HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Vâng còn chú Hiếu cũng là đối thủ nữa mà anh :))

Uh.nhưng Hiếu nó ngủ khác kiểu em với anh Hoàng nên đến thời điểm hiện tại là Hiếu nó chưa có đối thủ mà em :))

ga_ruou

Uh.nhưng Hiếu nó ngủ khác kiểu em với anh Hoàng nên đến thời điểm hiện tại là Hiếu nó chưa có đối thủ mà em :))
có khi em phải đề xuất ý kiến là anh em trong hội nên có 1 buổi mini offline tổng kết rút kinh nghiệm lần sinh nhật vừa qua.
kiểu gì em cũng phải chụp cho anh Bắc 1 kiểu không đụng hàng =))

nhoctnvn

Member

có khi em phải đề xuất ý kiến là anh em trong hội nên có 1 buổi mini offline tổng kết rút kinh nghiệm lần sinh nhật vừa qua.
Yên tâm Mạnh ạ. kiểu gì mai kia cũng sẽ có 1 buổi off mini để rút kinh nghiệm mà. Nhưng chú phải để ý xem lúc nào anh đụng hàng là phải chụp ngay đấy nhé :)) :)) :))

ga_ruou

Yên tâm Mạnh ạ. kiểu gì mai kia cũng sẽ có 1 buổi off mini để rút kinh nghiệm mà. Nhưng chú phải để ý xem lúc nào anh đụng hàng là phải chụp ngay đấy nhé :)) :)) :))

anh say nhưng phải nhớ không đụng hàng với anh Huy nhé,phong cách của anh Huy thật là: Yomost !

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Em uống thế nào mà để hôm nay Mạnh nó cho em lên thế kia?. chắc hôm qua uống chưa đạt yêu cầu: ko đủ lượt đi, lượt về chứ gì? :>
không phải anh ạ,em cầm chén ra mời lần đầu thì anh ấy cười( như hình),lần 2 ra mời thì ngủ (như hình ) =))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Thay mặt CLB HD Hải Dương xin chân thành cảm ơn BĐH và toàn thể anh, chị em HD Thái Nguyên đã quá nhiệt tình, chu đáo đón tiếp đoàn HD Hải Dương trong buổi sinh nhật HD Thái Nguyên tròn 1 tuổi.

HD Hải Dương cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới các members nữ của HD Thái Nguyên đã hết mình với anh em HD Hải Dương.

Tuy là mới thành lập, xong HD Thái Nguyên đã có buổi tổ chức rất thành công, chuyên nghiệp, đặc biệt biệt khâu chuẩn bị rất công phu, chu đáo,...đáng để cho các CLB tỉnh bạn học tập.

Một lần nữa xin chúc mừng sự lớn mạnh, trưởng thành của HD Thái Nguyên, xin chúc cho tình đoàn kết giữa HD HẢI DƯƠNG, HD THÁI NGUYÊN và HD các tỉnh thành luôn luôn bền vững, phát triển.

Bác sơn nhấn mạnh thế :D

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

......
Đó là điều chắc chắn mà tớ đã nói từ mấy hôm trước buổi SN rồi mà, vấn đề phải dãn ra 1 chút để anh em "hồi sức" đã. :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Đó là điều chắc chắn mà tớ đã nói từ mấy hôm trước buổi SN rồi mà, vấn đề phải dãn ra 1 chút để anh em "hồi sức" đã. :))
Làm luôn đi bác @ Hồi sức một thể cho tiết kiệm ;))

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Ban Điều hành HD Thái Nguyên đã báo trước là sẽ có buổi mini để rút kinh nghiệm sau đợt sinh nhật, nhưng phải thư thả 1 chút vì mấy lý do:

1. Nghiên cứu sắp xếp thời gian nào cho hợp lý
2. Đang chờ tập hợp xong ảnh để viết bài tổng hợp cho HD Thái Nguyên và các tỉnh
3. Phác thảo những điểm được và chưa được trong buổi sinh nhật
4. Nghiên cứu sửa lại quy chế hoạt động
5. Định hướng phát triển của HD Thái Nguyên.​

binhhc

Moderator
Đã hoàn chỉnh Video quay toàn bộ buổi lễ sinh nhật (bắt đầu từ buổi chuẩn bị chiều hôm trước cho đến khi chia tay các đoàn khách) do thành viên dangpctn thực hiện.
Đã up lên TK của HDTN trên Fshare tại đây.

PS: gồm 3 file .001; .002; .003 anh em down về rồi dùng phần mềm FSJ để nối file.

nhoctnvn

Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

lần sau anh chụp nhé,cứ để anh ấy 1 mình khi rượu vào em cũng sợ :D
nhất là khoản bỏ rơi anh ấy =))
Chú lại bắt đầu....cẩn thận ko mai kia lên là toi với anh đấy em ạ :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên