HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

iêm ợ tít tận phú tiến cơ ;;) tại em vào 4rom hơi ẩn dật ;;) chắc bác hem để ý thâu

Chú có muốn in thẻ thành viên không? Nếu muốn in thì gửi ngay ảnh thẻ vào địa chỉ [email protected][email protected], trưa mai sẽ chốt và in thẻ. Nếu không gửi thì sẽ không có thẻ thành viên đâu.

duongha1

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

pt có chú luận đấy chú ý còn lười chém hơn chú cơ.

Anh Hải ơi trưa mai em gửi ảnh cho anh nhé.Mai em đi chụp lại ảnh cái.

quanchua

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Chú có muốn in thẻ thành viên không? Nếu muốn in thì gửi ngay ảnh thẻ vào địa chỉ [email protected][email protected], trưa mai sẽ chốt và in thẻ. Nếu không gửi thì sẽ không có thẻ thành viên đâu.
em chụp = con bb 5 chấm được không ak ? :| chưa bâu h úp hình lên mạng :-/ xí zai quá sợ các bác cười chê

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

em chụp = con bb 5 chấm được không ak ? :| chưa bâu h úp hình lên mạng :-/ xí zai quá sợ các bác cười chê

Ảnh cũng nhỏ thôi mà, chú chụp cho đẹp đẹp vì thẻ dùng lâu dài chứ không phải là dùng mỗi ngày sinh nhật đâu nhé.

buithaihai

Active Member

Mọi người tham khảo thông tin làm thẻ thành viên ở đây nhé.

binhhc

Moderator
Bác HDCP thay mặt cho HD Quảng Ninh đã chính thức gửi thư cho mình về việc không thể tham gia được.
Thật tiếc không được tiếp các bác ấy ở Thái Nguyên.
Hen gặp các bác vào dịp khác vậy.

HDCP đã viết:
Trước hết em cám ơn lời mời của Hội HD Thái Nguyên tới HD Quảng Ninh.
Dự kiến đầu tiên em, Tieubaocaca và nth_et_vn sẽ thu xếp để đi Thái Nguyên, nhưng hôm này Tieubaocaca thông báo đã trùng vào ngày đi công tác, em thì do công việc gia đình (hiện bố em đang nằm viện điều trị dài ngày ở Hà Nội) nên nhà ít người rất khó bố trí thời gian, cũng rất muốn đến Thái Nguyên tham gia vui với các bác nhưng không thể sắp xếp được.
Mong các bác thông cảm, hẹn gặp lại các bác vào một dịp gần đây nhất.
chúc HD Thái Nguyên luôn đoàn kết và phát triển.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Tiếc quá anh em đã bố trí đủ người để kèm các bác ấy rồi mà giờ các bác ấy không đi lại khổ anh em nào được bố trí phải uống phần của các bác ấy anh nhỉ ^#(^

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Bác HDCP thay mặt cho HD Quảng Ninh đã chính thức gửi thư cho mình về việc không thể tham gia được.
Thật tiếc không được tiếp các bác ấy ở Thái Nguyên.
Hen gặp các bác vào dịp khác vậy.
Em hôm qua cũng nhận được và đã hồi đáp ngay sau 3 phút.

Tiếc quá anh em đã bố trí đủ người để kèm các bác ấy rồi mà giờ các bác ấy không đi lại khổ anh em nào được bố trí phải uống phần của các bác ấy anh nhỉ ^#(^
Về việc các bác Quảng Ninh không lên em cũng xin thừa nhận phần lớn là do lỗi của em. Tại em công khai trên trang 1 là sẽ trực tiếp "ĐÓN TIẾP" các bác ấy, mà khả năng uống của em thì kém quá.

dung_thangmay

Cho xin 1 xuất dự sinh nhật nào:

Tên trên diễn đàn: dung_thangmay
Họ và tên: NGUYỄN TIẾN DŨNG
Số điện thoại: 0988.773.753

dung_thangmay

Em thành viên mới tinh nhưng người thì đã cũ, phần lớn các bác đã biết mặt vì các buổi Off lần 2 và lần 3 em đều có dự nhưng với tư cách là khách mời. hihi

kiennat

Member
Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

cho em 01 suất:

Tên trên diễn đàn: Kiennat
Họ và tên: Trần Trung Kiên
Số điện thoại: 0946.850.127

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

cho em 01 suất:

Tên trên diễn đàn: Kiennat
Họ và tên: Trần Trung Kiên
Số điện thoại: 0946.850.127

Khiếp, đồng chí đăng ký muộn quá đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên