HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buithaihai

Active Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Ảnh công tác chuẩn bị chiều nay đã được up tại #2 của topic này và trên trang facebook của HD Thái Nguyên: http://www.facebook.com/hdthainguyen, ai có nhu cầu thì xem tại đó nhé. Mình xin phép chỉ đưa vài ảnh tượng trưng:

Sáng mai mấy giờ có mặt vậy cá bác.

hdtamtn

Member

Em xin cao loi voi cac bac vi dang co viec o xa chua ve duoc , danh ngam ngui theo doi cac bac du sinh nhat tu xa vay, tiec qua!!!!!!!!

tuanphuong1826

Active Member
Nhìn các bác TN chuẩn bị hoành tráng quá. đúng là lòng nhiệt huyết của các thành viên HDTN tuyệt vời, bác Thuyền trưởng HDTN (binhhc) em không bình luận gì hơn. đáng để học hỏi và kính nể, chúc mừng các bác TN nhiều nhiều.

invisible9x

Táo Tàu
Em vừa nháy đó ở đây đông người em không tiện gọi, có gì sáng mai em alo nhá, đi sớm tí cũng được anh ạ :D

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Sáng mai mấy giờ có mặt vậy cá bác.
Mai muộn nhất là 7h30 nhé.

Em xin cao loi voi cac bac vi dang co viec o xa chua ve duoc , danh ngam ngui theo doi cac bac du sinh nhat tu xa vay, tiec qua!!!!!!!!
Sự kiện hoành tráng vậy mà bác không đi được, tiếc quá.

Nhìn các bác TN chuẩn bị hoành tráng quá. đúng là lòng nhiệt huyết của các thành viên HDTN tuyệt vời, bác Thuyền trưởng HDTN (binhhc) em không bình luận gì hơn. đáng để học hỏi và kính nể, chúc mừng các bác TN nhiều nhiều.
Bác quá khen. Để được như vậy Ban Điều hành Thái Nguyên phải nhờ vào tất cả các thành viên bác ạ.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
[Birthday] Chúc mừng sinh nhật HD Thái Nguyên !

Ngày 18-06-2012 Box Thái Nguyên chính thức được thành lập, Quản lý box là thành viên Binhhc. Qua một năm HD Thái Nguyên hình thành và phát triển Box Thái Nguyên ngày càng lớn mạnh về chất cũng như về lượng, đến nay đã có hơn 60 thành viên chính thức tham gia vào các hoạt động chung của Box và con số này còn tiếp tục tăng nữa trong thời gian tới. HD Thái Nguyên góp phần tạo nên một sân chơi lành mạnh cho cộng đồng đam mê HD và cũng góp một phần không nhỏ vào sự phát triển của cộng đồng đam mê HD Việt Nam.

Ngày hôm này 16-06-2013 HD Thái Nguyên một lần nữa khẳng định sự phát triển mạnh mẽ của mình bằng sự kiện Sinh nhật HD Thái Nguyên tròn một tuổi, đây là một mốc son lịch sử đánh dấu những thay đổi của HD Thái nguyên và khẳng định HD Thái Nguyên là một cộng phát triển mạnh mẽ trong khối các cộng đồng HD Các địa phương !

.·´¯`·->:¦: (•·¤ Happy Birthday ¤·•) :¦: -- HD Thái Nguyên ! (¯`•¸·´¯)

Chúc cho cộng đồng HD Thái Nguyên luôn luôn phát triển - Phát triển bền vững !

Chúc BĐH HD Thái Nguyên và cá nhân Cơ trưởng Binhhc có nhiều sức khỏe để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao !

Chúc các Anh Chị Em cộng đồng HD Thái Nguyên thật nhiếu sức khỏe - Luôn luôn đoàn kết và Chia sẻ !

@};- For You ! @};-​

nhoctnvn

Member

Còn mấy tiếng đồng hồ nữa là đến sự kiện. thấp thỏm nằm chẳng ngủ đc.Có cái tật bao năm nay ko bỏ đc là mai đi đâu xa hay mai nhà có việc gì là y như rằng đêm nay ko ngủ đc. Anh em ai còn thức vào chém tí nào? :>

ducicb

Member

:) Cóa em, bác ngủ sớm đi, mai còn có sức hát tặng ace vài bài chứ :)

nhoctnvn

Member

uh em! Anh nằm ngủ 1 giấc rồi, tỉnh dậy tưởng gần sáng rồi, ai dè mới có 12h05. Dậy quanh quẩn mãi lại vào ngồi máy tính, thế chú làm gì mà cũng vẫn chưa ngủ thế? :D

buithaihai

Active Member

Còn mấy tiếng đồng hồ nữa là đến sự kiện. thấp thỏm nằm chẳng ngủ đc.Có cái tật bao năm nay ko bỏ đc là mai đi đâu xa hay mai nhà có việc gì là y như rằng đêm nay ko ngủ đc. Anh em ai còn thức vào chém tí nào? :>

:) Cóa em, bác ngủ sớm đi, mai còn có sức hát tặng ace vài bài chứ :)

Được nằm lên giường chém gió là nhất rồi. Em giờ vẫn còn đang ngồi convert dẫn chương trình sang pdf cho MC và in kịch bản cho mọi người đây. Chuẩn bị trước 2 tháng rưỡi mà vẫn gấp thế này.

Rút kinh nghiệm, có khi chương trình sinh nhật lần 1 này xong em lập topic chuẩn bị sinh nhật lần 2 của sang năm luôn cho chắc ăn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên