thôi

Business : Lợi nhuận là số 1

ĐT NP phải không bác?

binhhc

Moderator
Các bác bố trí post video hôm nay đài truyền hình quay lên sớm sớm nhá :)
Lấy gì mà post. Họ quay xong đem về, đến hôm 16 quay tiếp, sau đó mới làm hậu kỳ rồi mới có video và lên sóng.
Các anh em hôm qua chắc cũng chụp hoặc quay được ít, ai có thì post lên đây nào.
Mình loanh quanh chụp được mỗi cái:

Chỉnh sửa lần cuối:

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Lấy gì mà post. Họ quay xong đem về, đến hôm 16 quay tiếp, sau đó mới làm hậu kỳ rồi mới có video và lên sóng.
Các anh em hôm qua chắc cũng chụp hoặc quay được ít, ai có thì post lên đây nào.
Mình loanh quanh chụp được mỗi cái:

Lỗi link ảnh rồi anh ơi.

Mọi người up hết ảnh lên đây để mình lấy đưa sang facebook nhé.

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đoàn HD Bắc Giang (khu vực Hiệp Hoà) đã gửi danh sách đăng ký tham dự chính thức qua gmail của mình ngày tối qua (21h55 ngày 09-06-2013), mình trích nguyên văn email:

1. NGUYỂN VĂN TÚ
2. HOÀNG NGỌC OANH
3. NGUYỂN VĂN KIỂM
4. NGUYỂN VĂN SỬU
5. NGUYỂN HỮU TÙNG
6. NGUYỂN VĂN THỦY
7. NGUYỂN HIẾU DƯƠNG
8. DƯƠNG MẠNH TRÍ
Anh em Hiệp hòa rất mong được làm quen . giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi nhiều ở ACE HD Thái nguyên

Thay mặt HD Thái Nguyên xin cảm ơn các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

nhoctnvn

Member

Anh em Tn chuẩn bị tiếp đón :D

buithaihai

Active Member

Đề nghị anh chị em 17h30 ngày 12-06-2013 có mặt tại HỘI QUÁN GTN - Số 403, Lương Ngọc Quyến (đối diện cổng ra của Bến xe Thái Nguyên) để thống nhất lần cuối chương trình Sinh nhật và để Ban Tổ chức phân công nhiệm vụ.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhhc

Moderator
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đoàn HD Bắc Giang đã gửi danh sách đăng ký tham dự chính thức qua gmail của mình ngày tối qua (21h55 ngày 09-06-2013), mình trích nguyên văn email:

1. NGUYỂN VĂN TÚ
2. HOÀNG NGỌC OANH
3. NGUYỂN VĂN KIỂM
4. NGUYỂN VĂN SỬU
5. NGUYỂN HỮU TÙNG
6. NGUYỂN VĂN THỦY
7. NGUYỂN HIẾU DƯƠNG
8. DƯƠNG MẠNH TRÍ
Anh em Hiệp hòa rất mong được làm quen . giúp đỡ chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi nhiều ở ACE HD Thái nguyên

Thay mặt HD Thái Nguyên xin cảm ơn các bác.
HD Thái Nguyên nhiệt liệt chào đón các bạn hàng xóm HD Bắc Giang! =D>=D>=D>=D>

buithaihai

Active Member

Đề nghị anh chị em 17h30 ngày 12-06-2013 có mặt tại HỘI QUÁN GTN - Số 403, Lương Ngọc Quyến (đối diện cổng ra của Bến xe Thái Nguyên) để thống nhất lần cuối chương trình Sinh nhật và để Ban Tổ chức phân công nhiệm vụ.

Có chút thay đổi về địa điểm gặp mặt hôm 12-06 này, chúng ta sẽ gặp mặt tại địa điểm trên. Đây là quán của thành viên ducluucntt.

dinhhuy1979

Well-Known Member
ah vâng chỗ đó em vào chắc là say rồi vì mấy lão ở nhà nghỉ đó làm cơ quan vợ mà :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên