HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dinhhuy1979

Well-Known Member
Trả bài anh em :))

[video=youtube;_woHq_sFiCA]http://www.youtube.com/watch?v=_woHq_sFiCA[/video]

binhhc

Moderator
Hôm qua mình có nhận được Email cảm ơn của đoàn Bắc Giang do bác Nguyễn Hữu Tùng ([email protected]) gửi.
Sau đây là nguyên văn:

Thay măt anh em hội HD Hiêp Hòa Bắc Giang xin cảm ơn Ban Tổ chưc, Hoi HD Thai Nguyên đã tiep đon nhiêt tình, nồng hậu, thât là tinh cảm. Anh em chúng tôi tháy các bac Thai nguyên tổ chức rất bài bản, chuyên nghiệp và thật ý nghia. Chuc Hội HD Thai Nguyên lớn mạnh nhanh chóng, phát triển không ngừng.

PS: Mình cũng đã gửi thư cảm ơn đến đoàn HD Hiệp Hòa - Bắc Giang.

Chỉnh sửa lần cuối:

dinhhuy1979

Well-Known Member
Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Hôm qua mình có nhận được Email cảm ơn của đoàn Bắc Giang do bác Nguyễn Hữu Tùng ([email protected]) gửi.
Sau đây là nguyên văn:

Cảm ơn các bác Bắc Giang rất nhiều chúc các bác có nhiều sức khỏe để độ nghe nhìn ngày một tinh túy hơn :D

Anh Huy tái hồi xuân mấy tục lần rồi :)))

Không dưới trăm em ah ;))

ga_ruou

Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Video này mấy ai có chú gà nhỉ ;))
bác Đằng hình như cũng có,cái đoạn sau hay nhứt thì anh không quay. đoạn này em mới cầm 1 chai 2 chén,còn đoạn sau cầm 1 chai 3 chén uốn 2 lượt =))

duongha1

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

chú gà chỉ giỏi đi gạ rượu............................ ................................

Hải ơi anh lại mải uổng quá chả chụp được kiểu nào với người đẹp Thái nguyên cả về CỌP nhà anh nó mỉa "Hừ... cứ tưởng ra ngoài có cô nào theo....hết tinh tướng nhé...." huhuhuhu....có bác phó nháy nào giúp em với không lần sau nó cấm cửa....

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Offline lần thứ 4 (Sinh nhật 1 tuổi)

Hải ơi anh lại mải uổng quá chả chụp được kiểu nào với người đẹp Thái nguyên cả về CỌP nhà anh nó mỉa "Hừ... cứ tưởng ra ngoài có cô nào theo....hết tinh tướng nhé...." huhuhuhu....có bác phó nháy nào giúp em với không lần sau nó cấm cửa....

Để em sẽ tìm kiếm xem, thế nào cũng có chứ. Mà nếu không có thì bác cứ để em photoshop, có ngay.

cháu nhà anh nó ngây ngô bảo sao bố không chup với cô áo đen này cô ây xinh quá . anh báo có chứ các cô ấy là hoa hậu đó.....

nhoctnvn

Member

hi hi em về nhà lúc 1h anh ạ. CV xong là em về luôn, ngu 1 giấc đến hơn 4h mới dậy mà, hôm tới em sẽ qua bác :D

SN xong mà các bác vẫn chém gió kinh nhỉ?:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên