HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Cá nhân anh rất muốn gặp chú lần thứ 2 tại TN, sau cái lần đầu tiên ngắn ngủi ở Hà Nội năm ngoái (vụ Event HTC)
Thật là tiếc. Nhưng vì công việc thì ai cũng vậy thôi, không thể khác được.
Chúc chú có chuyến công tác xa hoàn thành tốt nhiệm vụ và dĩ nhiên dù ở xa nhưng chắc chú vẫn theo dõi tình hình ở TN đúng không?

Chỉ có uống và gắp là em không làm được thôi, còn các bác làm gì em biết hết ;)) kể cả tăng ca giữa giờ chơi =)) )

binhhc

Moderator
Em muốn đăng ký áo anh Bính ơi
Cỡ size M nha .
Phone em : 0978050025
Mail nè : [email protected]
Mặc áo đi offline chung cho vui . có gì trao đổi phim ảnh lun ,hjhj
Thứ nhất: Mình chưa biết bạn là ai?
Thứ 2: Bạn chưa phải thành viên HD Thái Nguyên.
Thứ 3: Áo đồng phục thì HD Thái Nguyên đã mua xong đợt 3 từ tuần trước.
sorry!

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đề nghị anh chị em nào chưa đăng ký đi dự sinh nhật thì khẩn trương đăng ký.

Xin thông báo: Chương trình sinh nhật sẽ có 1 điều bất ngờ, vô cùng đặc biệt để anh em trải nghiệm. Không phải lúc nào cũng được cũng có điều đặc biệt này đâu.

duongha1

Member

chác lại có em PG nào đấy rồi.(*)

ga_ruou

Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Không tiết lộ được. Nhưng nếu ai không đi thì sẽ tiếc đứt ruột luôn.
nhất định là tiếc đứt ruột, nhưng bác làm em tò mò quá. không tiết lộ thì hé lộ tí ti đi bác =))

buithaihai

Active Member

chác lại có em PG nào đấy rồi.(*)

nhất định là tiếc đứt ruột, nhưng bác làm em tò mò quá. không tiết lộ thì hé lộ tí ti đi bác =))

Chỉ biết là sẽ có "FULL HD", có thể là rượu "FULL HD", có thể là PG "FULL HD", cũng có thể là nhiều thứ khác. "FULL HD" ở đây sẽ chia sẻ chung mới mọi người, ai thích cũng có thể "NHÌN", "SỜ", "NẮN", "BÓP", "NGỬI",... Nói tóm lại là sẽ có "FULL HD", ai không đi thì tiếc.

ga_ruou

Chỉ biết là sẽ có "FULL HD", có thể là rượu "FULL HD", có thể là PG "FULL HD", cũng có thể là nhiều thứ khác. "FULL HD" ở đây sẽ chia sẻ chung mới mọi người, ai thích cũng có thể "NHÌN", "SỜ", "NẮN", "BÓP", "NGỬI",... Nói tóm lại là sẽ có "FULL HD", ai không đi thì tiếc.

cứ Full Hết Đê là không thể bỏ qua :D

binhhc

Moderator
Hội quán Game Thái Nguyên (GTN) - Số 403, Lương Ngọc Quyến (đối diện Bến xe khách TN), Nơi chiều mai T4 12/6 HDTN sẽ họp để thống nhất chương trình Sinh nhật và phân công nhiệm vụ.

buithaihai

Active Member

Đề nghị tất cả các thành viên trong thời gian này phải thường xuyên xem #1, Ban Điều hành HD Thái Nguyên sẽ phân công nhiệm vụ và update tất cả các thông tin liên quan đến buổi sinh nhật lên đấy.

dangnhuquynh

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

cứ Full Hết Đê là không thể bỏ qua :D

Không sợ FULL chỉ sợ không FULL =))

Liệu có liên quan gì tới hót gơn hót giếc gì không nhỉ? :-j

Có liên quan chứ ;))

Đây là khu vực dành cho anh em vào đăng ký. Nên thiết nghĩ các bác chém ít thôi sang khu vực chém gió. Chứ cứ để trôi trang thế này thành viên mới vào đăng ký lại thấy không nghiêm túc. Em đề xuất với bác Bình và bác Hải lần sau mở topic đăng ký chương trình gì các bác chú thích luôn đây là khu vực đăng ký không comment ngoài chủ đề để tránh loãng topic. Có vài lời nếu không phải các bác bỏ quá cho em. Thân

duongha1

Member

em dự là sẽ có 1 em PG đứng cạnh một em 4k (sony hay lg gì đấy)

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đây là khu vực dành cho anh em vào đăng ký. Nên thiết nghĩ các bác chém ít thôi sang khu vực chém gió. Chứ cứ để trôi trang thế này thành viên mới vào đăng ký lại thấy không nghiêm túc. Em đề xuất với bác Bình và bác Hải lần sau mở topic đăng ký chương trình gì các bác chú thích luôn đây là khu vực đăng ký không comment ngoài chủ đề để tránh loãng topic. Có vài lời nếu không phải các bác bỏ quá cho em. Thân

Cảm ơn bác đã góp ý, bên em cũng đã nghĩ đến tình huống này, cũng đã tính đến phương án chuyển bài sang bên chém gió, nhưng còn đang nghiên cứu thêm đã. Các thông tin em đều tổng hợp và up lên #1, nếu chuyển bài sang bên kia thì sợ các bài viết không liền mạch, nội dung không khớp nhau.

em dự là sẽ có 1 em PG đứng cạnh một em 4k (sony hay lg gì đấy)
Ý tưởng này hay, để bàn với Ban Tổ chức xem sao. Nhưng PG may ra lo được, chứ 4K thì chắc là chịu rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên